Cộng Đồng Cư Dân IMPERIA SKYGARDEN - 423 Minh Khai

Justforfuntoo

Xe container
mới đi vào vận hành cư dân đã phải lập nhóm đấu tranh về vấn đề quản lý kém, các cụ sale có nhắc đến cái này khi đi tư vấn khách không :)) tiện ích thì ít, quản lý thì kém
Sale giấu mấy quả đấy như mèo giấu ứt
Mồm chỉ ra rả mua nhanh không tăng giá
Tiện ích khép kín không mở như times nên còn ăn ké được của times cơ
Góp ý còn trả lời như chém chả, ghét cái thái độ :))
Bình thường cc mới làm xong móng đã bán gần hết, cc này xây gần xong thô rồi mà mới bđ báb cũng là có vđ

MVP2018

Xe máy
Bình thường cc mới làm xong móng đã bán gần hết, cc này xây gần xong thô rồi mà mới bđ báb cũng là có vđ
Cụ vỗ vào mặt e thế thì em cũng phải dơ tay đỡ chứ :))

kimyen278

Xe hơi
chả mấy mà times nó đóng cửa ko giao lưu với thế giới bên ngoài chứ dự án nào cũng kêu ké tiện ích của nó :)) mơ đấy mà nó cho
các dự án mà cđt uy tín thì chỉ cần đủ giấy tờ lên móng các kiểu là bán ầm ầm, giờ em thấy có toà đi vào vận hành rồi sales vẫn chào kiểu sắp tăng giá trong khi cư dân kêu trời vì chất lượng ban quản lý :))

MVP2018

Xe máy
chả mấy mà times nó đóng cửa ko giao lưu với thế giới bên ngoài chứ dự án nào cũng kêu ké tiện ích của nó :)) mơ đấy mà nó cho
các dự án mà cđt uy tín thì chỉ cần đủ giấy tờ lên móng các kiểu là bán ầm ầm, giờ em thấy có toà đi vào vận hành rồi sales vẫn chào kiểu sắp tăng giá trong khi cư dân kêu trời vì chất lượng ban quản lý :))
Mợ nói đúng kiểu ném đá hội nghị mà có vẻ chả hiểu rõ cái gì, hình như mợ đang nhầm lẫn với dự án nào đó thì phải.

phattai34

Xe tải
Em ghé qua và có đôi chút ý kiến, hạp lý thì em xin chén rượu nhạt, không thì em cũng xin tự động rút :))
Cụ MVP2018 có vẻ không hiểu là thớt này đang bị dìm dữ dội :D Do thái độ của cụ khi thấy người khác phản bác dự án mình nên mới thế đấy, là sale nên học cách lắng nghe và bớt sân si đi 1 chút cụ ạ.
Cụ TuanTran1105 và mợ kimyen278 cũng vừa vừa phải phải thôi, cùng là sale với nhau, vào dìm người khác thì cũng phải nghĩ đến miếng cơm manh áo của người ta, dìm ít thôi, khách hàng họ muốn mua thì họ cũng sẽ tự tìm hiểu tốt xấu, với lại, sale đá nhau vậy thì em thấy chẳng hay tẹo nào, người ta cười cho=))

MVP2018

Xe máy
Em ghé qua và có đôi chút ý kiến, hạp lý thì em xin chén rượu nhạt, không thì em cũng xin tự động rút :))
Cụ MVP2018 có vẻ không hiểu là thớt này đang bị dìm dữ dội :D Do thái độ của cụ khi thấy người khác phản bác dự án mình nên mới thế đấy, là sale nên học cách lắng nghe và bớt sân si đi 1 chút cụ ạ.
Cụ TuanTran1105 và mợ kimyen278 cũng vừa vừa phải phải thôi, cùng là sale với nhau, vào dìm người khác thì cũng phải nghĩ đến miếng cơm manh áo của người ta, dìm ít thôi, khách hàng họ muốn mua thì họ cũng sẽ tự tìm hiểu tốt xấu, với lại, sale đá nhau vậy thì em thấy chẳng hay tẹo nào, người ta cười cho=))
Cảm ơn cụ, có chén rượu nhạt mời cụ.

