Con Vợ Liberty cacbon yêu quý & Version cuối cùng chia sẻ cùng AE ^^

thanh_nguyen101

Xe đạp
Chuẩn cụ ợ,ko bg có loại yên nhập giá dưới 2tr cụ ah^^bọn hãng bg tuồn yên độ vào nhiều lẮm.Nhà em xuất đi tỉnh nhiều nên biết mà^^
em hỏi mua yên nhập và tay xách nhập mà, ko có lẽ nó định bán hàng đểu, địa chỉ 124 Bà Triệu showroom của Xuân Cầu

Lavender_li

Xe tăng
bác Hoàng em mua cái yên độ của bác giờ em độ gần full xe rồi nhưng mà cái khóa yên việt nằm bên trái bác có cách nào sang tay phải được không,hay em phải mua yên nhập và yên nhập nếu các thêm cái yên em đang dùng thì hết bao tiền?
OẠCH,,,hic chuyển ổ khóa rất phức tạp và hiện đang là " Nhiệm vụ bất khả thi" bạn ah..vì thế thì mình phải đúc lại khuôn nhựa,xương yên,cái đó rất phức tạp và đòi hỏi máy móc,đầu tư lớn,có lẽ ngon nhất là bạn thay cái yên nhập thôi.Các thêm tầm 2,1tr nữa

Lavender_li

Xe tăng
e thấy vân của lốp SH khá là đẹp,sao cụ ko nhập mấy lốp này về hả cụ,vân lốp delstone tuy đi khá bám đường nhưng hình thức thì ko đc đẹp lắm ^^
+lốp SH khoảng 2~3 củ 1 quả cụ ah.Cứ thử check giá SH nhập thì tính đc..chát quá ,,hix hơn nữa nhìn vân cánh hoa Vee Ruber là đẹp nhất.
Bác Hoàng cho em menu giá Tay xách+yên nhập+ốp bô+vành lốp 16"+Lọc gió với nhé. Em ở Quảng Ninh Muốn nâng thụt thì làm cách nào hả bác.
+vâng,nhà em đã PM vào inbox cho cụ rồi.có lẽ cụ nên làm chuyến Touris QN-HN giống cụ Htan biển 14-05678 đi con li dán màu xanh rêu ấy ^^ nhà em sẽ lo vụ thụt cho cụ chu đáo
a hoàng ơi cái miếng ở cục máy mà tròn tròn ko có ống dẫn đã về chưa
+ cái ốp bưởng côn ấy hiếm quá,,nhà em đặt hàng cơ mà mãi chưa về cụ ah,.có j nhà em PM lên đây.
Bác Hoàng có ti thụt sau của xe nhập không? để lại cho em 1 chiếc em lắp vào con LI VN.nếu có thì pm hộ em giá vào box nhé.
+Vầng,ti thụt nhập có cụ ah.Thay giá 600k/c.địa chỉ làm thụt cụ qua 79 Nguyễn Công Trứ cửa hàng NAM NHUNG nhé.Đại ca NAM chuyên phụ trách độ thụt li uy tín và chất lượng.Bh 2 năm nhé.:-c

de_xom

Xe tải
bác Hoàng ơi, pm cho em với:
+Trước: vành , nâng thụt,
+Sau: ốp bô, ti thụt, lốp, tay xách và yên nhé.
cho em chi tiết từng mon nhé,
Thanks bác

xtitan

Xe buýt
Chuẩn cụ ợ,ko bg có loại yên nhập giá dưới 2tr cụ ah^^bọn hãng bg tuồn yên độ vào nhiều lẮm.Nhà em xuất đi tỉnh nhiều nên biết mà^^
Hãng tuồn yên độ vào tức là thế nào hả cụ ? loại yên độ đấy thì khoá yên có giống yên nhập ko

Robertino

Xe tải
Mình thay lốp nhập bánh sau của bác Hoàng xong có tiếng sạt sạt do chạm vào chắn bùn. Mình đem qua chỗ bác thay lốp ngõ Văn Hương chỉnh 1 chút nhưng vẫn còn chạm.

