Công an Hải dương và những trò bẩn, cảnh báo đường từ Hải dương về Ninh giang

Matxech

Xe container
Em nghe mấy ông bạn ở hd noi cụ xếp của xxx đứng đường hd ung thư sắp đi nên a e phải cố gắng chăm chỉ láo lếu bòn mót lấy xiền chữa bệnh
Các cụ đi hd cực kỳ chú ý lõi xinhan đè vạch đây là 2 món khoái khẩu của xxx hd

Matxech

Xe container
Tháng 6/2013 tôi đưa vợ tôi và cháu nội 5 tuổi đi Hạ Long thăm người nhà, đến đoạn qua Chí Linh QL 18 thì xxx vợt vào và thông báo tôi vượt xe ko ra tín hiệu, phạt 2,5 tr+giữ giấy phép. Tôi vét túi được 1tr, xxx thiếu tá bảo ít quá, tôi quay lại xe và mượn con lợn nhựa tiết kiệm của thằng cháu nội tôi (cháu nó mang đi để mua đồ chơi), tôi mang cả lợn nhựa sang chỗ xxx đứng, mượn dao của xxx, phá lợn, gồm tiền kim loại+500đ+1000đ+2000đ+5000đ được hơn 2 trăm, các chú bảo thông cảm trên xe có trẻ em nên nhận tạm 1,2tr và cho đi ko biên bản. Tôi lập tức quay xe về, không đi Hạ Long nữa. Lúc lượn qua mặt chỗ các chú đứng, một xxx trẻ hỏi tại sao bác quay về, tôi trả lời ko còn xu nào nữa, nếu cứ đi nhỡ thằng cháu nó buồn ị thì ko có tiền mua giấy chùi xxx nó.
E suýt sặc vi bác đấy nói chung xxx hd bốn lạng có lần e hỏi chú xxx ngồi chụp ảnh rẽ ko xi nhan
1 ngày chú bắt được bn cái oto
Chú ấy bảo bọn ôtto nó khôn lắm ko bắt được đâu em chỉ rình bọn xe máy thui
Và bọn oto nó cãi khoẻ mệtlawms

Mr_Minh

Xe tải
Hôm trước em bị bắt đè vạch ở Cẩm Giàng ngay đầu làng nhà em. Hehe. Em yêu cầu cho xem hình ảnh, ngồi chờ mất hơn phút. Xxx gọi vào bảo anh có cần giải thích không. Em bảo không. Mất 100k đi luôn. Các bác bị đè vạch chả có gì phải sợ. Vì mức phạt cao nhất có 200k thôi. Kể cả nó có lập biên bản thì cũng phải xử lý tại chỗ cho mình nên chả có gì phải sợ. Cứ 100k là được. Có tí kinh nghiêmh chia sẻ với các bác.

Goilalenduong

Đi bộ
Hôm trước em bị bắt đè vạch ở Cẩm Giàng ngay đầu làng nhà em. Hehe. Em yêu cầu cho xem hình ảnh, ngồi chờ mất hơn phút. Xxx gọi vào bảo anh có cần giải thích không. Em bảo không. Mất 100k đi luôn. Các bác bị đè vạch chả có gì phải sợ. Vì mức phạt cao nhất có 200k thôi. Kể cả nó có lập biên bản thì cũng phải xử lý tại chỗ cho mình nên chả có gì phải sợ. Cứ 100k là được. Có tí kinh nghiêmh chia sẻ với các bác.
Cám ơn bác nhiều,em thỉnh thoảng đi về Ninh giang nên cũng rón rén lắm.

Mấy thằng công an Hải Dương ăn bẩn lắm....:) Chán cái tỉnh nhà....đút lót với hối lộ từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên...Đến khổ dân đen.
Theo e nên có đội thanh tra theo kiểu thập diện mai phục bắt lại chúng nó những lúc ăn bẩn cho kỷ luật hết!

hasida

Xe hơi
Đi đường mà như đi trinh sát lẫn nhau!

hoanglongtung

Xe hơi
Theo e nên có đội thanh tra theo kiểu thập diện mai phục bắt lại chúng nó những lúc ăn bẩn cho kỷ luật hết!
Hôm đó tôi cũng bị bắt, có phân bua là do chỗ đó nhiều tai nạn, thấy đám người chuẩn bị sang đường nên tránh và bọn chó nói nhỏ cho xin chút. Mất mịa nó 200K các bác ạ. Bác nào có tài liệu về mức phạt đưa đường link với. TKs

Mật Ong 1

Xe buýt
Cu em em hôm qua về quê vợ ở Hải Dương đi qua Quán Gỏi bị xxx vin lỗi nhường đường cho xe khác vượt chậm ko xi nhan, sang phải rồi mới xi nhan, nó nói bị xe sau còi, đèn thúc mít rối lên đánh lái sang mới nhớ xi nhan. xxx bảo mùng 1, tạo đk đưa 2 lit anh cho qua

pnew

Xe điện
Cu em em hôm qua về quê vợ ở Hải Dương đi qua Quán Gỏi bị xxx vin lỗi nhường đường cho xe khác vượt chậm ko xi nhan, sang phải rồi mới xi nhan, nó nói bị xe sau còi, đèn thúc mít rối lên đánh lái sang mới nhớ xi nhan. xxx bảo mùng 1, tạo đk đưa 2 lit anh cho qua
Riêng em ủng hộ nhiệt tình xxx bắt lỗi này.

