[Thảo luận] Công bộc Hải Dương có xứng đáng hưởng lương hay không. Các cụ xem Clíp rồi Cmt

dungce912

Xe điện
Nhưng cụ ơi! Nếu một ngày đẹp trời mà xxx vác súng ra chỗ này Bòm...Bòm... thì chúng ta phải làm gì hả cụ ???. Nếu là công trường thì chỉ nên cảnh báo và hạn chế đoạn ngắn thôi chứ đằng này dài hơn 1 cây số.??? Lần sau có đi qua đây có khi em phải thuê người ủn xe qua mới không phạm luật.
Muốn làm công dân tốt mà sao khó thế hả các cụ
Cái đường này ít xe lắm, có bao nhiêu máy bắn các chú ấy vác hết ra quốc lộ 5 kiếm ăn rồi

henryk

Xe buýt
Chả là hôm nay em đi lễ Đền Quan Đệ Ngũ Tuần Tranh ở Ninh Giang, Hải Dương.
Khi đi qua thị trấn Gia Lộc thì chúng nó cắm cái biển hạn chế tốc độ 5km/h. Chạy 1,5km thì mới có biển báo hết hạn chế tốc độ 5km/h đó. ( Đường từ Gia lộc xuống Ninh Giang.)
Các cụ xem clíp rồi tư véo cho em là nó cắm biểm này lầm gì? Kiểu này mà XXX đến đó mà bắn tốc độ thì em tin là chết như bom nguyên tử. Vì đi đoạn này ai cũng phải chạy trên 40 cây chuối là cái chắc. Và mức phạt 4-6Triệu + Giam GPLX 60 day. May hôm nay em đi là chủ nhật nên ko thấy xxx chạy rông các cụ ạ. Khi nhìn thấy biển hết hạn chế tốc độ em toát hết mồ hôi.
Các cụ nghĩ óc bọn này là hợp chất gì ??? Khi trở về thì em thấy chiều ngược lại cũng cắm y như thế.
Từ Hải Dương xuống đến Ninh giang lại có rất nhiều biển hạn chế 20km/h ở giao cắt nữa cơ các cụ ạ.
http://www.youtube.com/watch?v=WSh-ZxbqKT0&feature=youtu.be
Cụ nào cho hiện Clíp giúp em với. Em TkS !
Gặp biển này chắc phải gửi xe đi bộ thôi Cụ nhỉ !

Do den hai banh

Xe tải
Biển đó là biển 5t cụ ơi.
Trẻ con nó nghịch, xóa mất chứ t
Đường Nông thôn nhà em cũng cho xe 10T đi qua. đây là biển 5km/h của đoạn ngã 3 đang làm đường thôi. chạy làm sao cho ATGT là được. Chứ đừng như 1 cụ bán tải làm chết 7 mạng người toàn là trẻ em đang ăn sáng. hay là cu ẠTIS đen vừa đâm chết 2 vợ chồng tại QL 1A Nghệ An. Đau lòng quá, ngày nào cũng đọc đựoc tin TNGT nghiêm trọng. Mà OF nối nhiều quá về chuyện sử phạt ATGT mà không bảo nhau đi nhẹ nói khẽ cười duyên nhỉ

Do den hai banh

Xe tải
Các cụ nghía clip này xem, rồi hãy nhấn chân ga: [YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=kYNERYbgYY4[/YOUTUBE]

thinhquoc

Xe tải
Em van so nhat xxx hai duong : Vua ban vua khon nan

thichxeoto

Xe điện
Em nghe giang hồ đồn láo rằng vịt ngan sắp tới còn có 0.5km/h nữa cơ=))=))=))

TungBoBo

Xe máy
Chỗ này là chỗ để dành, cuối tháng mà chưa đạt chỉ tiêu ra đây bắn 1 buổi là xong :D

SPL

Xe container
Trên thế giới chắc chỉ có mỗi VN có cái biển cực kỳ phi lý và ngớ ngẩn đó, cho nó có chứ chả ai đi được như thế bao giờ, thà cắm bố biển "đi chậm" cho rồi.

black_cat

Xe hơi
Hồi tập lái trong sa hình tốc độ còn được ~ 10km/h. Cắm biển thế này bố thằng nào đi được, xxx HD chơi bửn quá

xe thủng lốp

Xe container
Thế này gọi là dàn bẫy để ăn cướp đấy các cụ ạ

pupil

Xe điện
Biển 5km/h hình như có cụ nào cũng đưa tin ở đoạn Ninh Giang rồi thì phải, vậy là đã có 2 chỗ. Nay em đưa hầu các cụ chỗ thứ 3: đoạn Hải dương - Tứ Kỳ qua chỗ thi công đường 5 mới ạ, các cụ dừng hình ở giây thứ 10 nhé. Đành rằng qua công trường thì phải chú ý hạn chế tốc độ, nhưng Fix tốc độ kiểu này thì khác gì tạo đk cho xxx lê máy chém đi kiếm chác và khả năng xxx nhảy nắp capo do cánh lái xe bức xúc có thể xảy ra.
Biết là biển không khả thi vẫn cứ cắm, giả sử em là cấp trên thằng ký giấy cắm biển, em bắt nó đi 4B qua đây, nó mà không đi được em cho nó đi hót c ứt ngay !
Em mong cụ nào làm báo hoặc GTCC ở Hải Dương lên tiếng để đơn vị chủ quản sửa cái lỗi ngu ngốc này cho dân được nhờ ! Em đã mời riệu cụ chủ.

