Corolla Altis 2.0 AT 2011 ! Các cụ vào nhận xét , góp ý giúp em với !

Lovestory1008

Xe tăng
Mai em lắp thử xem ổn ko .
Vì hình ảnh đưa lên màn 42" khá nét .
Tối om , nhưng vẫn thấy đồ đạc trong phòng .

Prius

Xe buýt
DVD xe em lúc bỏ phanh tay là tự tắt màn hình luôn . Chán ko ;)
Cụ vào Hãng nhờ thợ họ tìm cho cái dây brake (thường là sọc hồng)được đấu vào dây điện của đèn báo phanh tay, ngắt nó ra rồi đấu tắt vào dây (+) là lại lên ngay.
Tuy nhiên hãng cố tình thiết kế như vậy để lái xe không nhìn màn hình khi đang lái cho an toàn, còn âm thanh thì vẫn nghe được, cái dây đó chính là dây điều khiển ngắt tín hiệu của màn hình cụ ạ!

cowboyhn

Xe buýt
xe đẹp

lmtuan

Xe tăng
Có cụ nào gắn Vietmap cho altis 2.0 chưa ạ? Em nghe nói hình như xe mình có thể dùng bộ thẻ nhớ vietmap, ko biết có cụ nào làm chưa :D

Bóng Chày

Xe lừa
lắp rời đi cụ vì vừa xem Vietmap vừa vẫn xài được DVD + TV và các thứ khác.
Có cụ nào gắn Vietmap cho altis 2.0 chưa ạ? Em nghe nói hình như xe mình có thể dùng bộ thẻ nhớ vietmap, ko biết có cụ nào làm chưa :D

Prius

Xe buýt
Xe của cụ có mic ở trên trần xe dùng cho kết nối bluetooth ĐTDĐ không cụ?khi call thì đầu dây kia có nghe rõ không cụ?

Chỉnh sửa cuối:

Lovestory1008

Xe tăng
Xe của cụ có mic ở trên trần xe dùng cho kết nối bluetooth ĐTDĐ không cụ?khi call thì đầu dây kia có nghe rõ không cụ?
Nghe rõ nét cực cụ à.
Ngoài đường còi inh ỏi.
Nhưng đóng kín của kính.
Thì bên trong nghe rõ lắm.
Ngồi sau nói cũng nghe thấy nữa :D

cuongnc304

Xe máy
Tôi call rồi thấy nghe rõ lắm. Cụ cứ thử 1 cái là biết ngay mà. Trong nghe rất rõ, mình nói đầu kia nghe cũng ổn luôn, không vấn đề gì cả

cuongnc304

Xe máy
Có cài được Off chức năng đó ko anh ?
Hay phải cắt dây đi ?
Cài được off đó cụ. Em cũng chẳng nhớ làm theo cách nào nữa nhưng hồm trước cho cái DVD vào mở lúc đầu nó không cho xem sau đó chỉnh 1 lúc thì vừa đi vừa xem được luôn. Nếu không làm được thì cụ nhờ cụ Bóng Chày chỉ chi tiết xem sao. Nếu vãn chưa được nữa mang qua hãng nó chỉnh phát được ngay :D

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Con À tịt 2.0 này bằng giá em Teana của Nissan, trong khi Teana thì cùng đẳng cấp với Camry sao các cụ không làm em Teana đi cho nó xướng nhỉ :D. Altis có bôi cái gì lên cũng là Altis thôi.

Nhà cháu mới cưới em Altis 2.0 2011.
:D Cháu thấy cái đuôi gió này lắp vào xe trông sang hẳn lên .
Ko biết các cụ có đồng ý như thế không ạ !
1. Đuôi gió có đèn.

2. Đuôi gió không đèn.

Còn xe cháu màu này :D Nếu lắp vào nhìn có hợp không nhỉ !