Bác Hoàng có cách nào chỉnh cho nó hết hẳn ko (hình như phải thay con ốc j thì phải) ? :)

neo139

Xe đạp
nhìn giống Liberty các bác nhỉ ;))

bmv màu cờ

Xe tăng
Kính thưa các cụ/mợ..chả là vào 1 ngày mưa mưa,gió gió bão bùng chả biết làm ji.Nhà e lại cho Vợ 2 vào BEO-TY_SA-LONG để nâng cấp,make up lại lần nữa ( em cũng hi vọng là lần cuối ) vì hiện giờ nhà em đang hết ý tưởng sáng tạo cho cháu nó rồi.Nhà em xin phọt các chi tiết đã đc độ và đôi điều chia sẻ với các cụ họ nhà PI Á GIỒ nói chung cũng như họ nhà Li vịt nói riêng ợ ^^ !!
+Tổng thể phía trước cháu nó,với tổng thể chiều cao đã đc nâng lên ngang tầm li nhập

+Thay yên_hàng nhập chính hãng ( phối nâu da bò + đen mờ in logo PIAGGIO)
-ưu điểm :nâng cao vị trí người lái 2,5cm.lớp da bọc Êm ái và đẹp hơn với phom chuẩn chính hãng.
-nhược điểm:khi rửa xe nước có thể vào nhiều hơn yên li vn nếu bạn ko chú ý.
+Tay xách_hàng nhập chính hãng(dán cacbon chống xước)
-ưu điểm:Kiểu dáng đẹp,thời trang dễ cầm nắm và chắc chắn,thẩm mỹ hơn.
-nhược điểm:Giá thành hơi chat
+Ốp Bô:hàng nhập chính hãng (dán cacbon chống xước và vàng bô)
-ưu điểm :Kiểu dáng đẹp Sport và bằng nhựa tổng hợp tăng tính xì po và chống nóng tốt hơn ốp Inox nhiều.
-nhược điểm: Dễ bị trầy xước và vàng bô nếu như chạy nhiều,nhanh,đường trường ( khuyến cáo nên đem dán cacbon)

+Vành trước 16" và lốp DEESTONE (made in thailand)
-ưu điểm:nâng cao chiều cao đầu xe lên thêm 2cm,lốp to nhìn cân đối,tăng độ bám đường và độ đầm cho tay lái.Thoát dáng phần đầu xe.
-nhược điểm :khuyến cáo những cụ/mợ chiều cao khiêm tốn.;))
+Nâng thụt trước
(phiên bản đời đầu>> sau này thẩm mỹ và đẹp hơn rất nhiều)hix hix
-ưu điểm :nâng cao thêm 2cm phụ trợ với việc thay vành lốp tăng chiều cao đầu xe.giá thành rẻ ,hạt dẻ chỉ bằng ~10% thay nguyên bộ thụt nhập.
- Nhược điểm: giảm độ êm của giảm sóc ,còn 90% so với lúc nguyên bản,tuy nhiên theo đánh giá sơ bộ sau 3 tháng thì 10% ko ăn nhằm so với sự thoải mái cầm lái, hợp lý khi thay vành lốp mà nó mang lại.(Ăn chơi chấp nhận mưa rơi các cụ ah.^^)

+Nâng thụt sau ( thay ty thụt li nhập)
-ưu điểm:nâng cao chiều cao phần đuôi xe thêm 2cm,thoát dáng và cao = li nhập
-nhược điểm :khuyến cáo những cụ/mợ chiều cao khiêm tốn.
+Thay bầu lọc gió (hàng chính hãng)
-ưu điểm: thiết kế đẹp hơn lọc gió bầu bầu,tròn tròn của vn.Do lấy gió ngay tại miệng bầu phía dưới ,ko hút gió theo đường ống dài bên trên nên chạy bốc và thoáng máy hơn.
-nhược điểm:chưa thấy ;))
+ Ốp lốc máy Lx,,bằng inox cái này tăng phần trang trí bằng inox cho đẹp.^^

+Thay đèn Led 18 bóng xanh lá mặt đồng hồ,nhìn sáng và rõ hơn
+ Đèn pha Xenon 2 bóng (vàng + xanh xenon) đấu pha cốt tùy ý
+Đèn Led 3 bóng soi biển chờ ( phụ kiện trang trí),khóa ĐK từ xa chống trộm 4 chức năng, kiêm chức nháy đèn năng tìm xe.100m><><>Trên đây là toàn bộ hình chi tiết và phân tích về ưu và nhược điểm của cháu nó nhằm giúp các cụ nắm thêm thông tin và cân nhắc trước khi quyết định make up cho xế yêu của mình<><><>

p/s : Nhà em chụp bằng con đt cùi nên mong các cụ thông cảm cho chất lượng 5 chấm MegaPixel^^

Dạ..Do nguyên tắc OF và đã xơi thẻ vàng 1 lần rồi nên cũng TỞN.Thế nên ae nào cần tư vấn hay gói độ,rổ giá món nào cứ alo trực tiếp cho nhà em.em sẽ PM vào inbox cho các cụ và SMS nếu các cụ để lại số đt. Xin cảm ơn ae !!!
Ngon đấy ! Bác có @@ thẩm mỹ quá

Nucuoi1rang

Đi bộ
Bác Hoàng cho em xin cái giá chuẩn full option vào inbox bác nhé . Chuẩn bị ghé qua chỗ bác đây , máu qua rồi :D

Dương Phong

Xe tải
Mình thay lốp nhập bánh sau của bác Hoàng xong có tiếng sạt sạt do chạm vào chắn bùn. Mình đem qua chỗ bác thay lốp ngõ Văn Hương chỉnh 1 chút nhưng vẫn còn chạm.

