[Thảo luận] Công điện khẩn ! Bắn tốc độ cầu Thanh Trì !

calibrationwater

Xe điện
Bình thường chưa bao giừo em bị bắn đoạn GIải phóng - Pháp Vân - Cầu Thanh trì - Phù đổng....
Mặc dù rất hay có việc phải đi BN, BG. Gấu thì ngày nào cũng đi về...

Cách đây 2 g em bị bắn sau khi vừa qua trạm soát vé cầu Phù đổng đi về phía cầu Thanh Trì...Đoạn này cắm biển 40km

Tốc độ 65/40 ......dưng mà các anh tha vì lý do là thành viên OF gương mẫu........:-":-":-":-"

Đoạn này cả hai chiều đều cực kỳ dễ chết nếu bị bắn ...toàn cắm biển 20 -30-40 [-([-([-([-(

niln

Xe đạp
Đa tạ Pác... cuối tuần này em chạy qua chỗ nè phải cẩn thận. Hichic. Phải cho mấy thằng bạn xem cái link này nữa...

Đoạn này cắm biển 40km cực chuối, em chưa bị bắn lần nào nhưng khi đi đến gần đoạn này em đều phải phanh luôn vì biết rằng nếu cứ để trôi tự do bao giờ cũng phải 60km khi đã trôi vào đoạn cắm biển. Nhưng các cụ chú ý rất nguy hiểm vì các xe sau đều đang đi 80km vậy nên bao giờ đến gần em cũng phải xi nhan cho xe vào làn trong cùng với rà phanh.

alo_club

Xe buýt
Ặc, thứ bảy này em đưa bà già đi Bà già đi Bắc Giang, chắc phải cẩn thận đoạn này rồi :(

trungnghia

Xe hơi
Bình thường chưa bao giừo em bị bắn đoạn GIải phóng - Pháp Vân - Cầu Thanh trì - Phù đổng....

Cách đây 2 g em bị bắn sau khi vừa qua trạm soát vé cầu Phù đổng đi về phía cầu Thanh Trì...Đoạn này cắm biển 40km

Tốc độ 65/40 ......dưng mà các anh tha vì lý do là thành viên OF gương mẫu........:-":-":-":-"

Đoạn này cả hai chiều đều cực kỳ dễ chết nếu bị bắn ...toàn cắm biển 20 -30-40 [-([-([-([-(
Cái này là dư nào cụ? Có phải trình bày gì không mà các anh ý biết cụ ở OF thía?

Vuvit

Xe tăng
Vâng, cám ơn bác nhé...

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
May quá em vừa đi qua đây hôm qua mà không sao. Em cũng hay đi Bắc Ninh qua đoạn này mà chả nhìn thấy biển giới hạn 40 đâu cả, lần sau phải nhì kỹ lại xem. Em toàn chạy 80, nếu có thể, từ cầu Thanh Trì đến Bắc Ninh.

Chính xác là đoạn nào bị giới hạn 40 cụ, có phải từ trạm soát vé đến cầu vượt đường 5 không?

transporterVN

Xe tăng
Cám ơn bác, thế cái vụ "thành viên OF gương mẫu" giải thích thế nào bác, có cần phải dán logo đầy xe không để em còn học tập ah.

khoavq

Xe điện
Cụ chủ bẩu với xxx là: "Cháu là thành viên OF gương mẫu"
thế là được trả lại giấy tờ phỏng ạ?

Cảm ơn cụ chủ thớt, đúng là chỗ này nếu bắn thì 99% chết gục, ở điểm này thì cụ chủ thớt chạy quá có 15km/h thuộc dạng con cá bé nên được thả ra.

thanhbb

Xe tải

BÁc chủ thớt ơi, trên cầu Thanh Trì có bắn không đấy? E toàn chạy trên 50 ở trên cầu(Từ phía HN sang) nhưng qua cầu em rẽ luôn xuống đường đê về nhà....nên k biết XXX có bắn không

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Cảm ơn cụ chủ thớt, đúng là chỗ này nếu bắn thì 99% chết gục, ở điểm này thì cụ chủ thớt chạy quá có 15km/h thuộc dạng con cá bé nên được thả ra.
Con cá ấy to vật chứ bé là thé nào hả cụ? 65/40 tức là quá 25km đới ạ chứ không phải 15km đâu.
Chắc chắn cụ cali phải là thành viên cực kỳ gương mẫu của OF, và lại có quen biết (con cháu Bác) nên mới thoát=P~

calibrationwater

Xe điện
Vâng nhà cháo xin giả nhời các cụ về vụ "Thành viên OF gương mẫu"

