[Funland] Công Phượng nó lừa....em

thanhsu

Xe tải
cả đội tuyển chơi các trận từ đầu giải đến giờ hay mà mấy cụ cứ thần tượng 1 cháu rồi dìm để làm gì nhỉ?

cusao

Xe lăn
Cụ đánh giá quá thấp công phượng rồi. Trên thế giới này ko có nhiều cầu thủ có khả năng đi bóng xuyên qua hàng phòng ngự và sút ra ngoài để làm cho đối thủ ức chế như cách mà công phượng đã làm tối qua đâu.
Tao thể hiện cho chúng mày học tập thôi .....không thèm =))

Hoahuyen136

Xe hơi
Chỉ là thiếu may mắn chút thôi mà

hienpv2008

Xe tải
236 đường 3/2, phường 12, Quận 10, Tp Hồ Chí Minh
Cụ đánh giá quá thấp công phượng rồi. Trên thế giới này ko có nhiều cầu thủ có khả năng đi bóng xuyên qua hàng phòng ngự và sút ra ngoài để làm cho đối thủ ức chế như cách mà công phượng đã làm tối qua đâu.
Vâng : Nếu lại là chữ nếu............hôm qua CP gẩy cho ĐC chốt 1-3 thì CP đã trưởng thành và vượt qua nhiều huyền thoại của Việt Nam, và hôm nay đã là anh hùng trên tất cà các báo........bàn đó chốt hạ thì một tỉ số cực đẹp. Nhưng xin lỗi " Vì người Việt Nam chỉ có vậy "

Do vậy em nghĩ cái CP làm hôm qua....chẳng có gì mới lạ ................nó sẽ và vẫn tiếp diễn với bản tính con người Việt

Girl Ngành

Xe hơi
Nó cũng lừa cả em, nó đưa em gần lên tới đỉnh, làm cụt cả hứng.

tica

Xe điện
Vâng : Nếu lại là chữ nếu............hôm qua CP gẩy cho ĐC chốt 1-3 thì CP đã trưởng thành và vượt qua nhiều huyền thoại của Việt Nam, và hôm nay đã là anh hùng trên tất cà các báo........bàn đó chốt hạ thì một tỉ số cực đẹp. Nhưng xin lỗi " Vì người Việt Nam chỉ có vậy "

Do vậy em nghĩ cái CP làm hôm qua....chẳng có gì mới lạ ................nó sẽ và vẫn tiếp diễn với bản tính con người Việt
Người Việt Nam bao gồm cả những thằng có tính xấu thích chửi và bới móc như mày. 1 pha bóng thôi mà mày liên tưởng đủ kiểu. Nghe mày bảo chuyền pha đấy là biết mày chưa bao giờ đá bóng, thậm chí game đá bóng còn chưa bao giờ chơi. Khi nó ở góc rộng hơn, thủ môn đã mất phương hướng thì không ai chuyền cho thằng ở góc hẹp hơn cả.

hienpv2008

Xe tải
Người Việt Nam bao gồm cả những thằng có tính xấu thích chửi và bới móc như mày. 1 pha bóng thôi mà mày liên tưởng đủ kiểu. Nghe mày bảo chuyền pha đấy là biết mày chưa bao giờ đá bóng, thậm chí game đá bóng còn chưa bao giờ chơi. Khi nó ở góc rộng hơn, thủ môn đã mất phương hướng thì không ai chuyền cho thằng ở góc hẹp hơn cả.
Hihi...............Không sao đâu bạn ! Cái này mình chứng kiến đá banh từ lúc lớp 7 đế giờ rồi ! Nhiều vô số kể................đá đến bây giờ mới hơn hai chục năm thôi ! ...................hãy cứ như bạn nghĩ nhé ! Vì nó là đương nhiên, đang và vẩn diễn ra.....!

LeTai1979

Xe cút kít
Em thấy bình thường, danh thủ còn bỏ lỡ những tình huống ngon ăn. Các Cụ bớt soi đi ko mấy em ấy áp lực quá lại cóng chân.

emcobietdau

Xe container
Lão tica căng thẳng thế.

Có gì cứ bình tĩnh trao đổi đã.

:):):):)

tica

Xe điện
Lão tica căng thẳng thế.

Có gì cứ bình tĩnh trao đổi đã.

:):):):)
Em không khen cầu thủ một cách tâng bốc bao giờ, và cũng không dìm họ xuống chỉ vì một pha bóng. Mọi chuyện nhẹ nhàng, em không thích thì bỏ qua comment của nó. Nhưng nó nói chuyện kiểu bới móc xiên xẹo mà không nghĩ nó cũng đang mắc cái tật xấu cơ bản.

emcobietdau

Xe container
Em không khen cầu thủ một cách tâng bốc bao giờ, và cũng không dìm họ xuống chỉ vì một pha bóng. Mọi chuyện nhẹ nhàng, em không thích thì bỏ qua comment của nó. Nhưng nó nói chuyện kiểu bới móc xiên xẹo mà không nghĩ nó cũng đang mắc cái tật xấu cơ bản.
Thực ra CP là quân bài chiến lược đấy Cụ.

Khi không ai ghi được bàn thì lúc đó CP sẽ bùng nổ.

Quan trọng HLV dùng CP lúc nào.

Đủ tố chất để đá những trận đấu lớn.

Nhưng cũng đủ tố chất để đá hỏng 2 quả Pen trong 1 trận đấu.

