Cruze club

hoang_anh13

Xe tải
đi uống bia đi các kụ ơi, trời oi thế này mà các kụ nhà mình không thèm bia à

minhhue

Xe máy
Cụ Sở Khanh ơi!
Em đóng góp ý kiến khi lập thớt cho hội Cruze.
1. Giao Lưu, học hỏi
2. Tán ngẫu, hẹn nhau đi OFF.
3. Có gì mới thì khoe, khoe xe, khoe đồ chơi mới lắp, ưu việt của các công nghệ...
4. Kết bạn, trao đổi nghề nghiệp...
5. Kỹ năng lái xe, văn hóa giao thông,

Em có xem bên hội Accent họ sinh hoạt cực kì hoành tráng, có bài bản, có lãnh đạo và có trách nhiệm, ít cụ vào chém gió cho vui mà ai xin gia nhập hội, phải có trách nhiệm với hội và phải đóng quỹ...
Cụ Sở Khanh, cụ Hoanganh_13, cụ Carmania xem lấy ý kiến mọi người để hội mình sinh hoạt ON hoặc OFF đều phải hiệu quả nhé.
Link để tham khảo hội khác nè: http://www.otofun.net/threads/359209-chi-hoi-hyundai-accent-verna-avc-club-biet-thu-so-9

xuxuduvi

Xe đạp
Chán quá đi mất. Nay em lại đang ở Quảng Ninh, ko hú hí được cùng anh em rùi. Chúc các Bác vui vẻ, ko say ko về nhé

lehoa

Xe hơi
Cruze club mình ơi; các cụ phải có lịch để off chứ, các thanh viên đã hoàn thành nhiệm vụ đóng quy và có kế hoach hoạt động của hội chưa. Bác nào có trách nhiệm thì lên tiếng cho anh em nó hóng theo đi. Em tán thành ý kiến Cụ minhhue. Urgent!

s0_kh4nh

Xe tăng
Cụ Sở Khanh ơi!
Em đóng góp ý kiến khi lập thớt cho hội Cruze.
1. Giao Lưu, học hỏi
2. Tán ngẫu, hẹn nhau đi OFF.
3. Có gì mới thì khoe, khoe xe, khoe đồ chơi mới lắp, ưu việt của các công nghệ...
4. Kết bạn, trao đổi nghề nghiệp...
5. Kỹ năng lái xe, văn hóa giao thông,

Em có xem bên hội Accent họ sinh hoạt cực kì hoành tráng, có bài bản, có lãnh đạo và có trách nhiệm, ít cụ vào chém gió cho vui mà ai xin gia nhập hội, phải có trách nhiệm với hội và phải đóng quỹ...
Cụ Sở Khanh, cụ Hoanganh_13, cụ Carmania xem lấy ý kiến mọi người để hội mình sinh hoạt ON hoặc OFF đều phải hiệu quả nhé.
Link để tham khảo hội khác nè: http://www.otofun.net/threads/359209-chi-hoi-hyundai-accent-verna-avc-club-biet-thu-so-9
Cruze club mình ơi; các cụ phải có lịch để off chứ, các thanh viên đã hoàn thành nhiệm vụ đóng quy và có kế hoach hoạt động của hội chưa. Bác nào có trách nhiệm thì lên tiếng cho anh em nó hóng theo đi. Em tán thành ý kiến Cụ minhhue. Urgent!
thanks 2 cụ
chúng ta hãy cùng nhau bàn bạc để anh em mình đưa lên được thống nhất của đội ta
cụ minhhue pm cho em để em được đàm đạo vs cụ về một số cái được ko ạ số phone :0934958333

ATTILA

Xe điện
Em ko uống dc bia rượu và cũng ko có nhiều time nên rất ngại off, nếu chỉ đơn giản là giao lưu - trao đổi -học hỏi thì ok.

