CRC - Hỏi đáp & Tư vấn Kỹ thuật...

Trạng thái
Thớt đang đóng

bluetooth

Xe buýt
Các cụ tư vấn tiếp cho em cái em khó chọn quá, cụ nào lắp rồi cho em xin lời khuyên với.
Cụ ơi, cam cọt cụ sang thớt Đồ chơi phụ kiện cho chuẩn nhóe, bên này mọi người mải bàn chiện khác chưa tư véo kỹ càng cho cụ được đâu

[K]evin[T]rinh

Xe tải
Hic buồn như chuồn chuồn ớt ,anh phơi đồ nội thất nơi khô ráo thoáng mát ,sau đó xịt tí nc hoa trên xe ! Lưu í mở cửa ra khi xịt ,để cho bay hết mùi tanh hải sản. Rồi hẳn đóng cửa xe ô tô:D
Sao em lại xui dại bác chủ thế, đừng lấy nước hoa nhé, ko hết đc đâu.

[K]evin[T]rinh

Xe tải
[K]evin[T]rinh;15362244 nói:
Mùi này kể cả cho ra phơi nắng thì vẫn còn mùi tanh như thường

AcidS

Xe điện
Các cụ tư vấn tiếp cho em cái em khó chọn quá, cụ nào lắp rồi cho em xin lời khuyên với.
Minh lấy cái 910. Dùng tốt. Cụ cho khoản tiền đầu tư. Ví dụ lỗi nhạy cảmvượt đèn đỏ là 1,7 triệu, mua cái 1.5 triệu là vừa. Lỗi đâm đối đầu là 5 triệu, cụ mua loại tốt 4,5 triệu

AcidS

Xe điện
[K]evin[T]rinh;15362244 nói:
Dùng than hoạt tính hút mùi và nhớ bỏ cả lọc gió anh Tuấn ạ.

HT_CRV

Xe tải
Xe của em lại gặp một thảm họa ... mùi. Ông anh trai đánh xe đi chở hải sản, giờ xe em như cái chợ cá. Tối qua không thể đi nổi vì quá nặng mùi. Em bỏ hết nội thất, thảm thọt ra giặt, nhúng com pho mà không hết mùi. Nhấc lốp dự phòng, tắm rửa kỹ càng. Sáng nay đánh lên giữa sân nắng để phơi. Nhục ơi là nhục. Giờ xe em chắc mùi ngang xe anh Thỏ rồi.
Nhân tiện đổi luôn sang Subaru đi anh. CN này đi lái thử rồi quất luôn nhóe anh :))

AcidS

Xe điện

DuyThanhSNG

Xe tăng
Hic buồn như chuồn chuồn ớt ,anh phơi đồ nội thất nơi khô ráo thoáng mát ,sau đó xịt tí nc hoa trên xe ! Lưu í mở cửa ra khi xịt ,để cho bay hết mùi tanh hải sản. Rồi hẳn đóng cửa xe ô tô:D hi vọng xe sẽ hết mùi
Mùi hải sản thì có phơi khô cũng ko hết chỉ như cá khô cất hộp thôi,khi nào ẩm trời thì lại mùi tiếp.Tôt nhất Tuancan mang xe đi giặt nội thất đi mấy cái chỗ nước chảy ra bám vào ý.Sau đó phơi khô thích ..ịt cái gì thì ịt cho nó thơm.

vmt104

Xe tải
Đánh thêm chìa cho xe crv đài loan

E ạ các cụ.
Chả là hwa e đi xe máy trên đường, chìa khóa xe ô tô để túi nên chẳng may làm rơi.
Giờ e mạn phép hỏi các cụ trên crvc, có cụ nào biết đánh lại chìa ở đâu k chứ e điện vào hãng quát kinh quá, hơn 8tr.
Nằ mãi từ hôm qua mà k ngủ đc, sót vì mất chìa khóa
Xin các cụ chỉ giáo, cá cụ lưu ý, xe e là xe crv đài loan
E xin đa tạ các cụ

cunfun

Xe hơi
Lãnh đạo phải phân công trực nhật. Em nghi lắm, anh khai thật đi.
Anh cũng chẳng phải phân công trực nhật bao giờ, các tổ thích làm gì thì làm, đến lớp cô giáo mà mắng anh thì anh lại mắng lại các thành viên trong lớp. ( Thế chú đã làm lãnh đạo bao giờ chưa? :D)