Ảnh chụp clip:

Và Video:
[video=youtube;c4XEDHM-VCY]http://www.youtube.com/watch?v=c4XEDHM-VCY&feature=plcp[/video]​

Chỉnh sửa cuối:

linhieu

Xe hơi
2 cái biển này 2 đầu của công trường thi công đường,bh vẫn đang làm. Cái gì cũng có lý do của nó,chưa biết lý do là gì mà cứ phát ngôn chắc nịch ấy cụ nhể.

vuahe77

Xe điện
Không có cái bẫy này thì xxx GT lấy đâu ra hều mà nộp tô cho anh Bí huyện này anh ấy xây đại gia trang và sắm cây kiểng.:-|

Mr Win

Xe buýt
em xin tư vấn cho bác như sau bác đâm đổ hết biển đó đi la xong ạ:)

minck

Xe container
2 cái biển này 2 đầu của công trường thi công đường,bh vẫn đang làm. Cái gì cũng có lý do của nó,chưa biết lý do là gì mà cứ phát ngôn chắc nịch ấy cụ nhể.
Cái lý của cụ là xe đi qua đây thì tắt máy ủn qua để đúng tốc độ 5km/h hả cụ??? ĐKM đi bộ cũng quá 5km/h chứ chưa nói đến xe đạp. và lũ xxx Hải Dương bắt ô tô, xe máy qua chỗ công trường phải đi mất 15 phút ???. Đứng là lũ công bộc đầu toàn mứt...Nên cái giề cũng khác người. ( Ô tô cài số 1, gác chân lên tap lô thì nó cũng chạy mẹ nó 10km/h rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Huonglq2009

Xe tải
Chả là hôm nay em đi lễ Đền Quan Đệ Ngũ Tuần Tranh ở Ninh Giang, Hải Dương.
Khi đi qua thị trấn Gia Lộc thì chúng nó cắm cái biển hạn chế tốc độ 5km/h. Chạy 1,5km thì mới có biển báo hết hạn chế tốc độ 5km/h đó. ( Đường từ Gia lộc xuống Ninh Giang.)
Các cụ xem clíp rồi tư véo cho em là nó cắm biểm này lầm gì? Kiểu này mà XXX đến đó mà bắn tốc độ thì em tin là chết như bom nguyên tử. Vì đi đoạn này ai cũng phải chạy trên 40 cây chuối là cái chắc. Và mức phạt 4-6Triệu + Giam GPLX 60 day. May hôm nay em đi là chủ nhật nên ko thấy xxx chạy rông các cụ ạ. Khi nhìn thấy biển hết hạn chế tốc độ em toát hết mồ hôi.
Các cụ nghĩ óc bọn này là hợp chất gì ??? Khi trở về thì em thấy chiều ngược lại cũng cắm y như thế.
Từ Hải Dương xuống đến Ninh giang lại có rất nhiều biển hạn chế 20km/h ở giao cắt nữa cơ các cụ ạ.
http://www.youtube.com/watch?v=WSh-ZxbqKT0&feature=youtu.be
Cụ nào cho hiện Clíp giúp em với. Em TkS !
E mới đi HD hôm chủ nhật, đoạn từ thành phố xuống tứ kỳ cũng có biển y hệt như vậy, ko hiểu với tốc độ ấy thì đi thế nào nhỉ????????????

thienphuc

Xe điện
sao bọn này nó ngu hơn cả dog nhỉ nó làm cái 1km/h có phải dễ ăn hơn cả 5 km/h k?cái thằng nào nghĩ ra cái biển đó bắt nó lên xe lái rồi cho nó về đuổi vịt luôn.em mà là vua em chu di cả họ nhà nó
nó nghĩ phanh bằng cờ lê hay sao mà cần kinh thế.đường nam định chạy 80 dân đi qua vân vô tư mà đây nó cắm 5 km/h
em biij 1 lần ở đình trám đường làm xong đẹp lại rộng mà nó lập 5 trạm liên tiếp bắt biển 20
hôm đó em dính 37/20 thằng bắt em k trả giấy tờ cho em nhanh chắc hôm đó bố nó tát cho rụng răng
hôm đó em chở đại tá có thẻ kiểm tra điều lệnh
tỷ dụ hôm đó k ai giúp em chắc chết quá

be_chanh

Xe tải
Website
www.bienqc.com
Biên hạn chế 5km/h mà các cụ. Ngay sau biển đó là biển có thằng xúc 7 tấn than. Xem ra cái biển này phải chăng cắm từ thời đang làm đường này chăng? Không có chi phí nhổ biển nên cử để cho vui. Vẫn biết xxx hải dương bựa rồi, nhưng em nghĩ không bựa đến mức cầm súng ra đây đâu ạ :D