[Funland] Cộng đồng mạng có bị dắt mũi? Kết quả cuối cùng sẽ như thế nào?

Trạng thái
Thớt đang đóng

DT Mobile

Xe hơi
Vụ ông Yên vs bà H em nghỉ là do ăn chia ko đều thôi, đến thằng con trai bé tý của ông D lên livetream của mẹ nó còn biết ông Yên ko có khả năng chữa bệnh bằng tay, nó còn phân tích theo khoa học và logic thì lý do gì 2 vợ chồng ông D bà H có sạn trong đầu lại bị lừa dc. Chẳng qua cùng hội cùng thuyền xây lên chùa chiền, Lập nên hội Cư sĩ phật giáo, Trung tâm chữa bệnh các kiểu đến lúc lợi nhuận thì Ông Yên định bỏ túi nhiều hơn nên bà H ko để yên rồi lu loa lên là mình bị lừa. Có lẽ chú chết trạng cũng băng hà, nếu dồn ông Y đên đường cùng thì ông ấy cũng cho thiên hạ biết dc bộ mặt buôn thần bán thánh của vợ chông D H thôi nên bà H mới lái sang đập đám showbiz ( Đập bọn này em cũng thấy sướng toàn bọn sâu bọ) vừa dc tiếng vừa dc truyền thông, Pr cho Đại Nam, Xưởng sản xuất thiết bị y tế, bất động sản, Quỹ từ thiện ...vv & mây mây
còn với ông VHY em nghĩ hai bên sẽ giải quyết bằng 1 thỏa thuận nào nó trước pháp luật rồi cũng chìm dần thôi

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thớt về hãng mà ai cũng biết là ai thì em cũng có tý chút ý kiến xem ai là sư, ai là vãi. Thớt này thì em hóng thôi. Xem sư thành vãi hay sư vẫn là sư ;))
Sư vẫn là Sư của lạnh lùng
Là còn gà thiến nuốt dây thun
Cố gáy cho to vờ anh dũng
Khơi chút tan tro thuẩ anh hùng :))

xebetong

Xe container
Các cụ đừng đẻ thêm thớt có được không?
Làm ơn!!!

ConCuCauKinh

Xe buýt
Đợt lùm xùm vụ đám tang Chí Tài, đám nghệ sỹ kéo nhau qua dằn mặt Gym chúa Duy Nguyễn, sau đó Cát Phượng hả hê về post status : Đừng Động Vào Nghệ Sỹ như 1 lời dằn mặt cả Xã Hội, em đã đoán kiểu gì cũng phải có biến để đám nghệ sỹ nhận ra giá trị thật của bản thân và nên biết mình là ai, vị trí của mình ở đâu. Quả nhiên lần này có bà P.H vả thẳng mặt con Hề Chúa luôn, chưa biết đúng sai nhưng mấy thằng hề con hát cũng nên lấy đấy mà làm gương. Bao lâu xã hội dễ dãi để đám lều báo bơm thổi hết Ông Hoàng này đến Danh Ca nọ, giờ cho chúng nó úp mặt với nhau luôn cả lũ.

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Thực sự thì từ lâu em đã chán cái đám hề này rồi, nhân việc bà H bóc phốt, chửi đám hề này em cũng mong chúng nó giải tán bớt, bớt chiếm sóng để em còn xem tivi nữa.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thực sự thì từ lâu em đã chán cái đám hề này rồi, nhân việc bà H bóc phốt, chửi đám hề này em cũng mong chúng nó giải tán bớt, bớt chiếm sóng để em còn xem tivi nữa.
Không có đám này thì có đám khác nhưng đám nào cũng vậy nếu chúng vô đạo đức thật thì cứ đập cho chúng chết, quan trọng là đừng oan vì hề cũng là con người như chúng ta chẳng qua khác ... nghề :))

meotamthe

Xe cút kít
Thớt về hãng mà ai cũng biết là ai thì em cũng có tý chút ý kiến xem ai là sư, ai là vãi. Thớt này thì em hóng thôi. Xem sư thành vãi hay sư vẫn là sư ;))
Khiếp, cụ hóng mà cụ lắp ống ngắm ghê thế nên em mới thử nâng ống ngắm lên xem thế nào, cũng muốn xem xư thành dzãi hay là dzãi thành xư ;))

dzoro

Xe điện
Khiếp, cụ hóng mà cụ lắp ống ngắm ghê thế nên em mới thử nâng ống ngắm lên xem thế nào, cũng muốn xem xư thành dzãi hay là dzãi thành xư ;))
Thớt về hãng chiến sự ác liệt, hai phe hắc bạch cân sức. Sư thực sự là sư khi gõ nhanh bằng 3 bằng 4 người đối phương. Thớt về lai sờ trờ im thì hơi một màu, sư thành vãi cụ ạ. :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Thớt về hãng chiến sự ác liệt, hai phe hắc bạch cân sức. Sư thực sự là sư khi gõ nhanh bằng 3 bằng 4 người đối phương. Thớt về lai sờ trờ im thì hơi một màu, sư thành vãi cụ ạ. :))
Khổ lắm, em não cá vàng nên suy nghĩ hơi khác người do đó dẫn đến gt cũng linh hoạt theo. Bệnh chứ ai mà muốn :))

meotamthe

Xe cút kít
Nhưng cụ cũng không nên vì người ta tốc độ hơn mình mà mình ghét, như cụ mà sâu cay hơn chả nhẽ người ta cũng ghét, em vui tý thôi, ngủ thôi cụ ạ, thông tin nhiều cũng giúp con người ta có góc nhìn đa chiều và rộng hơn để đánh giá sự việc, nhưng không hẳn thông tin nào cũng tin ngay. Vụ này em hóng là chính, chưa biết ai xấu ai tốt nhưng mà nếu có xấu thì cơ quan chức năng nên vào cuộc để ngăn chặn thì ổn hơn, em ủng hộ xử lý pháp luật những động cơ xấu.

Trạng thái
Thớt đang đóng