Tuanphan333

Xe tăng
e kính cụ 1 ly ạ :)),
nch là dự án này có cái đẹp có cái xấu, còn xét về đầu tư thì ko ổn, vì giá trung bình khá cao, thanh khoản sẽ kém. Ý cụ sales kia là nếu khách đang ưng ở đây rồi ko quyết sớm thì ra hàng đợt tới CĐT sẽ nhích giá lên 1 chút, xu thế chung bây h tất cả các dự án đều thế cả rồi, nên nếu mua để ở thì nên chốt sớm còn chọn dc căn đẹp giá đẹp, để càng lâu càng thiệt, e nói thật :D Còn mấy cụ sales bên Vin thì e để ý thấy là chuyên auto đi dìm các dự án khác =))

MVP2018

Xe máy

MVP2018

Xe máy
Thì tôi đâu có cần bán hàng =))
Mục tiêu của cụ vào đây để dìm hàng dự án này thì cụ thành công rồi đấy
Chúc mừng cụ :))
Em cũng muốn tham khảo nhiều luồng thông tin cụ ạ, may mắn sao em gặp được cụ :D :D :D

Justforfuntoo

Xe container
Em cũng muốn tham khảo nhiều luồng thông tin cụ ạ, may mắn sao em gặp được cụ :D :D :D
Đấy, may nhá, có tôi nên mới biết được bao nhiêu thông tin
Nhớ tư vấn cho khách, nói rõ vụ hài cốt và cđt lởm nhé, đừng lừa dối khách không mang tội đấy :))
Tôi giúp được cụ tôi cũng vui lắm vì mang lại lợi ích cho mọi người, nhất là người mua :))

MVP2018

Xe máy
Nhớ tư vấn cho khách, nói rõ vụ hài cốt và cđt lởm nhé, đừng lừa dối khách không mang tội đấy :))
Tôi giúp được cụ tôi cũng vui lắm vì mang lại lợi ích cho mọi người, nhất là người mua :))
Cụ yên tâm, em là thằng Sale có tâm nhất vịnh Bắc Bộ.

phattai34

Xe tải
=))=))=)) em đến ạ các cụ

Mandarker

Xe tải
Sales dự án thái độ thế này thì liệu mấy căn được chốt ?

Chủ đầu tư không bán được hàng lại càng phải tính sao để giảm chi phí, cắt bớt tiện ích, đúng là cái vòng luẩn quẩn ...
Thị trường bây giờ ông nào uy tín tốt, bán được hàng, lại càng có tiền để tạo uy tín
Ông nào làm ăn lởm khởm, dự án lại càng bết bát, chỉ khổ mỗi cư dân lỡ mua

Justforfuntoo

Xe container
Sales dự án thái độ thế này thì liệu mấy căn được chốt ?

Chủ đầu tư không bán được hàng lại càng phải tính sao để giảm chi phí, cắt bớt tiện ích, đúng là cái vòng luẩn quẩn ...
Thị trường bây giờ ông nào uy tín tốt, bán được hàng, lại càng có tiền để tạo uy tín
Ông nào làm ăn lởm khởm, dự án lại càng bết bát, chỉ khổ mỗi cư dân lỡ mua
Sale sân si, trả lời như chém chả cụ nhể
Chỉ vì những ông sale như thế nên mới nhiều người bị lừa, lúc nhận nhà thì mới khổ sở đấu tranh với cđt, vừa ở vừa mang cục tức trong người

Konakawa

Xe buýt
Nhà em ở ngõ 559 minh khai đây. Cuối ngõ 559 là hố chôn hàng triệu tập thể đồng bào ta chết đói năm 1944-1945. Hàng rằm tháng năm vẫn có nguoi đến viếng, đặc biệt có những ngày người nhật đến đông để viếng. Còn vì sao ông 423 bốc dc hài cốt và hành động ra sao thì mọi chuyện các cụ đã biết

Tuanphan333

Xe tăng
Các cụ cứ dìm thế này chắc e về bán 378 Minh Khai cho khoẻ :)) đất sạch khỏi chê :))

Lamborghini 1985

Xe tăng
E cũng từng định bán dự án này mà chủ đầu tư lom dom quá, k đáng mình bỏ công sức ra. Và cái vụ di chuyển chui hơn 200 bộ hài cốt ở nghĩa trang Hợp Thiện xưa e cũng hơi ớn. :( .

rongdatviet

Đi bộ
Các căn ở ImIerial thiết kế đẹp đó các cụ, mình thấy khá ổn. Chủ đầu tư này có phốt it ko nhiều như CĐT khác