[VHGT] công an giao thông đội bốn đàng hoàng thật.

Libor

Xe điện
cụ chỉ giúp em xem bài này nên đăng vào đâu ạ.?
Thứ nhất bác khoe có 1 bs Việt Pháp cũng là ọp phơ rủ nhau đánh xe oto đi uống rượu trong giờ làm,thứ 2 vượt đèn đỏ, thứ 3 bị tóm xong thì lôi quan hệ " toàn anh em " ra để hòng thoát tội, thứ 4 khoe luôn cả 1 cs csgt thấy rõ lái xe sai mà không phạt liệu có làm tròn nhiệm vụ chưa?.. Ngần đó lý do để bác ko nên khoe nhất lại là cho vào mục văn hóa giao thông thì em không hiểu trong câu chuyện của bác cái mẩu văn hóa nó nằm chỗ nào? Bác nghĩ xem cả xã hội đều làm như bác thì bao giờ mới tiến lên chủ nghĩa xã hội đây? :)

Chỉnh sửa cuối:

Chích bông

Xe hơi
Ờ há, nhiều tội nhưng được cái văn hóa là nhẹ nhàng, xin xỏ và cũng được bỏ qua! :)))

phuonghuongngoc

Xe container
Thứ nhất bác khoe có 1 bs Việt Pháp cũng là ọp phơ rủ nhau đánh xe oto đi uống rượu trong giờ làm,thứ 2 vượt đèn đỏ, thứ 3 bị tóm xong thì lôi quan hệ " toàn anh em " ra để hòng thoát tội, thứ 4 khoe luôn cả 1 cs csgt thấy rõ lái xe sai mà không phạt liệu có làm tròn nhiệm vụ chưa?.. Ngần đó lý do để bác ko nên khoe nhất lại là cho vào mục văn hóa giao thông thì em không hiểu trong câu chuyện của bác cái mẩu văn hóa nó nằm chỗ nào? Bác nghĩ xem cả xã hội đều làm như bác thì bao giờ mới tiến lên chủ nghĩa xã hội đây? :)
cụ đúng là thánh soi của năm..em mời cụ rượu rồi nhé.

xitruman

Xe tăng
Không phục không được. :))

meomeo128

Xe tải
Hai cái khác nhau cụ nhé, 1 cái là được nhận dịch vụ tốt hơn, 1 cái là chuyện làm sai nộp phạt nhá
Như nhau thôi cụ ơi. Đều là tiền bẩn. Nói như cụ là cãi cùn nghe buồn nôn lắm

gasokhanh

Xe hơi
Lỗi lỡ trớn thì các đc ấy cũng dễ thông cảm thôi.

hero8668

Xe hơi
Chỉ tiêu đc giao rồi. Cụ thoát, anh em khác lại khổ. ^^

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Cũng là phong bì cả thôi.
Nếu mợ chứng kiến cảnh y tá mặt sưng như ...trâu, quăng quật dúi kim khi k có phong bì, còn có phong bì thì tươi hơn hớn nhẹ nhàng âu yếm như từ mẫu cũng chả khác gì xxx đang hách dịch quát tháo nhưng giọng mềm như bún mắt đắm đuối nhìn mấy tờ xanh hậu hĩnh và âu yếm nhìn người vi phạm =))
Thời mạt.
ơ e cũng thấy thế =))

Xít đờ ca

Xe hơi
các chú ấy chăc ăn no rồi nên đang nặng bụng k muốn thêm nữa
E cũng đi xe, thi thoảng có vi phạm (có vi phạm bị xử lý, có vi phạm dc nhắc nhở). E chưa bgiờ thấy một chú x nào xin tiền cả. E thấy bác tiêu cực thái quá, có phải ai cũng ăn với uống vớ vẩn đâu.

hungtmc

Xe hơi
Tưởng làm ở đó nhiều tiền thì càng phải phạt chứ nhỉ.

artmedia5881

Xe container
E cũng đi xe, thi thoảng có vi phạm (có vi phạm bị xử lý, có vi phạm dc nhắc nhở). E chưa bgiờ thấy một chú x nào xin tiền cả. E thấy bác tiêu cực thái quá, có phải ai cũng ăn với uống vớ vẩn đâu.
Cụ thật may mắn, em thì chưa lần nào là không bị xin tiền và làm giá như ngoài chợ cả, Chán luôn!

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ nhắn xxx đến cụ chia bớt phong bì à :))

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
May quá, có bác này.
Bỏ phiếu mời bác làm PR cho Bộ XXX.

Cách xử lý thông thường của XXX:
1. Gọi cho ai được thì gọi đi, ko thì Biên bản, ko xin xỏ.
2. Xử lý nhanh thì trình bày đi, cụ thể + dõ dàng.

phongviet5987

Xe buýt
trưa hôm qua em với cụ dailo công tác ở bệnh viện việt pháp cũng là offer rủ nhau đi nhậu. xe xuất phát từ phương mai ra giải phóng bách khoa .em vào làn để rẽ phải ra đại cổ việt chuẩn luôn ,qua được chốt đầu tiên thì đến đường qoẹo rẽ phải thì gặp đèn đỏ .em lỡ trớn vượt luôn.nhưng ngay lập tức bị anh em đứng cách đấy mấy chục mét chỉ cạp nong vào..một chú thông báo lỗi là anh vượt đèn đỏ nhé..bọn em cũng chưa kịp xuống xe chỉ mở kính và công nhận lỗi vi phạm.và trình bày rằng bọn anh đang vội quá chú thông cảm toàn anh em ấy mà ..cậu ấy hỏi một câu thế anh làm ở đâu .cu em mình nói là bọn anh công tác ở gần đây .bệnh viện việt pháp ấy mà..thế mà chú ấy cho đi luôn .chỉ nói lần sau cẩn thân nhé..rất cảm ơn tinh thần chiến sĩ công an nhân dân của chú.nếu chú có vào of thì cho anh cảm ơn nhiều nhé.
Bác mà bị phạt chắc bác lại chửi um người ta lên ấy chứ =)) Dân mình hay thật. Bị mất tiền thì kêu còn không mất thì khen =))

gl1600

Xe điện
Cụ chủ nói là làm ở bệnh viện thì XXX thông cảm cho đi là đúng rồi ạ.. Dù gì bác sỹ cũng là nghề cao quý được xã hội ưu ái mà...