Cổng AUX 320i

Tí Sửu

Xe tải
Các cụ cho em nhận xét cái cổng AUX xe các cụ nghe chất lượng có ngọt ngào không ạ. Xe em 2014 mà sao cắm cổng này nghe như dở hơi luôn. Tiếng nhỏ, âm nhòe, còn không bằng cắm vào cái loa Angry bird bằng nắm đấm của anh Hồ Cẩm Đào. Mà chắc là không phải tại cáp vì cáp em cắm vào bộ loa ở nhà vẫn nghe vẫn rổn rảng lắm.
Được cái nghe qua USB và đầu CD thì vẫn ngon.

Tí Sửu

Xe tải
Có cụ nào đi xe này không, nhận xét em cái để em xem có cần đưa vào hãng không ạ.

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
Các cụ cho em nhận xét cái cổng AUX xe các cụ nghe chất lượng có ngọt ngào không ạ. Xe em 2014 mà sao cắm cổng này nghe như dở hơi luôn. Tiếng nhỏ, âm nhòe, còn không bằng cắm vào cái loa Angry bird bằng nắm đấm của anh Hồ Cẩm Đào. Mà chắc là không phải tại cáp vì cáp em cắm vào bộ loa ở nhà vẫn nghe vẫn rổn rảng lắm.
Được cái nghe qua USB và đầu CD thì vẫn ngon.
Có cụ nào đi xe này không, nhận xét em cái để em xem có cần đưa vào hãng không ạ.
Chất lượng nghe qua AUX và USB về cơ bản là không khác nhau. Nhưng nguồn phát AUX của cụ là yếu tố quyết định đến chất lượng.

Musea

Xe tải
Website
nangluonghanoi.com.vn
Em dùng iPod cắm qua AUX vẫn nghe bình thường. Tuy nhiên, có vẻ như không ổn định. Cùng 1 bài hát mà hôm thì nghe rất hay, hôm thì hơi rè. Liệu có phải do không khí ẩm hoặc nhiệt độ hay tiếp xúc không nhỉ. Bài hát của em toàn 320kbps hoặc lossless thôi.

Tí Sửu

Xe tải
Cũng cái dây đấy, con Note II đấy mà em cắm vào bộ âm ly ở nhà nghe phê lắm, thế mới bực chứ. Nhà em lại hơi xa Euro Long Biên chứ không em cho béng qua đấy khám rồi.

ducvit53

Xe buýt
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cũng cái dây đấy, con Note II đấy mà em cắm vào bộ âm ly ở nhà nghe phê lắm, thế mới bực chứ. Nhà em lại hơi xa Euro Long Biên chứ không em cho béng qua đấy khám rồi.
cụ thử thay sợi dây rùi xem lại tiếp xúc xem ạ

hungvq

Xe hơi
Xe mình cũng vậy, nếu đang nghe cd mà chuyển sang aux thì chả nghe thấy gì, phải ấn + volum cỡ hơn chục phát mới thấy tiếng. Với lại note nó dùng giắc 3 chân thì phải mà dây aux chỉ 2 chân nên phải chú ý có khi chỉ đc 1 bên loa