Bigbaby

Xe tải
Cụ này tối kiến quá, nếu làm theo ý kiến của cụ có đội thanh tra, sẽ phải có thanh tra của thanh tra, rồi thanh tra của thanh tra của thanh tra ....

tqhuy83

Xe tải
Cụ nói rõ hơn được không, đè vạch này là vạch số bao nhiêu hả cụ?
Đè với việc đi khoảng 1/3 xe qua vạch đó rồi quay lại làn cũ nó khác nhau thế nào?

Mr_Minh

Xe tải
Em cũng không biết là vạch số bao nhiêu, chỉ biết là nó kéo dài khoảng vài chục mét đến ngã tư Mao Điền. Nhưng mà em đang định tuần tới cố ý đi đè phát nữa vì cái vạch này đã mờ quá nửa rồi, cãi nhau với xxx tí cho vui. Đội này toàn đứng ở đầu làng vào nhà bà em nên em chả sợ. Hehe.

HDZ3001

Xe hơi
Lần tới về quê ngoại phải lưu ý mới dc, mà đi xe Hoàng Long cho lành các cụ nhỉ, he

long1810

Xe máy
xxx làm thế này chán quá các bác nhỉ

noobie_uds

Xe hơi
Cảm ơn các cụ, em đã nghiên cứu để cuối tuần làm chuyến Hải Phòng

Bamiba

Xe hơi
Nghe tiếng xxx Hải Dương đã lâu mà hôm nay e mới gặp đc :(. Dính ngay lỗi chuyển hướng ko xi nhan khi đi trên đường cong chỗ Nam cường . Mặc dù xxx có gợi ý xong e đã quyết ra kho bạc nộp hẹn 7 hôm nữa ,nhưng thấy bẫy bẩn quá mà ức chế nên mời một xxx lên xe đi thử

khkdgs

Xe điện
Nghe tiếng xxx Hải Dương đã lâu mà hôm nay e mới gặp đc :(. Dính ngay lỗi chuyển hướng ko xi nhan khi đi trên đường cong chỗ Nam cường . Mặc dù xxx có gợi ý xong e đã quyết ra kho bạc nộp hẹn 7 hôm nữa ,nhưng thấy bẫy bẩn quá mà ức chế nên mời một xxx lên xe đi thử
em hỏi ngu cái. bẫy bẩn gì ở đây ạ. cụ mời xxx lên xe đi thử để làm gì và kết quả ạ. cụ sai rồi thì ký biên bản thôi.

Bamiba

Xe hơi
r
em hỏi ngu cái. bẫy bẩn gì ở đây ạ. cụ mời xxx lên xe đi thử để làm gì và kết quả ạ. cụ sai rồi thì ký biên bản thôi.
Từ ngoài lối rẽ vào hướng đi Gia Lộc phải xi nhan thì e đã chấp hành đầy đủ ,sau khi trả lái xi nhan tắt bên trái là bùng binh ,nếu tiếp tục đi theo bùng binh rẽ trái thì ko phải xi nhan ,đi thẳng thì lại phải xi nhan phải mặc dù vẫn thuộc cung đường mình đi mà phải xi nhan e thấy vô lý quá . Theo ngu ý của e đây chính là sai của gtcc và xxx vin vào đó để bắt. Tiến thêm một đoạn nữa có bùng binh thì thấy có mũi tên rẽ phải . E hỏi xxx nếu tiếp tục đi thẳng tôi lại phai xi nhan phải nữa ko thì xxx ko nói đc gì

khkdgs

Xe điện
r

Từ ngoài lối rẽ vào hướng đi Gia Lộc phải xi nhan thì e đã chấp hành đầy đủ ,sau khi trả lái xi nhan tắt bên trái là bùng binh ,nếu tiếp tục đi theo bùng binh rẽ trái thì ko phải xi nhan ,đi thẳng thì lại phải xi nhan phải mặc dù vẫn thuộc cung đường mình đi mà phải xi nhan e thấy vô lý quá . Theo ngu ý của e đây chính là sai của gtcc và xxx vin vào đó để bắt. Tiến thêm một đoạn nữa có bùng binh thì thấy có mũi tên rẽ phải . E hỏi xxx nếu tiếp tục đi thẳng tôi lại phai xi nhan phải nữa ko thì xxx ko nói đc gì
em nói thật em quê gia lộc đây. nhưng chưa bao giờ bị túm lỗi này ạ. quan điểm của em cứ có múi tên rẽ là em xin nhan rẽ. chả vướng gì.