Thế mới là CP.

:)):)):)):)):)):))

timnhaviet.vn

Xe hơi
Cháu nghĩ là chuyện bình thường thôi, được thì tung hô lúc không được (chưa tới mức không được) đã lại bị chỉ trích, không hay cho lắm cụ ạ :)>-

Hai Toan

Xe container
Em thấy bình thường, danh thủ còn bỏ lỡ những tình huống ngon ăn. Các Cụ bớt soi đi ko mấy em ấy áp lực quá lại cóng chân.
Hôm qua mà CP chắt chiu một chút thôi,đừng cẩu thả như thế thì lượt về Tuyển VN nhàn biết bao nhiêu,có thời gian dưỡng sức cho trận chung kết.
Tiếc tiếc là.

teamee

Xe tăng
Với cả quân a Đức thấy bảo được giáo dục tốt chắc không có chuyện ấy đâu cụ nhể
Công nhận, tuy nhiên em nghĩ chủ chốt nhất vẫn là nguồn thu nhập cao từ tài năng và sự nổi tiếng, nó bền vững và lâu dài. Tiêu cực ăn được 1 vụ xong trượt dài, giờ chả cầu thủ nào làm thế. Nhìn vào Messi và CR7 mà học tập thôi.
(Cá nhân em vẫn nghĩ trận bị Mã loại hồi xưa có mùi, xem trận đó cầu thủ hời hợt và mắc nhiều lỗi ngớ ngẩn vô lý lắm)

KimCruze

Xe tải
Hihi...............Không sao đâu bạn ! Cái này mình chứng kiến đá banh từ lúc lớp 7 đế giờ rồi ! Nhiều vô số kể................đá đến bây giờ mới hơn hai chục năm thôi ! ...................hãy cứ như bạn nghĩ nhé ! Vì nó là đương nhiên, đang và vẩn diễn ra.....!
Ông chả biết lol j về bóng cả, tình huống đấy CP nó sút ăn hay ko HLV cho là bình thường, nhưng nó chuyền là bị đánh giá kém ngay vì tình huống ngon ăn , ko đủ tự tin ghi bàn, tiền đạo sinh ra là phải khát khao ghi bàn tự tin vào chính mình. Góc của em ý là cự ly ghi bàn đẹp nhất nhả ra cho đồng đội chắc j đã vào.Tiền đạo ở tình huống đấy ko sút thì về nhà luôn đi.

KimCruze

Xe tải
Hôm qua mà CP chắt chiu một chút thôi,đừng cẩu thả như thế thì lượt về Tuyển VN nhàn biết bao nhiêu,có thời gian dưỡng sức cho trận chung kết.
Tiếc tiếc là.
Thế nào là cẩu thả, cụ phát biểu lại đi nhé, đánh giá 1 vấn đề nên khách quan chút, e nó chỉ thiếu may mắn, các cụ quá nặng nề, đc thì tung hô ko đc thì quay ra móc chửi.

Hai Toan

Xe container
Thế nào là cẩu thả, cụ phát biểu lại đi nhé, đánh giá 1 vấn đề nên khách quan chút, e nó chỉ thiếu may mắn, các cụ quá nặng nề, đc thì tung hô ko đc thì quay ra móc chửi.
Cụ đừng đỏ mặt lên vội nhé,em chỉ tiếc thôi chứ không chửi đâu ạ,CP thể hiện như vậy càng chứng tỏ phong độ không ổn định thôi.

hienpv2008

Xe tải
Ông chả biết lol j về bóng cả, tình huống đấy CP nó sút ăn hay ko HLV cho là bình thường, nhưng nó chuyền là bị đánh giá kém ngay vì tình huống ngon ăn , ko đủ tự tin ghi bàn, tiền đạo sinh ra là phải khát khao ghi bàn tự tin vào chính mình. Góc của em ý là cự ly ghi bàn đẹp nhất nhả ra cho đồng đội chắc j đã vào.Tiền đạo ở tình huống đấy ko sút thì về nhà luôn đi.
Bạn mói chính xác đấy ! Rất ít người ở trong cái *** đấy..................và rất ít người hiểu được cái *** em à ! Nếu làm giống cái *** ....thì hôm nay thành anh hùng em à......còn em cứ khát khao, em cứ thể hiện, cứ làm như em suy nghĩ em à.............còn cái *** với em là quá khó ! Bao giờ hiểu được cái *** ....................không bao giờ ......
* Còn khi mình đi đá banh, mình sẽ gọi đồng đội đang chờ sẵn, và gẩy bóng cho đồng đội chốt hạ ! Mình vẫn làm vậy...............vì thằng bạn đang hướng mặt vào ngôn và chờ sút....nên ít khi ra ngoài lắm...sút căn thì bóng chạm vào đâu ...cuối cùng vẫn trong lưới ! Đó là cái lonl đấy !

tindt

Xe tăng
Quả đấy vào hay trượt thì là bình thường mà, thế mới là bóng đá.

superPDP

Xe điện
=)) cu em nó trượt phát đẩy giá vé lên ko tưởng. E ạ luôn mấy thánh xịch gần 4 củ một cặp 300k =)). Hôm qua hô vào rồi xong ngơ ko thấy ăn mừng, tình huống nhanh vãi. Chinh đen hụt 2 trái nữa ko lượt về đá thảnh thơi mà giữ quân