Copy Danh bạ từ Samsung Android sang Nokia Symbian

azzA

Xe tải
Kính các bác.
trước em có dại dột nâng cấp Điệnt hoại cục gạch lên Smart fone, thấy dại quá.
Giờ, muốn chuyển lại cục gạch, dùng cho nó lành.
Smart fone vẫn dùng, nhưng là máy phụ thôi.

Các bác cho em hỏi: Có cách gì Copy toàn bộ Danh bạ từ Android sang Symbian không ạ??
Em sử dụng 1 cái Nokia cũ, máy này lưu được Nhiều số fone + cả Email address cho 1 cái contact.

Cảm ơn các bác nhiều.
Riệu đã sẵn sàng ạ.
Trước em có em E71 dùng phần mềm của Nokia (bộ Suite) để chuyển danh bạ từ E71 sang Microsoft Outlook sau đó dùng Outlook đó để chuyển vào Samsung Note. Cách cụ thể thì cụ search là nó hướng dẫn tỉ mỉ. Cách ngược lại cũng tương tự

JScript

Xe hơi
export toàn bộ danh bạ ra định dạng vcard rồi gửi bluetooth qua. trên máy kia import lại là ok.

o0oKodako0o

Xe đạp
Bác trích xuất ra file vcf xong bắn bluetooth sang cục gạch rồi import. Dê mà

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Trước em có em E71 dùng phần mềm của Nokia (bộ Suite) để chuyển danh bạ từ E71 sang Microsoft Outlook sau đó dùng Outlook đó để chuyển vào Samsung Note. Cách cụ thể thì cụ search là nó hướng dẫn tỉ mỉ. Cách ngược lại cũng tương tự
export toàn bộ danh bạ ra định dạng vcard rồi gửi bluetooth qua. trên máy kia import lại là ok.
Bác trích xuất ra file vcf xong bắn bluetooth sang cục gạch rồi import. Dê mà
Cảm các bác.
Thử hết mọi cách rồi, cóc được.
Thậm chí thử cách tồi tệ nhất: mua 1 sim rác, copy Contact vào rồi paste sang Cục gạch.
Làm được 01 lần. Nhưng đến khi xóa hết số (đã copy xong) trên sim rác đi để copy mới, máy nó lại hỏi Security code.
Ma nào nhớ được cái code này, dù tôi đã thử đủ số quen thuộc, kiểu 0000 hay 123456....

Kết luận: Đành sử dụng cái smart fone vậy, dù nó không smart như mong muốn.

JScript

Xe hơi
Cảm các bác.
Thử hết mọi cách rồi, cóc được.
Thậm chí thử cách tồi tệ nhất: mua 1 sim rác, copy Contact vào rồi paste sang Cục gạch.
Làm được 01 lần. Nhưng đến khi xóa hết số (đã copy xong) trên sim rác đi để copy mới, máy nó lại hỏi Security code.
Ma nào nhớ được cái code này, dù tôi đã thử đủ số quen thuộc, kiểu 0000 hay 123456....

Kết luận: Đành sử dụng cái smart fone vậy, dù nó không smart như mong muốn.
Hình như là 5 con 0, 00000