Chỉnh sửa cuối:

cuongnc304

Xe máy
Con À tịt 2.0 này bằng giá em Teana của Nissan, trong khi Teana thì cùng đẳng cấp với Camry sao các cụ không làm em Teana đi cho nó xướng nhỉ :D. Altis có bôi cái gì lên cũng là Altis thôi.
Em lúc đầu cũng nghĩ như bác đấy nhưng không hiểu sao vẫn mua Altis. không biết có phải lúc đi mua bị em sale bỏ bùa không nữa :D. Nhưng giờ lại thấy rất hài lòng với em nó rồi (Chắc tại yêu cầu em cũng không cao lắm )

Lovestory1008

Xe tăng
;) :)) Ông anh em cách đây 1 năm ( Đầu năm 2011 )
Mua Nissan Teana ,
:D Nhìn hoành tráng lắm.
Nhưng giờ lỗi tùm lum.
Cảm biến tốc độ trên kính sai bét .
Táp Lô do phơi nắng nhiều hay sao :D Mà sần sần lên.
:D Nói chung là ....
Tầm tiền em : giữa Altis 2.0 và Nissan Teana :D
Lâu dài , em chọn Altis :D

lmtuan

Xe tăng
Mua Nissan Teana ,
Nhưng giờ lỗi tùm lum.
Em thì bị cặp mắt nhung huyền và đôi môi đỏ thắm như tiết canh của em bán hàng. Ôi, người đâu gặp gỡ làm chi =P~

Luu Lehong

Xe container
Mua Nissan Teana ,
Nhưng giờ lỗi tùm lum.
Nhìn Altis không sang, không hèn đi làm việc gì cũng được! Sản phẩm bán chạy toàn cầu không phải ngẫu nhiên có được! :-?
Nissan Teana theo cảm nhận riêng em không thấy thích, nhìn lướt lúc mới ra thì thấy lạ, nhưng nhìn kỹ dáng không đẹp: nhất là cái đèn và đuôi xe không cân đối. Tổng thể không đẹp mua rồi ắt sẽ chán sớm. Khi cùng phân hạng thì em sẽ chọn camry. Mặt khác, vì chưa được kiểm nghiệm cũng chả biết thế nào. Nay sự thực đã cho thấy phong độ chỉ nhất thời, đảng cấp là mãi mãi. Mình cứ sơ mi bình dân ăn chắc mặc bền! Kệ thiên hạ cho là bầy đàn, không thông minh cũng chả sao! Xe nào cũng có lỗi nọ, lỗi kia nhưng xét một cách tổng thể ở điều kiện đường xá, khí hậu VN chỉ cứ Toy cho lành:69::69: .
Nhờ Altis kiếm được tiền thì mua thêm xe khác cao cấp hẳn :D

Bóng Chày

Xe lừa
đúng là ai cẩn thận thì cẩn kiểm nghiệm.
Em chỉ cung cấp thông tin thế này:
ở quê em, cả cam và tea đều được dùng làm taxi và được khách yếu thích như nhau!
Nhìn Altis không sang, không hèn đi làm việc gì cũng được! Sản phẩm bán chạy toàn cầu không phải ngẫu nhiên có được! :-?
Nissan Teana theo cảm nhận riêng em không thấy thích, nhìn lướt lúc mới ra thì thấy lạ, nhưng nhìn kỹ dáng không đẹp: nhất là cái đèn và đuôi xe không cân đối. Tổng thể không đẹp mua rồi ắt sẽ chán sớm. Khi cùng phân hạng thì em sẽ chọn camry. Mặt khác, vì chưa được kiểm nghiệm cũng chả biết thế nào. Nay sự thực đã cho thấy phong độ chỉ nhất thời, đảng cấp là mãi mãi. Mình cứ sơ mi bình dân ăn chắc mặc bền! Kệ thiên hạ cho là bầy đàn, không thông minh cũng chả sao! Xe nào cũng có lỗi nọ, lỗi kia nhưng xét một cách tổng thể ở điều kiện đường xá, khí hậu VN chỉ cứ Toy cho lành:69::69: .
Nhờ Altis kiếm được tiền thì mua thêm xe khác cao cấp hẳn :D

tuanhung_oto

Xe đạp
sao cái nội thất đẹp Vãi Luyện :D

kutetn

Xe tải
em thấy cảm giác cầm vô lăng xe này đi ko đầm tay và chắc chắn bằng altis đời 05 -08