rabbit

Xe tải
Anh cũng chẳng phải phân công trực nhật bao giờ, các tổ thích làm gì thì làm, đến lớp cô giáo mà mắng anh thì anh lại mắng lại các thành viên trong lớp. ( Thế chú đã làm lãnh đạo bao giờ chưa? :D)
Mắng lại mà ko sai đứa nào làm thì chỉ 3 bữa là mất chức ... lãnh đạo ( em sắp làm lãnh đạo at home roài cụ ạ... )

VIT2000

Xe tăng
Hài vãi chưởng, túm lại, em chẳng hiểu cái CRV Club này hoạt động và tồn tại làm cái gì, định hướng phát triển ra sao, ai là người lãnh đạo, em ko trách Coco vì bản thân Anh ý đã từ chối làm chủ tịch, vì mọi người ép nên Anh ý phải làm thôi.
@ Anh Thỏ: Anh muốn nói gì, Anh cứ nói thẳng ra đi, tâm và tầm của Anh chẳng phải bóng gió úp mở làm cái mệ gì. Hay là Anh lại sợ bị mang tiếng phá hoại tổ chức giống như hội Đà Điểu đã từng bị, hãy để Crv Club cho mọi người chơi (éo hiểu chơi cái mệ gì).
Chốt lại, giải tán, ai về nhà nấy. Ai chơi với nhau cứ chơi, Anh Cunfun nhể :D

VIT2000

Xe tăng
Tôi thấy cái " định" của Ban lãnh đạo hội để anh em chờ lâu quá quá ( Từ khi bầu bán đến nay cũng tầm 3 tháng rồi đấy). Các hoạt động thì toàn mang tính tự phát thì làm sao tốt được.
Còn việc phát triển thành viên, tôi thấy tháng 9 và tháng 10 cũng có khá nhiều người đăng ký thành viên mà cũng không thấy thông báo hoặc update thì phát triển cái gì? chất và lượng ở đâu? chắc các cụ đăng ký thành viên cũng nản??? và thú thực bản thân nhà cháu cũng bắt đầu thấy nản.
Thì chờ cơ hội để nói rằng thành viên free là ko tốt, thế nên chưa vội update vào danh sách vội mà Anh. Em mà cứ đang ký tham gia ở đội nào mà đội đấy ko ghi nhận mình thì thôi, té khẩn trương. Hội CRV chứ có phải ban kinh tế tài chính quản trị Trung Ương đâu mà cố vào :))

sharing

Xe máy
Like mạnh chú VIT, anh vẫn hay vào CRC nhưng chẳng muốn viết gì, toàn off chui với cụ Tour thôi.

cunfun

Xe hơi
Like mạnh chú VIT, anh vẫn hay vào CRC nhưng chẳng muốn viết gì, toàn off chui với cụ Tour thôi.
Chào anh.
Lâu lắm ko gặp anh, tiện thấy anh "nổi" nhờ anh tư vấn cho vụ: Thời hạn, quy trình thay lốp, dầu máy, dầu phanh,.. ( các loại dầu); lọc dầu, lọc gió đcơ, lọc gió điều hòa...( các loại lọc..)
Dạo này có phụ kiện gì mới ko anh? nếu có gì hay gửi em xem nhé.

keomienxa

Xe hơi
Chào anh.
Lâu lắm ko gặp anh, tiện thấy anh "nổi" nhờ anh tư vấn cho vụ: Thời hạn, quy trình thay lốp, dầu máy, dầu phanh,.. ( các loại dầu); lọc dầu, lọc gió đcơ, lọc gió điều hòa...( các loại lọc..)
Dạo này có phụ kiện gì mới ko anh? nếu có gì hay gửi em xem nhé.
Quy trình đấy anh sang thớt phụ kiện em pót cho đúng chỗ nhóe

canhvehn

Xe đạp
Cứ mỗi lần có chuyện. Hội lại rơi mất mấy người

HT_CRV

Xe tải
Bao giờ thì hội Đà điểu rụng nhẩy :))

Trạng thái
Thớt đang đóng