hoang_anh13

Xe tải
Chiều tối nay Hà Nội mưa to nhưng mấy anh em vẫn hoàn thành nghĩa vụ, tuy có người đến sớm người đến muộn nhưng rất vui ạ, hôm nay ko fai buổi off mà chỉ đơn giản mấy anh em thỉnh thoảng nên gặp nhau thôi.
Theo ý kiến của mấy kụ thì hôm mùng 2/6 tức ngày thứ 7 hội sẽ off cùng fun xong đâu đấy hội Cruze sẽ tổ chức đi chơi luôn có thể là đi từ thứ 7 chủ nhật mới về ( bán kính 50-70km) cho vả vợ 1 f1 v.v.., đi cùng chi vui, đề nghị các sắp xếp lịch và chuyển bị tài chính. mọi thông tin sẽ được thông báo qua email, sms, call " vấn đề là ai thực hiện việc này thôi ạ chắc nhờ kụ lebianh" em xin thông báo sơ bộ như vậy các bác nhé.

hoang_anh13

Xe tải
Tham khải qua mấy chi hội thấy Girl nhiều quá hội mình chưa thấy cô nào chắc tại xe mình "cơ bắp" quá nên chẳng cô nào chịu đi hay sao ý

Carmania

Xe tải
Chiều tối nay Hà Nội mưa to nhưng mấy anh em vẫn hoàn thành nghĩa vụ, tuy có người đến sớm người đến muộn nhưng rất vui ạ, hôm nay ko fai buổi off mà chỉ đơn giản mấy anh em thỉnh thoảng nên gặp nhau thôi.
Theo ý kiến của mấy kụ thì hôm mùng 2/6 tức ngày thứ 7 hội sẽ off cùng fun xong đâu đấy hội Cruze sẽ tổ chức đi chơi luôn có thể là đi từ thứ 7 chủ nhật mới về ( bán kính 50-70km) cho vả vợ 1 f1 v.v.., đi cùng chi vui, đề nghị các sắp xếp lịch và chuyển bị tài chính. mọi thông tin sẽ được thông báo qua email, sms, call " vấn đề là ai thực hiện việc này thôi ạ chắc nhờ kụ lebianh" em xin thông báo sơ bộ như vậy các bác nhé.
Có cái V-Resort ở Lương Sơn cũng hay, giá cá phải chăng, nhiều khu chơi cho F1. Ngoài ra còn nhiều lựa chọn khác. Mà hội mình không thấy bác nào đam mê thể thao (đá bóng, tennis...) lắm thì phải;))

Carmania

Xe tải
Tham khải qua mấy chi hội thấy Girl nhiều quá hội mình chưa thấy cô nào chắc tại xe mình "cơ bắp" quá nên chẳng cô nào chịu đi hay sao ý
HÌnh như đây là nguyên nhân khiến anh em không hào hứng ọp ẹp lắm:))

doanhtu987

Xe máy
hehe! hôm qua em có việc phải về quê vợ nên không đi off được cùng các cụ em thấy tiếc quá ! hix hix
hôm qua các cụ có off chắc vui lắm nhỉ ! cụ carmania ới! cụ đứng lên hô hào anh em trong club mình thành lập 1 đội bóng đá hay môn thể thao nào đó
để anh em trong club được giao lưu nhiều như vậy các cụ trong club mới tham gia nhiệt tình được

doanhtu987

Xe máy
các bác tình hình đi dã ngoại của Club minh đến đâu rồi ạ! có như thế nào các bác báo sớm để em còn sắp xếp công việc mới ạ!

anh.dt72

Xe tải
Sáng nay đi làm gặp 1 cụ trong hội mông có logo của hội, mừng thật, ra đường gặp nhiều xe Cruze nhưng hôm nay mới gặp 1 cụ dán logo. Anh em nhận ra nhau ngay, nhưng không biết cụ 428.52 là cụ nào nhỉ.

Carmania

Xe tải
Sáng nay đi làm gặp 1 cụ trong hội mông có logo của hội, mừng thật, ra đường gặp nhiều xe Cruze nhưng hôm nay mới gặp 1 cụ dán logo. Anh em nhận ra nhau ngay, nhưng không biết cụ 428.52 là cụ nào nhỉ.
Ah, cụ này là ... anh hùng Núp cụ ạ;))

Trần Điện

Xe tăng
Em đấy cụ Tuấn anh ạ. Em nháy pha 3 cái chắc là bác cũng biết.

anh.dt72

Xe tải
Chào cụ, lần sau off mong đuoc dien kiến cụ.