Nhà cháu khi nào cũng trang bị trên xe cái Ray ban đen thui + 1 cái Máy ảnh G9. Hôm nay xxx vẫy nhà cháo, nhà cháu ngoan ngoãn đỗ xe vào lề.
Nhà cháo hô to để trấn an anh bạn cầm tài đang run: ngồi im để tôi tác nghiệp....sau đó cháo mang máy ảnh ra tròng vào cổ .
Xuống xe :
(để nguyên cặp kính đen ) hất hàm hỏi ....: Chào anh tôi bị lỗi gì vậy ?
xxx: Anh chạy quá tốc độ !
Nhà cháo: Anh thông cảm tôi là thành viên gương mẫu của báo ô phở ...là phóng viên chiến trường của báo đấy, đang trên đường làm nhiệm vụ ...anh thông củm.
xxx: Thẻ nhà báo của anh đâu ? Mà có đánh nhau đâu mà lại là phóng viên chiến trường...
Nhà cháo:ấy, đấy là cách các "cụ" bên cháo hay gọi cho các đồng chí chuyên thực hiện phóng sự xxx ăn hối lộ, xxx bắn tốc độ, xxxx bẫy vượt phải... Còn thẻ bên tôi kg cấp thẻ chỉ cấp mỗi cái phù hiệu này thôi .....vừa nói cháo vừa kéo tay xxx chỉ vào cái lôgô OF ver 1.0 gắn sau mông xe...
xxx lúc này gật gù có vẻ hiểu ra vấn đề ...nói rất ân cần: thôi anh đi lần sau cẩn thựn nhé, sắp tới quá tốc độ 25Km phạt nặng lắm đấy ....
Vậy là nhà cháo bắt tay và đi tiếp ....câu chuyện chỉ có vậy thôi ợ !
=))=))

xuanthu1326

Xe máy
Bác thật là tài tình, mấy hôm rồi em đi trên tuyến đường bác nói, đúng là có cái biển vô duyên ở đó, đang ngon trớn 80 lại phải phanh lại, chưa kể đến đống vạch kẻ đường bẫy nữa.Cũng một lần giở võ giống bác, nhưng em bảo là đang chở cán bộ báo chí cấp cao đi công tác, vì trễ nên phải đi nhanh, hú hồn, vầy là rất trân trọng, mời ĐỒNG CHÍ đi.hehe, nhà báo muôn năm.

dam_duong_xa

Xe buýt
Oái, ngày nào cháu cũng chạy tuyến này, may chưa dính.
Đã mời rệu cụ chủ thớt vì thông tin cảnh báo.
Vâng nhà cháo xin giả nhời các cụ về vụ "Thành viên OF gương mẫu"

Nhà cháu khi nào cũng trang bị trên xe cái Ray ban đen thui + 1 cái Máy ảnh G9. Hôm nay xxx vẫy nhà cháo, nhà cháu ngoan ngoãn đỗ xe vào lề.
Nhà cháo hô to để trấn an anh bạn cầm tài đang run: ngồi im để tôi tác nghiệp....sau đó cháo mang máy ảnh ra tròng vào cổ .
Xuống xe :
(để nguyên cặp kính đen ) hất hàm hỏi ....: Chào anh tôi bị lỗi gì vậy ?
xxx: Anh chạy quá tốc độ !
Nhà cháo: Anh thông cảm tôi là thành viên gương mẫu của báo ô phở ...là phóng viên chiến trường của báo đấy, đang trên đường làm nhiệm vụ ...anh thông củm.
xxx: Thẻ nhà báo của anh đâu ? Mà có đánh nhau đâu mà lại là phóng viên chiến trường...
Nhà cháo:ấy, đấy là cách các "cụ" bên cháo hay gọi cho các đồng chí chuyên thực hiện phóng sự xxx ăn hối lộ, xxx bắn tốc độ, xxxx bẫy vượt phải... Còn thẻ bên tôi kg cấp thẻ chỉ cấp mỗi cái phù hiệu này thôi .....vừa nói cháo vừa kéo tay xxx chỉ vào cái lôgô OF ver 1.0 gắn sau mông xe...
xxx lúc này gật gù có vẻ hiểu ra vấn đề ...nói rất ân cần: thôi anh đi lần sau cẩn thựn nhé, sắp tới quá tốc độ 25Km phạt nặng lắm đấy ....
Vậy là nhà cháo bắt tay và đi tiếp ....câu chuyện chỉ có vậy thôi ợ !
=))=))
Trí tưởng tượng của cụ phong phú thật.

RuaHN

Xe tăng
Website
www.kansaiwindow.com
Chà đúng là tin nóng sốt, cảm ơn bác chủ thớt.

kieninlove

Xe tăng
Nhà cháu đi đường này toàn phang 100, hôm nay mới nghe bắn 40, đến chết !!! Không tưởng bị bắn 100/40 thì như thế nào??? o:-)

Vova

Xe container
Cảm ơn cụ chủ thớt, em nhiều khi cứ qua trạm soát vé cầu Phù Đổng là tăng tốc vù vù :) May mà chưa bị tóm.

transporterVN

Xe tăng
Em dự đúng mà, bác có sử dụng logo, mình phục mình quá cơ
thế mai em cũng đi sắm máy ảnh với lại mấy cái logo, dán ở trên kính luôn đỡ phải chỉ vào mông xe các bác nhỉ. =))

nhq73

Xe tải
Úi dời nếu bắn chỗ này thì rụng như sung (em dự là như vậy). Cảm ơn chủ thớt đã cảnh báo