Bác Hoàng có cách nào chỉnh cho nó hết hẳn ko (hình như phải thay con ốc j thì phải) ? :)
Vậy cứ ra chỉnh cho đến khi nào chuẩn thì thôy cụ,trc e cũng lắp ở đấy sao ko bị chạm như cụ nhỷ :-??

Lavender_li

Xe tăng
Cái này mình chỉnh 2 con ốc ở chỗ dè chắn bùn,chỉnh cho cái dè nó thấp xuống thì nó sẽ tự vểnh lên ko bị chạm nữa cụ ah ^^

sl45

Xe đạp
Hôm nọ thấy chị nhà đi con Li này ở Thanh Xuân, đoạn Nguyễn Quí Đức đấy anh zai :P Nhìn thấy xe mới biết chị nhà anh :)) Xe ngoài đời đẹp hơn trong ảnh ý :x

crush

Đi bộ
bác cho em xin giá của từng món nhé...(yên , xách tay , vành trước , lốp sau , ốp pô) cám ơn bác trước:P

Lavender_li

Xe tăng
bác cho em xin giá của từng món nhé...(yên , xách tay , vành trước , lốp sau , ốp pô) cám ơn bác trước:P
+ nhà em đã PM chi tiết vào inbox của cụ nhá
Hôm nọ thấy chị nhà đi con Li này ở Thanh Xuân, đoạn Nguyễn Quí Đức đấy anh zai :P Nhìn thấy xe mới biết chị nhà anh :)) Xe ngoài đời đẹp hơn trong ảnh ý :x
+^^ ...rất vui vì cụ đã nhận ra,,theo nhà em biết chắc HN này có 5 con li teen như vậy..các tỉnh khác có 2,3 chiếc nữa ..1 style cho khác những đỏ ferrari,vàng Lambor phải ko cụ..
p/s : nhà em đang lên dự án sơn chóa vàng nắng và tông xuyệt tông Li trắng Luxury ^^ hehe

sanxeko

Xe tải
Website
fb.com
có cái miếg bưởng sau chưa anh ơi :(

mit133

Đi bộ
bác cho e hỏi lên full thì tổng thiệt hại là bn? ạ. e muốn thay tay xách,yên,ốp bô,bầu lọc gió,thay vành lốp trc sau 16. nâg thụt trc sau. Nc là cao như xe nhập. thì giá cả ntn ạ,mà e để lại toàn bộ đồ việt thì giá sẽ ntn a.

Linh Tnu'

Xe đạp
Anh LA VEN ĐƠ cho em xin cái báo giá vào inbox với:)

Lavender_li

Xe tăng
Anh LA VEN ĐƠ cho em xin cái báo giá vào inbox với:)
+đã có trong inbox của bạn
bác cho e hỏi lên full thì tổng thiệt hại là bn? ạ. e muốn thay tay xách,yên,ốp bô,bầu lọc gió,thay vành lốp trc sau 16. nâg thụt trc sau. Nc là cao như xe nhập. thì giá cả ntn ạ,mà e để lại toàn bộ đồ việt thì giá sẽ ntn a.
+cũng như trên ợ ^^
có cái miếg bưởng sau chưa anh ơi :(
+huhu...chưa về em ơi..đành chờ tuần sau vậy.

Lavender_li

Xe tăng
sau 1 tháng,,hôm nay nhà em lại MAKE UP lại cháu nó tí...Khoe cái ốp bô mới h,h ..các kụ xem đc ko ah.

rubyonevn

Đi bộ
"bác cho e hỏi lên full thì tổng thiệt hại là bn? ạ. e muốn thay tay xách,yên,ốp bô,bầu lọc gió,thay vành lốp trc sau 16. nâg thụt trc sau. Nc là cao như xe nhập. thì giá cả ntn ạ,mà e để lại toàn bộ đồ việt thì giá sẽ ntn a." .. cho em xin vao inbox a Hoàng nhớ :x