[Funland] Công ty chuyên về bảo mật bị hack.

PVN.OTF

Xe tải
NTQ là ai. Tự nhục hay ko biết nhục, ko quan tâm.
Nhưng nguy hiểm nhất cho dân Viêtnam, thông qua nhà nước Viẹtnam là:
Toàn bộ mã nguồn phần mềm, và chiêu thức tổ chức hệ thống phòng thủ internet, bị Trung Quốc và nước ngoài điều khiển.
Hacker chunxong ko phaỉi người Việtnam mà là người Trung Quốc, đang ở Mỹ, dựa vào video và nhiều bằng chứng rõ ràng mà, cộng đồng mạng đang suy luận, đúng 80%.
Còm của ông vừa ngu vừa thiếu trách nhiệm
P/s như người khác thì còn gọi là bọn bán nước nữa.
:)) Cụ nên tranh luận với người khôn, có hiểu biết, chứ ko nên tranh luận với những thằng như này. Ai cũng ignored nhưng mặt nó cứ lì lì ra comment.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
NTQ là ai. Tự nhục hay ko biết nhục, ko quan tâm.
Nhưng nguy hiểm nhất cho dân Viêtnam, thông qua nhà nước Viẹtnam là:
Toàn bộ mã nguồn phần mềm, và chiêu thức tổ chức hệ thống phòng thủ internet, bị Trung Quốc và nước ngoài điều khiển.
Hacker chunxong ko phaỉi người Việtnam mà là người Trung Quốc, đang ở Mỹ, dựa vào video và nhiều bằng chứng rõ ràng mà, cộng đồng mạng đang suy luận, đúng 80%.
Còm của ông vừa ngu vừa thiếu trách nhiệm
P/s như người khác thì còn gọi là bọn bán nước nữa.
Không trêu chóa cụ ơi =))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
haha đông vui thật. Đã cố đi khẽ nhưng chỉ lỡ đạp nhẹ lên lá khô là rộ lên :))

HoiLamGiLam

[Tịch thu bằng lái]
Không trêu chóa cụ ơi =))
Còm của cụ làm em ôm bụng, e ko sẵn riềng mẻ đành mời cụ 1 ly sec vậy =)) Chả hiểu chúng nó làm ăn nào, hết đọc tiếng Tầu, chiếu tiếng Tầu trên Nội bài, lại thằng Tầu ngồi giữa bàn trà cuốc hụi với tc5.

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com

HoiLamGiLam

[Tịch thu bằng lái]
Q Tnt trượt đại học năm đầu á cccm.
Thấy bảo ko phải fake news

Mr.Alo

Xe lăn
Em cũng không hiểu nó làm thế nào, chỉ thấy lạ, đại ý là có thể đánh cắp thông tin máy tính thông qua sự thay đổi độ sáng trên màn hình. Em còn nghe đánh cắp thông tin thông qua nhiễu từ CPU, rồi từ bức xạ màn hình... cao siêu quá em cũng ko hiểu nó làm thế nào
nhiều công nghệ đi trước lắm cụ , cái mình thấy chỉ là 1 phần nhỏ thôi

seamannb

Xe buýt
Được chủ cho ăn gì thì có liên quan đến mình đâu mà phải khóc? ai lại đi giành, tránh muốn chết :))
Lượn từ thớt này sang thớt "Covid Góc nhìn người trong cuộc" rồi quay lại em thấy cụ hơi dị. Có vẻ thích kiểu còm khích bác.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Lượn từ thớt này sang thớt "Covid Góc nhìn người trong cuộc" rồi quay lại em thấy cụ hơi dị. Có vẻ thích kiểu còm khích bác.
Cụ lượn tiếp đi để thấy có lúc em cũng ... bình thường. Nói chung là phải thích nghi để phù hợp :))

Cadjc

Xe buýt
Ông bạn chunxong lại vừa thông báo là phần mềm bkav pro có một số lỗi, và một trong số lỗi đó cho phép chiếm quyền điều khiền máy tính khi cài đặt phần mềm bkav pro. Không biết đây là lỗi cố tình hay vô ý nhỉ.

Cartoner

Xe điện
Ông bạn chunxong lại vừa thông báo là phần mềm bkav pro có một số lỗi, và một trong số lỗi đó cho phép chiếm quyền điều khiền máy tính khi cài đặt phần mềm bkav pro. Không biết đây là lỗi cố tình hay vô ý nhỉ.

Ồ, hacker còn bảo sẽ công bố sớm hoặc muộn nữa kìa.
"Lỗi" kiểu gì mà có thể chiếm quyền điều khiển máy tính khách hàng thế? Thế hóa ra xài hàng Bkav là có thể bị đánh cắp dữ liệu à?

TNLak

Xe điện

Cadjc

Xe buýt
Ồ, hacker còn bảo sẽ công bố sớm hoặc muộn nữa kìa.
"Lỗi" kiểu gì mà có thể chiếm quyền điều khiển máy tính khách hàng thế? Thế hóa ra xài hàng Bkav là có thể bị đánh cắp dữ liệu à?

Kiểu này bờ cáp lại đổ vạ cho hacker cài đặt backdoor vào phần mềm của mình cho mà xem. Gì chứ ngoài nổ ra thì bờ cáp còn nổi tiếng với nghề nuôi lươn.

Long Royal

Xe máy

Cái này mà đúng, Quảng dính vào lao lý chắc luôn, nhẹ thì phá sản, nặng thì đi juve