CRC - Đồ chơi - Phụ tùng - Phụ kiện (2007-2011 & 2012-1013)

Trạng thái
Thớt đang đóng

longiver

Xe đạp
1, Nẹp bậc cửa có đèn, và khóa cốp phụ (cái này E độ ở hãng, ảnh E chụp lúc còn chưa đánh xe về ạ, tổng thiệt hại khóa 1.1M và nẹp bậc 2.6M):

2, Đuôi giá của hãng và tay nắm cửa hãng (đuôi gió có chữ Module 5.5M và tay nắm 2.6M ==>Các chú hãng rất thích số 2.6 các cụ ạ)

3, Lót sàn 3D ( cái này E đặt bên Taobao là 390 tệ, tính chi phí cầm về khoảng 1.5M nhé, da đẹp nhưng cái tội gà của E là chọn màu hơi sáng màu nên bị bẩn nhanh)

4, Bọc ghế theo màu tùy thích (quả này E ko ngờ là màu vào khá đẹp và mấy A Khựa làm khá thông mình, chắc chắn, E kị màu đen của ghế nên đổi màu tý cho đặc sặc. Nhìn từ ngoài vào khá sang các cụ ah. Quả này tổng trị giá khoảng 3.2M E đặt từ taobao về)

5, Lót cốp sau +2 miếng dán ghế sau cho đẹp ~ 900K và giá kéo ngăn đồ nếu cần có thể thu lại như hình, khá tiện dụng ~ 510K:

Còn 3 cái nẹp sắt sau nữa nhưng E cũng chưa làm hết, giá thì rẻ lắm và đẹp, hôm nay E qua thợ định làm nhưng bận quá!

6, Inox cửa mở hậu (cái này loanh quanh 32 tệ gì đó E ko để ý vì nó rẻ, đánh giá chất lượng khá tốt)

7, Còn 1 loạt mấy đồ nữa E đặt hết từ taobao về, máy tính E hỏng chuột nên upload ảnh lâu, nên E làm 1 loạt hình khoe các cụ xem và tham khảo, cụ nào cần hướng dẫn cách mua, E PM chỉ cho cách NGON_BỔ RẺ (E ko bán gì cả nên các cụ đừng nghĩ E quảng cáo gì là được ạ)

DuyThanhSNG

Xe tăng
CỤ chủ Longgiver độ ắc nhỉ.Thêm bộ loa và dầu DVD nữa cho tương xứng..Mỗi tội cụ chụp ảnh side lớn quá nên up lâu.

bmw1226

Xe tải
1, Nẹp bậc cửa có đèn, và khóa cốp phụ (cái này E độ ở hãng, ảnh E chụp lúc còn chưa đánh xe về ạ, tổng thiệt hại khóa 1.1M và nẹp bậc 2.6M):

2, Đuôi giá của hãng và tay nắm cửa hãng (đuôi gió có chữ Module 5.5M và tay nắm 2.6M ==>Các chú hãng rất thích số 2.6 các cụ ạ)

3, Lót sàn 3D ( cái này E đặt bên Taobao là 390 tệ, tính chi phí cầm về khoảng 1.5M nhé, da đẹp nhưng cái tội gà của E là chọn màu hơi sáng màu nên bị bẩn nhanh)

4, Bọc ghế theo màu tùy thích (quả này E ko ngờ là màu vào khá đẹp và mấy A Khựa làm khá thông mình, chắc chắn, E kị màu đen của ghế nên đổi màu tý cho đặc sặc. Nhìn từ ngoài vào khá sang các cụ ah. Quả này tổng trị giá khoảng 3.2M E đặt từ taobao về)

5, Lót cốp sau +2 miếng dán ghế sau cho đẹp ~ 900K và giá kéo ngăn đồ nếu cần có thể thu lại như hình, khá tiện dụng ~ 510K:

Còn 3 cái nẹp sắt sau nữa nhưng E cũng chưa làm hết, giá thì rẻ lắm và đẹp, hôm nay E qua thợ định làm nhưng bận quá!

6, Inox cửa mở hậu (cái này loanh quanh 32 tệ gì đó E ko để ý vì nó rẻ, đánh giá chất lượng khá tốt)

7, Còn 1 loạt mấy đồ nữa E đặt hết từ taobao về, máy tính E hỏng chuột nên upload ảnh lâu, nên E làm 1 loạt hình khoe các cụ xem và tham khảo, cụ nào cần hướng dẫn cách mua, E PM chỉ cho cách NGON_BỔ RẺ (E ko bán gì cả nên các cụ đừng nghĩ E quảng cáo gì là được ạ)

Bọc ghế thế này thì "ghế thở" làm sao được X_X

m6ps

Xe tải
Xe cụ longiver dán kính gì vậy, em thích kiểu dán của cụ, trong rất giống với xe nhập và kín đáo.
Cái khóa cốp của cụ là khoan và lắp khóa hay thay cả cụm tay nắm vậy?
Thanks

fialovy

Xe tăng
Em thấy cụ biết ship đồ taobao mà để hãng nó chém mấy cái ngọt thế
Dã man nhất là cái ốp tay nắm inox

Em từng dùng qua cái này rồi về sau tay dầy cộp lên ko quen bóc ra, chỉ làm cái nẹp nhỏ phía ngoài thế này thôi ạ, cầm nó ko bị dầy tay lên và cộm

Tuan Can

Xe container
Cụ longiver độ ác nhể.

