CRC - Hình ảnh đi cùng năm tháng...

Trạng thái
Thớt đang đóng

bmw1226

Xe tải

Buổi tiệc diễn ra cực kỳ tưng bừng vì dàn sao cực HOT luôn lượn lờ xung quanh để rót thêm bia cho Bé Thỏ và anh em hội viên ;;). Trong không khí tưng bừng đó chúng tôi vẫn luôn hướng về một người vắng mặt lần đầu tiên từ ngày thành lập Hội tới nay - Anh em dành một phút để tưởng nhớ Chủ tịch Kim =)) bằng việc cùng hướng lên Heaven để cầu chúc anh sớm khỏe lại, đủ sức tiếp tục dẫn dắt Hội & chèo lái con thuyền đến với ngày mai tươi sáng b-)

Giờ này anh ở đâu hỡi chủ tịch Kim $-)...Biết tìm anh nơi đâu. Mong rằng anh đang ngồi đâu đó với chai Vodka Salute cũng nhớ đến chúng tôi =))

Một phút nghĩ đến anh sắp hết...và chúng tôi lại được tiếp tục uống (chờ lâu quá mỏi tay bỏ mẹ)

Chả thấy anh đâu ...chỉ thấy mỏi nhừ tay, khát khô cổ và chói mắt bỏ mẹ...(lâu thế 60')=))

Hãy cùng nhau nhìn về một hướng...hướng tới một ngày mai tươi đẹp hơn...hướng tới một bầu trời cao với muôn ngàn ánh sao lấp lánh và những đôi chân thon dài dập dìu trên tầng 2 các chú nhé =))

VIT2000: "Ôi các anh ơi, chân em kia sao dài thế, lại trắng muốt thế kia kìa...chẹp chẹp...em thích nhậu món kia thay cho xúc xích" =))

Nào tất cả cùng nâng cốc nhé! Chúc cho Hội luôn phát triển vững mạnh...là một trong những Hội có số lượng thành viên nhiều nhất tại VN :x

Đây là quà tặng cho "Thành viên mới nhất của Hội - Lopkhongsam" có mặt trong buổi Tất niên (Tờ tiền này Bé Thỏ được đích thân Tổng thống Obama tặng trong chuyến tham White House năm 2012 vừa qua". Giá trị của nó thì tiền không mua được tiền nhé! :-$

Oh my darling...I love you so...

GATO với Trưởng ban ăn chơi quá đi b-)

Tất nhiên không thể thiếu quà tặng cho gương mặt thành viên nữ nhiệt tình nhất Hội CR-V năm 2012

Ôi anh ơi...sao anh biết số đo của em nhỉ =))

cùng nâng cốc vì tình bạn thân thiết ;;)

Hết cốc này chúng mình chia tay nhau nhé! Hẹn anh em hội viên vào buổi tiệc khai xuân Quý Tỵ 2013\:D/

HAPPY NEW YEAR 2013 TO ALL OF YOU!

rabbit

Xe tải
Hôm qua xe em đã qua số Km như thế này:

mrtran1201

Xe tải
Cụ có căn chỉnh gì ko mà kiếm được bộ số đẹp vậy. Khả năng là phải reset trip chuẩn lúc 40k nhỉ?

bmw1226

Xe tải
365 ngày bận rộn với cuộc sống...nhưng anh em chúng tôi vẫn dành cho nhau một khoảng thời gian ít ỏi để cùng ôn lại những kỷ niệm đẹp của Hội CR-V trong năm qua. Những chiến sĩ ưu tú nhất luôn có mặt trong những buổi hội ngộ của hội :-bd. Những người dù bận việc nước, việc nhà nhưng không bao giờ quên việc hội>:D<

Tất niên tại bia hơi Chiến Béo (quán mới đổi tên là Phúc Lai Thành) 07/2...

Những người cuối cùng của ngày cuối năm Nhâm Thìn...

Nổi bật nhất là ban nhạc 5 con Dê =))

Người không thể vắng mặt trong các cuộc vui của hội - Trưởng ban ăn chơi Bé Thỏ

Nhân dịp năm cũ Nhâm Thìn sắp trôi qua, năm mới Quý Tỵ sắp đến. Rắn đổi vai cho Thìn. Thay mặt Ban lãnh đạo hội CR-V xin chúc toàn thể hội viên hội CR-V năm mới Quý Tỵ thành công & thật nhiều hạnh phúc!

