CR-V Club đồ chơi và phụ kiện

Trạng thái
Thớt đang đóng

bmw1226

Xe tải

mrtran1201

Xe tải
CHắc chắn là khi trời mưa to nước vào theo đường gioăng cao su hoặc tràn xuống ở nắp cửa hậu rồi.Nếu vào do đi qua vùng ngậy nước thì cũng tự thoát ra theo đường ấy(qua lỗ thoát nước ở chỗ trũng nhất gầm xe).Vì vậy có thể cái gioăng cao su ấy bị lỏng không khít váo sâu lên nước theo vào ,hai là do lá cây bụi chắn đường rãnh thoát ở phía trên nên nước tràn xuống mà cụ không để ý.Cụ nên mở cửa hậu lên cao dùng tay vét sạch lá cây bụi bẩn ở khe phía trên đi
Em cũng xem rồi ko có lá cây cụ ah, mới cả nếu thế thì khoang hành lý cũng phải có nước chứ nhỉ? Nó chảy thẳng thế nào xuống dưới cái tấm che bánh dự phòng được.

Có lẽ vị trí cục từ khi thay sang chìa mới không chuẩn hay là khoảng cách xa hơn chút nên tín hiệu bị chập chờn.
Cục từ thay vào vừa khít luôn ạ. Em thử cắm chìa cũ vào cùng lúc với việc cầm cả cái chìa gập sát nhau thì vẫn bị hiện chìa khóa xanh lên 1 lần rồi tắt. Lúc này đề máy bình thường. Nếu ko có cục từ thì chìa gốc cũng ko đề được vì hình chìa khóa nó cứ nháy mãi

Cuối tuần này a e mình gặp nhau cafe luôn nhé.
Cuối tuần em ko biết có rảnh ko ạ, em sợ phải đưa vợ đi có việc. Có gì cụ cứ alo cho em nhá. Ko thì chiều e ở Tr Duy Hưng em alo cụ.

hailongcrv

Xe đạp
có cụ nào độ vành chưa post em xem nhờ tí,em đang tính từ giờ tới cuối năm thay lốp tiện lắp luôn

DuyThanhSNG

Xe tăng
Em cũng xem rồi ko có lá cây cụ ah, mới cả nếu thế thì khoang hành lý cũng phải có nước chứ nhỉ? Nó chảy thẳng thế nào xuống dưới cái tấm che bánh dự phòng được.

.
Nó chảy xuống theo vỏ tôn xe phía bên trong các tấm ốp nhựa ! Sao mà nhìn được.Mà cũng chỉ có thể nước vào theo đường ấy chứ chả nhẽ lại theo đường bắt mấy con vít của cái thanh trên nóc ah.

hailongcrv

Xe đạp
Cụ Bluetooth ơi đợt hàng này bao giờ về ấy nhỉ,mong mỏi trang sức cho vợ 2 quá

alochaiko

Xe máy
không biết có cụ nào nghe nói đến CR-V có 1 cái ngăn để đồ dưới ghế ngồi đằng trước ko? e nghe nói là có mà e check xe LD của e chẳng bên nào có cả, không biết liệu có thật ko, nếu có thì cụ Bluetooth có tìm bên kia được ko ạ

mylove_one

Xe máy
không biết có cụ nào nghe nói đến CR-V có 1 cái ngăn để đồ dưới ghế ngồi đằng trước ko? e nghe nói là có mà e check xe LD của e chẳng bên nào có cả, không biết liệu có thật ko, nếu có thì cụ Bluetooth có tìm bên kia được ko ạ
Chỉ có xe DL có thôi, bên ghế khách hàng trước.

ducls

Xe tăng
Cái ngăn ấy nông và bé tý. Chỉ đựng được giấy tờ vớ vẩn thôi....

mylove_one

Xe máy

DuyThanhSNG

Xe tăng
Em muốn mua sản phẩm này Tấm dán giả gỗ ----- giá 796k ------ link: http://item.taobao.com/item.htm?id=15663440610. Không biết thủ tục mua bán và lắp đặt thế nào ah? vì em là mem mới nên chưa rõ ràng lắm.
Cái này là ốp vào mặt táp lô chỗ cái đài và cần số .Nhà cháu chuột bạch rồi trông cũng được đấy.Khi mua về nó có sẵn băng keo rồi chỉ việc ốp vào là xong thôi. Mợ vào trang đầu tiên của thớt này xem nhé .http://www.otofun.net/threads/372663-cr-v-club-do-choi-va-phu-kien

bluetooth

Xe buýt
Anh Thuận ơi vụ gương sấy điện ngon lành rồi nhé, hôm nay em vừa ngồi với mấy đồng chí ở gara cái đó mua về lắp luôn dc, nguồn đấu vào nguồn của sấy kính hậu phía sau và dùng chung công tắc đố ko phải độ đẹo thêm gì hết.
Hôm qua lấy cái chắn gầm máy của cụ Thỏ về lắp nhưng vị trí lỗ ko khớp nhau muốn lắp dc thì phải khoan, ko biết xe TW và LD có khác nhau gì ko, em ko lắp nữa nhường các cụ khác vậy

bluetooth

Xe buýt

DuyThanhSNG

Xe tăng
Anh Thuận ơi vụ gương sấy điện ngon lành rồi nhé, hôm nay em vừa ngồi với mấy đồng chí ở gara cái đó mua về lắp luôn dc, nguồn đấu vào nguồn của sấy kính hậu phía sau và dùng chung công tắc đố ko phải độ đẹo thêm gì hết.
Hôm qua lấy cái chắn gầm máy của cụ Thỏ về lắp nhưng vị trí lỗ ko khớp nhau muốn lắp dc thì phải khoan, ko biết xe TW và LD có khác nhau gì ko, em ko lắp nữa nhường các cụ khác vậy
CỤ xem lại chỗ đo đỏ nhé .Dùng chung cũng tốt(cháu đã nói rồi) nhưng phải kiểm tra xem có bị quá tải dây hay không(Sờ vào dây thấy âm ấm).Thứ hai là không phải lúc nào cũng phải dùng cả hai thứ cùng lúc tốn điện ắc quy tương đối đấy.

hailongcrv

Xe đạp
Hôm nay em nhìn con Modulo nó có thêm 2 cái camera dưới gương chắc để nhìn vạch khi vào chỗ đỗ có cụ nào có hay độ rồi cho ý kiến nhỉ

bluetooth

Xe buýt
Hôm nay em nhìn con Modulo nó có thêm 2 cái camera dưới gương chắc để nhìn vạch khi vào chỗ đỗ có cụ nào có hay độ rồi cho ý kiến nhỉ
Xe Đài đời 2011 có sẵn theo xe rồi nhé, nhưng chỉ có bên phụ thôi, khi nào bật xinhan nó lên ảnh trên màn hình, camera hướng về phía thân sau của xe, mời cụ vào Thanh Hóa gặp cụ Levietdung xe cụ ý có

Trạng thái
Thớt đang đóng