[Funland] Công nghệ có thể làm được không ?

88Fun

Xe buýt
Làm được cụ ạ
Giờ chắc có ai đang ng cứu là cái chắc rồi. Nhưng lưu trữ nó cũng rủi ro phết, k may lộ ra là chết

HH1993

[Tịch thu bằng lái]
Theo các cụ, công nghệ tương lai có thể có cách nào để con người lưu lại tất cả những gì nhìn thấy, nghe được vào bộ nhớ vật lý ngoài (như USD, ổ đĩa cứng...) hay không ?

Kiểu như, sau 1 ngày làm việc ta cắm 1 thiết bị lưu trữ vào ...vào chỗ nào đó của cơ thể, em chưa nghĩ ra...thế là nó lưu hết các hình ảnh chúng ta nhìn thấy và nghe được trong ngày hôm đó vào 1 cái USB, bộ não chúng ta được "refresh" tươi mới, tinh khôi. :))

Theo các cụ, điều này có thể không ? :D
Đã có nghiên cứu thành công rồi bác. Chỉ là chi phí quá....quá cao và nó không cần thiết ứng dụng đại trà vào thực tế.

Sứa.

Xe điện
Theo các cụ, công nghệ tương lai có thể có cách nào để con người lưu lại tất cả những gì nhìn thấy, nghe được vào bộ nhớ vật lý ngoài (như USD, ổ đĩa cứng...) hay không ?

Kiểu như, sau 1 ngày làm việc ta cắm 1 thiết bị lưu trữ vào ...vào chỗ nào đó của cơ thể, em chưa nghĩ ra...thế là nó lưu hết các hình ảnh chúng ta nhìn thấy và nghe được trong ngày hôm đó vào 1 cái USB, bộ não chúng ta được "refresh" tươi mới, tinh khôi. :))

Theo các cụ, điều này có thể không ? :D
Cần hơn là thiết bị đọc suy nghĩ ng khác, ví dụ 2 cụ mợ cafe với nhau cùng thích nhau là chốt đơn luôn đỡ phải vòng vo 3 nước 8->8->