[Thảo luận] Công chức "bẩn"

hiepsangs

Xe buýt
Thôi cái loại cùn loại bẩn đấy rồi sẽ khác có ngày bị quả báo thôi bác ạ. Nếu xe bác có bảo hiểm rồi thì gọi BH làm cho nhanh, cãi nhau với thằng công chức bẩn đấy chỉ tốn nước bọt và bức xúc thôi. Chia buồn với cụ.
Cụ nói đúng ạ. Kính cụ 1 ly.

Defender_Cruise

Xe buýt
Em phản đối cách của cụ
Đã tham gia trên này thì cũng nên văn minh chút cụ ah
Em va chạm với 2 thằng ranh con cách nhà có 500 m, nó sai hoàn toàn, em còn cho thêm tiền mua dép(văng mất dép)
Vậy mà còn dám lấy xe máy chạy theo đập vỡ kính cửa sau bên lái
Em điều tra chính xác tên tuổi xong gọi điện dọa cho một trận xin lỗi rối rít, em cũng cho qua.
Các cụ mua xe để bảo vệ mình, móp méo tý cũng chẳng sao, xã hội bây giờ loạn lắm, manh động và liều lĩnh>>> một điều nhịn là 9 điều lành
Trường hợp của em dư sức cho đồng chí kia đi bóc lịch các cụ nhá !
Gửi cụ chủ !
Theo em cụ nên gặp thằng c.ứt bẩn kia nói chuyện lại xem thế nào.
Nhà cháu phản đối cụ. Ở đời, người ta nói, 1 điều nhịn là 9 điều nhục. Cụ làm thế là để bọn trẻ trâu chó chết mất dạy kia làm càn. Nhà cháu mà có được đầu mối nhà nó thì kiểu gì cũng phải nghĩ ra cách nào đó để trả thù. Cháu khoái nhất màn huấn luyện vài em :o3 dữ vào cắn nát mặt bọn khốn kiếp đó.
Với loại công chức bẩn này, cụ chủ cho cháu số điện thoại để cháu xử lý. Lãnh đạo **** và Nhà nước đang tự đóng cửa tự kiểm điểm nhưng vẫn còn những loại như thằng Đầy tớ Nhân dân như thế này thì sao dân tin được. Bảo sao bác Cù Huy Hà Vũ và Đoàn Văn Vươn được ủng hộ thế.

747

Xe tăng
Em thì nghĩ cụ chủ ko nên manh động gì vội. không khéo nó lại có đồng đội bên phòng xxx nào đó. nó tố cáo mình lại bị phạt đền ấy chứ.
em ủng hộ việc tiếp tục đối thoại. có thể theo yêu cầu của nó là lôi 2 xe ra đúng chỗ cũ rồi chửi cho 1 trận như bác gì ở trên vừa nói. bây giờ ko có bằng chứng, ko có cam ghi hình, làm tới khó lắm. hạ sách mới dùng tới các mánh khóe trả thù. chả may nó tóm đc ông trẻ trâu nào vừa lấy key vẽ hoa trên xe nó, nó lại biết mình là chủ mưu...lúc đấy mất vui lắm đấy ạ.

hiếu gà

Xe máy
Cụ cự ôn tồn, nhẹ nhành như đẩy xe hàng ấy. Đi theo nó 3 ngày từ nhà đến sở và từ Sở về nhà xem nó có sợ không.(giả vờ theo dõi ấy) có mà vãi t....è

Theo em bác cứ gọi DT trực tiếp xem thế nào rồi đưa ra phương án tiếp theo

crazy_stupid78

Xe tải
Tay này chắc vào **** rồi, chùi mép sạch lém.

Chuyện như này các cụ ạ:
Trưa hôm qua gấu nhà em đi làm về bị 1 xe tông móp cửa sau bên lái. Theo gấu kể thì đang đi (trên đường 1 chiều), xe kia rẽ ra (từ đoạn nối hai chiều đường dành cho xe quay đầu) và tông vào xe gấu nhà em.
Chủ xe gây tai nạn là 1 công chức cấp Sở. Do ông này làm ở cơ quan bên cạnh và ông ta cũng có tuổi rồi nên gấu nhà em chấp nhận giải quyết việc này vào buổi chiều.
Buổi chiều không thấy ông ấy gọi điện, gấu nhà em gọi điện thì ông ta giở giọng cùn: "Nếu cô muốn tôi đền bù thì mang xe ra hiện trường và mời CA đến giải quyết".
Em không hiểu tay này thuộc thể loại gì các cụ ạ. Em rất bức xúc.
Theo các cụ thì em nên xử lý thằng công chức bẩn này thế nào ạ?
Cái này em thấy trên OF lâu lắm rồi mà, em ứ voka cụ đâu. Tin chả hot nữa, các cụ/mợ thấy sao ạ.

Defender_Cruise

Xe buýt
Cụ chủ cho số nó lên đây đi để anh em tiêu diệt!

david2012

Xe máy
Lân sau là luôn fải có máy ảnh hoặc điện thoại để rút ra và chụp lun cụ nhá...

TONGIA

Xe lừa
Những người như thế có vè ngày càng nhiều...

Sắp thành đạo đức chủ đạo rồi

DUONGLAM

Xe điện
Cái loại này thì đến cơ quan nó cũng không giải quyết được gì đâu mà có khi lại bị chó đàn dơ mặt. Mợ cứ làm mấy cái trò bẩn bẩn ấy là tốt hơn

TL_Vietnam

Xe lăn
Báo cáo các cụ, em xin trình bày tiếp:
Sở dĩ gấu nhà em không muốn làm to chuyện là vì thế này: Sếp của gấu nhà em là vợ của ông GĐ cơ quan của tay CC kia.
Nhưng đến hôm nay thì sếp của gấu nhà em đã biết chuyện vô liêm sỉ của tay kia ( một chị cùng phòng gấu nhà em mách).
Các cụ dự đoán sự việc tiếp diễn thế nào ạ?
Tình hình thế nào rồi kụ? up đết lên mọi người thêm kinh nghiệm xử lý tình huống đi ah :D

tinhhoaviet

Xe hơi
Công chức à , bác cứ đến cơ quan nó làm ầm lên, mà bác để vợ bác và mấy cô em vợ làm ( nếu vợ ko có em gái thì đi thuê bác ạ ) hay kiếm bà chị nào đanh đá một tý đến làm om lên cho nó bẽ mặt cho dù mình mất tiền sửa xe cũng xong, kiểu gì thằng đấy chả bị mất lao động tiên tiến và làm kiểm điểm, hà hà.. có khi còn mất cơ hội thăg chức ấy chứ, quan trọng là trong con mắt mọi người nó sẽ trở nên nhỏ nhoi thì nó sẽ chết vì đường quan lộ lắm ạ..
Ý kiến này em thấy hay nhất nè

Oceanboy

Xe buýt
Sao không ném ngay và luôn số điện thoại di động cúa đ/c đấy lên đây. Cả tên và tuổi nếu có. Công chức là sợ nhất là mang tiếng nên cứ làm như ầm lên ở cơ quan là sợ ngay.