[Funland] Công an Nam Định quyết xóa nạn mại diêm ở biển Quất Lâm

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Nói chứ cũng tội cho các em gái.
Nuôi thì vẫn nuôi nhưng mọi tiếng xấu đều đổ lên đầu các em.

yamaha-x8

Xe tăng
Ý chí chính trị cao ngút trời.

Mà đợt trước có báo cáo là QL ko có mại dâm rồi mà, phát biếu thế chắc chỉ có thế lực thù địch thôi !

nemesian

Xe buýt
Cả 2 quan điểm xóa sạch mại dâm và công nhận công khai mại dâm đều quá cực đoan, khó thực hiện và không đáp ứng được quan điểm của các bên. Các anh ấy chắc đã tính toán chán rồi, chính việc mờ ảo, bắt cóc bỏ dĩa như hiện tại là điểm cân bằng, tối ưu cho các bên. Em gạch vài dòng gợi ý cho CCCM nhé:
- Việc cấm đoán chính thức trên pháp luật, thỉnh thoảng bắt vài vụ đáp ứng được quan điểm của các cụ đạo đức sáng ngời, của các mợ gấu (chiếm hơn 50%) dân số trưởng thành, lại thể hiện bản chất trong sạch của đố chệ.
- Việc mắt nhắm mắt mở cho dịch vụ chạy trên thực tế thì đáp ứng được nhu cầu của các playboy, của ngành dịch vụ (bao gồm cả du lịch), mang lại nguồn thu lớn cho cá nhân chị em hành nghề và chủ chứa, doanh thu cho cả địa phương.
- Vừa cấm vừa không cấm còn mang lại nguồn thu phí bảo kê cho các anh em đen đỏ. CCCM hình dung nếu mại dâm thành dịch vụ hợp pháp như quán bia hơi thì làm gì còn ai thu phế được nữa.

CCCM phải có suy nghĩ đa chiều. Một thứ tồn tại đem lại lợi ích cho tất cả các bên như thế em e sẽ không có thay đổi gì trong vài chục năm tới đâu :D
Cụ nói chuẩn này. Khi một thứ tồn tại đem lại lợi ích nhiều hơn là hại thì nó sẽ còn tồn tại lâu dài. Bên đỏ cũng có lợi, Bên xanh, bên đen, bên chơi, bên bán và các bên liên quan đều có lợi thì tội gì phải thay đổi.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Chắc quyết trên báo vs tivi thôi :)

tazan_90

Xe tăng

MEC V6

Xe điện
Bài tuy đã cũ nhưng vấn đề chưa cũ: nơi này có bán diêm hay không bán diêm?
Nhằm làm trong sạch địa bàn, Công an tỉnh Nam Định đã triển khai kế hoạch nhằm bài trừ tệ nạn xã hội, nhất là nạn mại dâm ở biển Quất Lâm.
Vậy đồ Sơn lại hót rồi

Hoanft

Xe buýt
CA Việt Nam rất giỏi trong mọi chuyện "phá" các loại án- Thành tích, lịch sử đã chứng minh... kể cả các tổ chức lớn nhỏ, xa gần thế nào!
Chỉ còn vấn đề nên cân nhắc: Phá để làm gì? Tại sao phải phá? Mất cân đối cung cầu thì có mất cân bằng xã hội không?Liệu các tệ nạn khác có vì đó mà phát sinh không? Nhiều lần đã có tranh luận rằng nghề MD là nghề lâu đời nhất trong lịch sử... Em hỏi rất ngu là sao không xây mà đi phá - mà phá thì mất tiền chứ xây lại có thêm nguồn thu và công ăn việc làm... thực hiện đúng chế độ phấn phối lại;
Cụ lí luận quá chuẩn. Nhưng có lẽ các nhà làm luật vẫn chưa dám khơi thông để nó hoạt động trong vòng PL! Cứ để ngoài đợi khoá sau nó thông.

oto062021

[Tịch thu bằng lái]
Bài tuy đã cũ nhưng vấn đề chưa cũ: nơi này có bán diêm hay không bán diêm?
Nhằm làm trong sạch địa bàn, Công an tỉnh Nam Định đã triển khai kế hoạch nhằm bài trừ tệ nạn xã hội, nhất là nạn mại dâm ở biển Quất Lâm.
Cứ thấy sao sao ý, ngay thổ đu, đầy chỗ chả phải 'quyết' mà đi sạch trong 1 nốt nhạc. Còn ở đâu ko cần thì vẫn đầy.

Zai nắng

Xe điện
Nhiều cụ ngây thơ cứ hỏi sao ko cho mà cứ cấm. Cấm thì mới ăn tiền bảo kê đc chứ, mở thả cửa thì tó nó phúng cho bảo kê. Bóng bánh cũng thế, thí điểm lên xuống nhg vẫn cấm, và các dây bóng to đều có cổ phần các anh ý. Giỏi, quá giỏi!

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Tranh thủ lúc dịch hô to lấy thành tích, hết dịch ta làm việc khác =D>
Mại dâm có nhất thiết phải xóa, và có xóa đc ko cụ? Nghề này có từ khi có loài người mà.

Michael J

Xe điện
Mại dâm có nhất thiết phải xóa, và có xóa đc ko cụ? Nghề này có từ khi có loài người mà.
Bốc phét thế cho ra vẻ đức cao vọng trọng. Vẫn hay nghe nói "Những thằng nói đạo đức thường sống như loằn" mà cụ

ubisapro

Xe trâu
E hóng phá ntn :D

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com

coixay13

Xe tăng
Nam Định hình như không có công nghiệp nào phát triển phỏng các cụ?
Đúng cụ ạ, sau quả nm dệt thì manh nha QL nhưng bọn em hay chém vui là: so với Khu cn ĐS thì Đại học viện Quất Luôn Tự chỉ đc gọi là Cụm công nghiệp vừa và nhỏ thôi.

coixay13

Xe tăng
Xoá QL xong thì NĐ còn gì, giải tán cmn tỉnh luôn :D
Sáng nay em vừa lượn qua QL, tan hoang lắm cụ ạ. Tất cả vẫn đang phải đóng cửa vì dịch, cq cắt hết điện nc, cơn bão vừa rồi tốc hết các mái che trước các kios...đi cả dãy dài mấy chục cái kios ko 1 bóng người.