CR-V Club đồ chơi và phụ kiện

Trạng thái
Thớt đang đóng

giangle

Xe máy
@laymaibaydi: như thế có gì mà phải tiếc, ông cứ mua trước cái tấm che cốp ấy đi. Mua về cất gầm giường, sau này có điều kiện đổi sang form mới thì có cái lắp luôn.

@bluetooth: hôm qua anh hỏi cái nắp chụp larang cho em rồi, nó bới mãi mà chỉ còn có 3 cái thôi (hic hic). Lâu rồi nó không nhập hàng về nữa. Anh cũng nhờ nó lấy thêm cho mình. Nó bảo trước đây nó lấy hàng từ trong SG. Anh cứ mang 3 cái về trước cho em. Bao giờ nó có thì tốt, không thì hôm nào vào SG anh mua cho, anh có địa chỉ ở SG rồi.

Coco

Xe tải
Thưa các cụ, em đang rất tự hào vì quả thảm sàn của em cả Hà Nội chỉ có 1 cái duy nhất :))
Merci bien, Bluetooth!

Altis2010

Xe đạp
các cụ ơi có ảnh phọt lên cho e nghía nhờ tí với....

bluetooth

Xe buýt
M ơi

Cái này xe LD nhà mình có xài được k? OK là chiến liền
http://item.taobao.com/item.htm?id=14770999212
Cái này xe đời anh em mình đi vẫn có, cụ tìm lại ở Topic đầu tiên thành lập hội nhé

@ Chủ tịch: cái của cụ em nhìn cũng thích lăm nhưng ko muốn cụ bị đụng hàng thôi, chắc em cũng phải làm 1 bộ để lắp mà vẫn đảm báo dc câu nói của cụ cả Hà Nội có mỗi mình cụ có

bluetooth

Xe buýt
@laymaibaydi: như thế có gì mà phải tiếc, ông cứ mua trước cái tấm che cốp ấy đi. Mua về cất gầm giường, sau này có điều kiện đổi sang form mới thì có cái lắp luôn.

@bluetooth: hôm qua anh hỏi cái nắp chụp larang cho em rồi, nó bới mãi mà chỉ còn có 3 cái thôi (hic hic). Lâu rồi nó không nhập hàng về nữa. Anh cũng nhờ nó lấy thêm cho mình. Nó bảo trước đây nó lấy hàng từ trong SG. Anh cứ mang 3 cái về trước cho em. Bao giờ nó có thì tốt, không thì hôm nào vào SG anh mua cho, anh có địa chỉ ở SG rồi.
Cụ cứ củ từ cho em cũng được cái lazang của em nó đang gặp vấn đề chút, thanks cụ nhiều

nambui

Đi bộ
Các bác cho hỏi cái lắp cho xe LD là cái này phải không ạ?
http://detail.tmall.com/item.htm?id=8591605064
Xin hỏi các bác là cái này và cái tấm cách nhiệt động cơ có phải là hàng của hãng Honda sản xuất không hay là hàng chế ở bên ngoài?

mrtran1201

Xe tải
Các bác cho hỏi cái lắp cho xe LD là cái này phải không ạ?
http://detail.tmall.com/item.htm?id=8591605064
Xin hỏi các bác là cái này và cái tấm cách nhiệt động cơ có phải là hàng của hãng Honda sản xuất không hay là hàng chế ở bên ngoài?
Hình như là chỉ quan tâm đời thôi vì liên doanh hay ĐL cũng ko thấy nói có sự khác nhau cái này.
Tất cả các đồ này đều là hàng tàu thôi cụ ah. Chưa có gì ae mua trong hãng cả cụ nhé. Còn hãng có phụ kiện, nếu cụ muốn lấy list và báo giá thì e gửi cho.

s0_kh4nh

Xe tăng

em góp thêm tí cho xôm ạ

xe cút kítt

Xe hơi
Cho mình đăng ký 1 bộ chìa khóa gập nhé.

Sergio_Tacchini

Xe đạp
chìa khóa gặp em thấy có nhiều loại lắm cụ muốn loại vừa vừa hay là loại ngon ạ

em có vài mẫu cho cụ nghía này
Cụ là gian hàng thì cho cái báo giá về mấy cái chìa khóa gập nhé, còn nếu cụ thấy miếng bánh ngon định nhẩy vào thịt anh em thì cụ nên xem lại nhá. Mấy cái chìa kia có dùng cho CRV vào mắt. Cụ muốn ngâm cứu thì nhòm cái topic trước đi. Đôi lời kính cụ.

Chỉnh sửa cuối:

s0_kh4nh

Xe tăng
Cụ là gian hàng thì cho cái báo giá về mấy cái chìa khóa gập nhé, còn nếu cụ thấy miếng bánh ngon định nhẩy vào thịt anh em thì cụ nên xem lại nhá. Mấy cái chìa kia có dùng cho CRV vào mắt. Cụ muốn ngâm cứu thì nhòm cái topic trước đi. Đôi lời kính cụ.
sr cụ
em không chém thịt hay nhìn thấy miếng ngon thì nhẩy vào em vào đây chỉ đưa mẫu lên cho cụ muốn mua chìa khóa gập nghía để chọn hàng đa rạng hơn thôi
còn cái này em đảm bảo được là lắp cho CRV được nhé.......
còn cụ nghĩ thế thì oan cho em quá...............

Sergio_Tacchini

Xe đạp
sr cụ
em không chém thịt hay nhìn thấy miếng ngon thì nhẩy vào em vào đây chỉ đưa mẫu lên cho cụ muốn mua chìa khóa gập nghía để chọn hàng đa rạng hơn thôi
còn cái này em đảm bảo được là lắp cho CRV được nhé.......
còn cụ nghĩ thế thì oan cho em quá...............
Mấy cái có 3 nút bấm ấy có mà lắp vào mắt, phụ kiện thì post CRV 2012 đã thấy cụ am hiểu anh e hội crv quá :(

Coco

Xe tải
Tối qua em về mưa gió để xe trước cửa bị cậy mất 1 cái logo bịt la giăng (hình chữ H), cụ nào biết chỗ nào bán + lắp đặt không, giá cả, ... báo em để đi mua với ạ. Cảm ơn các cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng