[Funland] Công ty chuyên về bảo mật bị hack.

htc4

Xe buýt
Forum có chức năng vang voka để thể hiện cảm xúc. Ông Còm như nào mà bị người ta làm thế thì xem lại bản thân ông. Đây là otofun còn lịch sự chán. Chứ kiểu còm của ông mà post sang voz nó chửi cho ko kịp vuốt mặt. Bất đồng với ông thì ông coi là bần nông, thế ông là cái thứ gì ????? Thượng đẳng trong ảo giác bê ka ah ?
Đọc xong em định vang cho một phát nhưng thấy ai cũng vang cả nên nghĩ chắc cụ ấy biết mình là ai rồi, không vang nữa, may quá, không thành bần nông luôn :D
Một hai người chê thì bảo người ta bảo người ta gato
Dăm bảy người chê người ta bầy đàn
Còn 10 người chê cả 10 thế này mà còn mở mồm ra nói được thì hết thuốc :D

lexus315

Xe điện
Forum có chức năng vang voka để thể hiện cảm xúc. Ông Còm như nào mà bị người ta làm thế thì xem lại bản thân ông. Đây là otofun còn lịch sự chán. Chứ kiểu còm của ông mà post sang voz nó chửi cho ko kịp vuốt mặt. Bất đồng với ông thì ông coi là bần nông, thế ông là cái thứ gì ????? Thượng đẳng trong ảo giác bê ka ah ?
Đọc xong em định vang cho một phát nhưng thấy ai cũng vang cả nên nghĩ chắc cụ ấy biết mình là ai rồi, không vang nữa, may quá, không thành bần nông luôn :D
Em cũng giống hệt cụ, định vang cho bé ấy phát. Nhưng ngẫm kiểu gì bé ấy cũng bảo bị vùi dập hội đồng.
Có bao nhiêu doanh nghiệp làm lĩnh vực sản xuất, khoa học công nghệ, nhưng có mấy doanh nghiệp có kết cụ như bạn Bờ này đâu.

PVN.OTF

Xe tải
Nay các cụ vang thôi đã bị chụp thành bần nông, mai cụ nào mà phản đối có khi bị chụp mũ cho là phả.n độn.g cũng có khi cụ nhể.haha.

hanghieu

Xe buýt
Kém quá dùng gmail cho an toàn :D
Thời đại này rồi mà cty bảo mật còn bị lỗi SQL injection thì cũng thua :D

STElectrics

Xe lăn
Em là tv mới vào mà thấy có thằng suốt ngày post linh tinh phá thớt. Làm thế nào để bỏ qua nó được hả các cụ?
Di chuột vào nick người ta sẽ hiện menu trạng thái, cụ chọn CHẶN là xong. Hi vọng thằng cụ cần chặn hổng phải là em!

paulsteigel

Xe buýt
Website
www.sfdp.net
Nếu cụ cho rằng vạch quần ra ị giữa đường là việc làm giỏi, thì cụ đúng và em sai.
Cả 2 cụ sai ợ, phải là tụt quần ra ị, vén váy cũng mới ị được ợ! hehe e fun tí! Dưng mờ thôi vật nhau làm qué giề! em chịu thoai!

An Nguyen 1

Xe tăng
Đội BKAV làm truyền thông kiểu chai mặt nên bị tẩy chay nhiều ngay cả trong cái thớt này cũng có , em vẫn còn nhớ vụ bán B phone a Q cho nhân viên đóng giả người dùng đi mua sau đó bị tố giác . thật không thể ê mặt hơn .
Cụ nhắc em mới nhớ, vụ gì cho nhân viên mua máy bị bóc phốt lại nói là đi kiểm tra quy trình bán hàng khi bạn này là thợ điện. Sau đó thêm vụ có cô nhân viên đóng vai người dùng rưng rưng khi cầm được bphone vừa ra mắt :)

blackhole1

Xe tăng
Cụ nhắc em mới nhớ, vụ gì cho nhân viên mua máy bị bóc phốt lại nói là đi kiểm tra quy trình bán hàng khi bạn này là thợ điện. Sau đó thêm vụ có cô nhân viên đóng vai người dùng rưng rưng khi cầm được bphone vừa ra mắt :)
Đợt đó hắn ra mắt cũng định ủng hộ nhưng sau mấy trò mèo thì thôi cạch ,cũng thất vọng ghê gớm vì ông anh cùng trường

Bemagauvn

Xe điện
Sau vụ để yên cho tụi seed so sánh với Tướng Giáp rồi phát ngôn thực chiến bla bla thể hiện cho giống thì em nghĩ thế này,
Thường các cụ hay bảo nhau thiên tài thì hay tâm thần hoặc có biểu hiện của tâm thần,
Đây có người cố tỏ ra tâm thần để chứng tỏ cho mọi người nghĩ mình là thiên tài😮💨.

vietdang89

Xe tải
suy với chả đoán, chú quẳng mịa nó cái source code sample nào mà chú tự hào viết 1000 dòng lệnh coi, nhớ tự viết chứ đừng copy/paste, hay gen code kiểu bọn hãm lai sờ rây nhé ;))

chú cài hay ko cài phần mềm diệt virus nào thì mặc xác chú, a đek quan tâm, cái a quan tâm là cái trình còi của chú đến đâu mà giờ cũng NỔ vãi nhái thế? =))
Vụ này ngoài tầm, lỡ nhận hợp đồng rồi mà ko biết dùng thuốc tẩy loại gì, càng tẩy càng lem, các cụ thông cảm

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Để yên cho chưởi mà cứ nhắc mãi ngứa ngáy quá. Code thì không có chuyện free rồi nên ai đủ trình nhận mối rồi chốt giá đi em trả tiền. Ngoài đời chưa gặp ông nào dám vỗ ngực với mình vào đây gặp toàn cao thủ thì may quá :))

Đang có nhu cầu tích hợp vào phần mềm như sau :

Hàm chỉ cần xử lý không cần giao diện người dùng (không hạn chế ngôn ngữ lập trình)
Chức năng chuyển file pdf sang file excel (xls, xlsx)
Yêu cầu :
- Nhận dạng được các đường thẳng kẻ khung
- Dữ liệu kiểu chuỗi có thể lựa chọn bảng mã tiếng Việt (nhận dạng được font là điểm +)
- Dữ liệu kiểu thời gian, số được nhận dạng tự động

Đơn giản thế thôi. Ai có nhá hàng ra giá để em khỏi làm có tg chém gió :))

giaique

Xe tải
Chấp gì mấy thằng dư luận viên vậy cụ, bọn đó mục đích pha loãng thớt qua các còm cãi nhau. Nên ta ko còm ko nói chuyện với bọn đó nữa