Coco

Xe tải
Nhìn những hình ảnh Best đưa lên lại dấy trong lòng máu lãng du :)
Vụ 30/4 này được nghỉ 05 ngày, anh em lên kế hoạch đi chơi xa nhỉ? Em đang định làm chuyến đi vào Tây Nguyên, cụ nào hứng thú không?

bmw1226

Xe tải
Nhìn những hình ảnh Best đưa lên lại dấy trong lòng máu lãng du :)
Vụ 30/4 này được nghỉ 05 ngày, anh em lên kế hoạch đi chơi xa nhỉ? Em đang định làm chuyến đi vào Tây Nguyên, cụ nào hứng thú không?
Có mỗi dự án đi QN của Tây Môn Khánh từ năm ngoái còn chả đi nổi nói gì Tây Nguyên [-X

hạng best

Xe hơi
Điều e bất ngờ nhất là tổng chuyến đi 1008 km hết tròn 2 triệu tiền xăng 85 lít tương đương 8,5 lít/ 100km bao gồm tắc đường 2 tiếng tại Hà Tĩnh ngồi trên xe bật điều hòa, chạy cao tốc chế độ D3 vọt ép congtonơ trên 100km/h ngồi trong cabin máy réo như PKL.VN =((

hạng best

Xe hơi

Lượt 1 đổ xăng HN , lượt 2 Hà Tĩnh mỗi lần tròn 1 triệu

ladytulip

Xe đạp
Các bác khoe vợ mà làm em thấy sầu đời. Bao giờ em mới có chồng 2 kiểu này đây ? :(

hạng best

Xe hơi
Bạn tulip đăng kí điều lệ tham gia Club muốn chồng 2 có liền. Còn đây là 2 vệ sỹ hộ tống hành trình

inochi

Xe điện
Ảnh các cụ chụp CRV trên mọi nẻo đường tổ quốc đẹp quá

bmw1226

Xe tải
Chưa có thời gian đưa ảnh lên để anh em chiêm ngưỡng! Cứ từ từ rồi sẽ có ảnh!:-bd

Tuan Can

Xe container
Em vừa lắp hai cái sừng cho em nó. Nhưng trông chẳng lến tí chân kính nào.

hoanch

Xe hơi
Xế đẹp :)

bmw1226

Xe tải
Sau một thời gian dài đóng cửa động luyện công, cách biệt hẳn với cuộc sống phàm tục ...Chủ Tịch Co Co đã trở lại với nội công xem ra tỷ lệ nghịch với thời anh còn tung hoành ngang dọc trên giang hồ...tửu lượng xem ra thật tệ :P

Co Co đang phân trần với Trưởng ban Ăn chơi (Bé Thỏ) về việc anh đánh mất cảm giác với tiên tửu sau thời gian dài ở nơi thâm sơn cùng cốc vui vẻ với bướm hoa...

VIT2000 cười sung sướng khi Co Co hạ sơn...:x

Trưởng ban ăn chơi không tin vào mắt mình khi Co Co uống Bò Húc - một thứ nước thuần khiết chỉ dành cho Kụ Phó Chánh tăng cường sinh lực mỗi khi lâm trận :ar!

Chú cứ đùa chứ chú mà uống Bò Húc thì chắc chắn anh giải tán ban Ăn chơi không nhậm chức này nữa \:D/. Sao hôm nay cái hội này lạ thế!!! Một nửa những người ngồi đây uống Bò Húc là sao???

Bluetooth: Em là em không nhất trí việc Co Co đi tu trên núi rồi hạ sơn với mấy lon Bò Húc giắt cạp quần đâu nhé! X_X

Những hảo hán có mặt trong buổi đại hội Bò Húc chào đón chủ tịch Co Co tái xuất giang hồ =))

Đại gia Luxus cũng bay từ Đại Lục về để nghênh đón Co Co trong buổi đón thành viên mới

Trạng thái
Thớt đang đóng