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Sắm một em CRV 2.4 đời 2013 thì nên lắp thêm các phụ kiện gì các cụ nhể???
Đồ đạc thì nhiều, tùy mức độ đầu tư của cụ. Em thấy sẽ có 2 xu thế
- Đồ đạc hữu dụng, phục vụ quá trình sử dụng
- Đồ chơi, phụ kiện trang trí,...

longiver

Xe đạp
Dạ, E độ ăn thua gì đâu so với các cụ đây ạ! E thuộc loại tai trâu nên E nghe giống nhau cả, DVD thì thú thật với cụ E cũng ko khoái lắm vì con nhà E mà nó cứ dán mắt vào là E cũng ghét rồi ạ! E độ camera vào Imid cho cảm biến lùi rồi nên dùng cũng ok rồi cụ ah!

CỤ chủ Longgiver độ ắc nhỉ.Thêm bộ loa và dầu DVD nữa cho tương xứng..Mỗi tội cụ chụp ảnh side lớn quá nên up lâu.

longiver

Xe đạp
E dán kính tại hãng Honda Mỹ đình luôn. Nó nói tên là Centech gì đó (giá nó niêm yết 9M nhưng E mua xe nên nó bớt E còn 6M), chất lượng thì E ko dám nói hay nhưng đường nét nó cắt và dán bên trong nhìn cũng khá chuyên nghiệp. Thực ra ban ngày đứng hơi sát nhìn vẫn rõ lắm cụ ah! Còn cái khóa cốp E lắp rồi mới biết là nó đi 2 chìa riêng cũng bất tiện lắm cụ ah. E khóa cốp xong phải cất vào trong đáy quần, mỗi lần cần mở lại kéo quần ra nên khá khó chịu. Lắp rồi nên phải cố chịu cụ ah!

Xe cụ longiver dán kính gì vậy, em thích kiểu dán của cụ, trong rất giống với xe nhập và kín đáo.
Cái khóa cốp của cụ là khoan và lắp khóa hay thay cả cụm tay nắm vậy?
Thanks

longiver

Xe đạp
Yeap, cụ nói đúng đấy ạ. E gà mà! Vậy nên khi mặc cả xe nó bớt E 30M tiền phụ kiện nên thích cái gì E chỉ cái đó cụ ah. Nói gì thì nói E cũng thấy phụ kiện hãng cũng hơn ngoài tầm 1~2 điểm nên cũng được cụ ah. Đúng là nó dày tay hơn cụ ah vì trước E cũng dùng rồi nhưng thôi thì nó bóng nên tý cũng ok, về sau E ko thích thì sơn lại cũng được cụ ạ!

Em thấy cụ biết ship đồ taobao mà để hãng nó chém mấy cái ngọt thế
Dã man nhất là cái ốp tay nắm inox

Em từng dùng qua cái này rồi về sau tay dầy cộp lên ko quen bóc ra, chỉ làm cái nẹp nhỏ phía ngoài thế này thôi ạ, cầm nó ko bị dầy tay lên và cộm

longiver

Xe đạp
Cụ Long Thịnh báo giá cho E cái bảo vệ mặt gương, bảo vệ củ gương cho E với cái! Thanks cụ!

Đồ đạc thì nhiều, tùy mức độ đầu tư của cụ. Em thấy sẽ có 2 xu thế
- Đồ đạc hữu dụng, phục vụ quá trình sử dụng
- Đồ chơi, phụ kiện trang trí,...

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn

te tuong

Xe máy
anh đặt thảm chống nắng taplo 2009.xe 2.4 em có chưa?

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn

Bill_per

Xe hơi
Em chào các cụ CRC nói chung và cụ Shares nói riêng ạ. Báo cáo các cụ, em ở tỉnh, cũng đi CRV (2.0 - 2010 Đài loan), cũng muốn tham gia hội, nhưng nói thật thấy hội mình dạo này có vẻ "im ắng" quá nên hơi nản tý ty... (em theo dõi CRC từ lâu và rất "rát").
Cụ Shares và các cụ cho em hỏi: Xe em bị lỗi thước lái (2.0 - 2010 Đài Loan), em muốn thay cho dứt điểm thì nên thay loại nào (bãi hay mới), cụ có Oder được cho em không ạ (vì em đi xe giống của cụ, em cũng rất thích 2.0 đã tự độ vài món chủ yếu linh tinh và món này thì chịu ạ)

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em chào các cụ CRC nói chung và cụ Shares nói riêng ạ. Báo cáo các cụ, em ở tỉnh, cũng đi CRV (2.0 - 2010 Đài loan), cũng muốn tham gia hội, nhưng nói thật thấy hội mình dạo này có vẻ "im ắng" quá nên hơi nản tý ty... (em theo dõi CRC từ lâu và rất "rát").
Cụ Shares và các cụ cho em hỏi: Xe em bị lỗi thước lái (2.0 - 2010 Đài Loan), em muốn thay cho dứt điểm thì nên thay loại nào (bãi hay mới), cụ có Oder được cho em không ạ (vì em đi xe giống của cụ, em cũng rất thích 2.0 đã tự độ vài món chủ yếu linh tinh và món này thì chịu ạ)
Order được cụ ạ, nhưng theo em cụ nên vào hãng thay, có gì bắt đền còn dễ, ship về không bảo hành bảo tỏi gì cũng ghê ghê, món này nó liên quan đến an toàn nên em khuyên cụ thế. Nếu hãng báo giá đắt quá mà cụ vẫn muốn ship về cho rẻ thì bảo em.

Trạng thái
Thớt đang đóng