CRC - Đồ chơi - Phụ tùng - Phụ kiện (2007-2011 & 2012-1013)

Trạng thái
Thớt đang đóng

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ Shares ơi cái mẫu 2 cũng được đấy, cụ cho em đặt 01 bộ đi cho crv đời cũ 2012. cách lắp thì theo em là rất đơn giản, nó sẽ dùng keo hoặc băng dính 2 mặt để gắn phần đế (như hình vẽ mẫu 2) xuống phần nhựa sát chân kính, sau đó chỉ việc kéo cái móc để gắn lên đỉnh kính rồi kéo kinh xe lên là xong. Trước đây em đã dùng loại như thế này cho con Altis, có điều là cái keo dính phần đế không tốt, sau một thời gian nó cứ lỏng lẻo, khi đi nó lung lay tạo ra tiếng lách cách khó chịu lắm, chắc cái loại đấy của em nó là hàng chất lượng kém.

Cụ nói chuẩn. Bộ này cho CRV giá hơi cứng ccs cụ tập hợp nhu cầu lại 1 lần để em đặt luôn thể nhé. phần đế dưới thì em đoán cứ dán 3M là ngon :)

Chỉnh sửa cuối:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cái giá nóc đẹp quá anh à, anh có ảnh thực tế post lên cho anh em tham khảo. Em rất ưng ý, đẹp về mỹ thuật và rất chắc chắn.

Cám ơn anh Shares !

Hàng của cậu quá đẹp, tính thẩm mỹ rất cao mà lại chắc chắn. Hôm nay cụ HVS cũng lấy 1 bộ như vậy, cụ ấy cũng khen lắm. Bộ này khi lắp đòi hỏi thợ phải thật cẩn thận, chính xác và theo đúng chỉ dẫn thì mới lắp đẹp được. Bộ của hãng thua xa cả về kiểu dáng lẫn chất lượng, thẩm mỹ. Để anh up cái ảnh lên :)

P/s: Bộ của cậu có 4 cái miếng nhựa tròn che chỗ lắp ốc đấy, chắc hôm lắp thợ làm rơi mất vì miếng nhựa này màu trong nên chắc không để ý, hôm nay anh thấy bộ của HVS có Thắng ạ.

GRS

Xe máy
mất mấy miếng nắp đó (giá nóc) làm thế nào anh nhỉ ? anh có đặt mua giúp em ko ạ

anh đặt giúp em mấy thứ này nhé.

- bọc vô lăng

- bọc chìa khóa loại tốt

- lót sàn màu da bò (loại đắt)

* anh sử lý giúp em bộ chia hành lý cốp sau màu đen ạ

THANKS

Hàng của cậu quá đẹp, tính thẩm mỹ rất cao mà lại chắc chắn. Hôm nay cụ HVS cũng lấy 1 bộ như vậy, cụ ấy cũng khen lắm. Bộ này khi lắp đòi hỏi thợ phải thật cẩn thận, chính xác và theo đúng chỉ dẫn thì mới lắp đẹp được. Bộ của hãng thua xa cả về kiểu dáng lẫn chất lượng, thẩm mỹ. Để anh up cái ảnh lên :)

P/s: Bộ của cậu có 4 cái miếng nhựa tròn che chỗ lắp ốc đấy, chắc hôm lắp thợ làm rơi mất vì miếng nhựa này màu trong nên chắc không để ý, hôm nay anh thấy bộ của HVS có Thắng ạ.

Chỉnh sửa cuối:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
mất mấy miếng nắp đó (giá nóc) làm thế nào anh nhỉ ? anh có đặt mua giúp em ko ạ

anh đặt giúp em mấy thứ này nhé.

- bọc vô lăng

- bọc chìa khóa loại tốt

- lót sàn màu da bò (loại đắt)

* anh sử lý giúp em bộ chia hành lý cốp sau màu đen ạ

THANKS

Không cân phải mua đâu, chế được. Đo cho anh đường kính mép ngoài cái lỗ nhé

Quangve

Xe hơi
Em mới tậu em 2.4 đời 2013. Cụ báo giá dùm em một số đồ nhé :
Ngoại thất : + 13.a. ốp bậc cửa phía trên

Nội thất : + 2. Bọc da vô lăng toàn bộ
+ 4. Bọc cần số
+ 6.2 Thảm 3D ( loại dễ vệ sinh)
+ 7. Tấm lót nỉ cánh cửa
+ 8. Lót cốp 3D mẫu chuẩn
+ 10.1 ốp chân ga, chân phanh ( mẫu 1)
Bao da chìa khóa mẫu 1
Cụ PM hoặc gửi mail giúp e vào địa chỉ : xuanquangbgvn@gmail.com
Thanks!

DuyThanhSNG

Xe tăng
Vụ chống nóng thế nào các cụ nhể :)
Hôm nay đi có mấy chục cây chuối mà mặt táp lô nóng kinh người.Hơi nóng nhiều khi bay ngược cả lên mặt bất chấp máy lạnh.Không bít Cụ nào còn tấm nỉ che nắng mặt táp lô không?

fialovy

Xe tăng
Hôm nay đi có mấy chục cây chuối mà mặt táp lô nóng kinh người.Hơi nóng nhiều khi bay ngược cả lên mặt bất chấp máy lạnh.Không bít Cụ nào còn tấm nỉ che nắng mặt táp lô không?
2013 hay 2010 anh, em vẫn còn cả 2 tấm đấy

GRS

Xe máy
tấm nỉ che nắng mặt táp lô khi sử dụng có ảnh hưởng gì đến túi khí bên phụ ko các bác nhỉ ?

cám ơn các bác

copain

Xe tải
tấm nỉ che nắng mặt táp lô khi sử dụng có ảnh hưởng gì đến túi khí bên phụ ko các bác nhỉ ?

cám ơn các bác
Em thấy rõ ràng phải hy sinh 1 trong 2: chống nóng thì túi khí không có tác dụng và ngược lại. Xe em vẫn để không vì em ko thấy quá nóng, và lo cho an toàn của mình hơn.

fialovy

Xe tăng

cám ơn các bác
Nó chỉ là trải nhẹ lên mặt táp lô
Túi khi nó bật ra với 1 lực rất lớn, nhiều người chấn thương vì lực bật ra của túi khí
Thế nên chả có cớ gì mà 1 tấm nỉ nhẹ phủ trên táp lô mà cản được việc bung túi khí cả

Nói ảnh hưởng là ko hiểu về túi khí và ko chính xác

HongVanqcic

Xe tải
Cụ Xe.... tìm cái khóa hộc để đồ cốp trước đi nhỉ

GRS

Xe máy
Hãng đang bán 1t9, hàng hãng nên lắp vừa chuẩn với ổ nhựa, em thấy hơi đắt .....nhưng đôi khi ko có khóa thấy bất tiện ạ

HD chỉ làm cho AC......CrV cũng ko có

Cụ Xe.... tìm cái khóa hộc để đồ cốp trước đi nhỉ

DuyThanhSNG

Xe tăng
Lắp bộ bậc đen đẹp mà khỏe xe hơn đúng không cụ?
Cám ơn Cụ nhé. Tìm mãi mới có cái bậc truyền thống của cụ,lắp vào trông khỏe đẹp hẳn ra.Có anh bạn đã lắp bậc đầu to đầu nhỏ rồi đang muốn tháo ra chắc lại phiền tới Cụ.thank

Trạng thái
Thớt đang đóng