Con Vợ Liberty cacbon yêu quý & Version cuối cùng chia sẻ cùng AE ^^

Dương Phong

Xe tải
xe đẹp quá anh ơi,make up chuẩn ,lọc gió đã thay.....thay nốt nắp bưởng côn trước ( hình mang cá ) + lốp sau + quạt gió +đèn pha + đôi tay phanh đi anh ơi..;)) nhìn con vợ 2 anh em lại nhớ con vợ cũ em..hix hix:(
Nắp bưởng côn trước là cái gì vậy cụ???
PS: Mấy hnay tụi CA nó bắt xe ghê quá,mà xe e chưa lấy biển số nên chưa qua bác Hoàng đc mới chán chứ=.=,đi liều nó mà tóm cái thì bị giam xe còn nhục nữa=.=

Lavender_li

Xe tăng
bác hoàng, show quả AIR 2011 mới đê=)), sắp tới bác có dự định độ gì cho e nso ko nhỉ :))
nhà em vừa rước cháu nó về chiều nay...chưa động chạm ji vào nó hết>Cứ để đấy đã cụ ah,dạo này làm vụ LI bận tối tăm mặt mũi..khi nào rảnh rảnh nhà em sẽ nâng cấp dần dần.AB thì có nhiều dự án lắm cụ ah..nâng cấp vỏ,xenon,LED,bánh to,yên,đồng hồ KOSO 18 chức năng,Đĩa trc,đĩa sau...v.vv..hix hix

Lavender_li

Xe tăng
Nắp bưởng côn trước là cái gì vậy cụ???
PS: Mấy hnay tụi CA nó bắt xe ghê quá,mà xe e chưa lấy biển số nên chưa qua bác Hoàng đc mới chán chứ=.=,đi liều nó mà tóm cái thì bị giam xe còn nhục nữa=.=
Nắp bưởng côn là cái hôm nào cụ qua nhà em chỉ cho ^^ Oài,cụ cẩn thận quá.Nhà em lấy xe xong chạy đúng 50 ngày ko biển mới lấy đc cái bảng treo cho cháu nó đấy cụ ah.Chạy tứ tung mịt mù :D

Dương Phong

Xe tải
Nắp bưởng côn là cái hôm nào cụ qua nhà em chỉ cho ^^ Oài,cụ cẩn thận quá.Nhà em lấy xe xong chạy đúng 50 ngày ko biển mới lấy đc cái bảng treo cho cháu nó đấy cụ ah.Chạy tứ tung mịt mù :D
À,đợt này nó ra quân đến 5/9 mà cụ,kết hợp CSCD+CSHS+CSGT nên bắt ghê lắm,chắc cụ ít đọc báo nhỷ? ^^.Mà h e cần lọc gió+bánh+vành trước 16+nâng thụt trước và sau cụ inbox giá cho e nhé,ít bữa nữa liều mạng vác xe qua chỗ cụ ^^

lhxndd

Xe buýt
:D CỤ NHIỀU CỰC quá..cẩn thận ko ae ở đây cho sang BẮC CỰC nghỉ mát thì toi...=D> dù sao cũng chúc mừng cụ lên Full đồ ... BRAVO !! BỤP BỤP !!
Phê cực cụ ạ! Đi Liberty như thế mới đúng là Liberty! Chẳng bù Liberty nguyên thủy, bây giờ thoát xác thành thiên nga zồi... Sẽ up hình cho ae xem!

tungpr123

Xe buýt
nếu đăng kí chậm, ko kể chậm boa nhiêu ngày, thì vẫn phạt 1,5tr hả cụ

mido8x

Xe máy
nếu đăng kí chậm, ko kể chậm boa nhiêu ngày, thì vẫn phạt 1,5tr hả cụ

Cái vấn đề này em tưởng là chỉ cần trong vòng 1 tháng từ ngày có hóa đơn xe là phải nộp thuế trước bạ thôi chứ, còn đăng kí lấy biển thì bao giờ lấy chẳng được ??? Có bác nào biết rõ vấn đề này giải thích hộ em cái, vừa mới nộp thuế xong, đang định đợi biển lên đầu 3 để làm cái biển mà như thế này thì chết.

Dương Phong

Xe tải
Cái vấn đề này em tưởng là chỉ cần trong vòng 1 tháng từ ngày có hóa đơn xe là phải nộp thuế trước bạ thôi chứ, còn đăng kí lấy biển thì bao giờ lấy chẳng được ??? Có bác nào biết rõ vấn đề này giải thích hộ em cái, vừa mới nộp thuế xong, đang định đợi biển lên đầu 3 để làm cái biển mà như thế này thì chết.
e cũng đang đợi lấy biển như cụ,cũng nộp thuế trước bạ rồi nè.Hình như ko nộp thuế trước bạ trong vòng 1 tháng mới bị phạt chứ,còn biển thì lấy lúc nào cũng đc thì fải.:-??

thieugia85

Xe tải
bác make up cho nó đẹp thật đấy ..

top.style

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi.....
Em nâng thụt đc 4 ngày rồi mà giờ đi thấy cứng tay quá
Liệu có vấn đề gì ko nhỉ
Ở đây có ai bị như em ko vậy
Hoang mang quá..hic...đi cứng như xe bò ấy :-s

Lavender_li

Xe tăng
bác make up cho nó đẹp thật đấy ..
Cảm ơn cụ ! nhưng nhà em dự quả version này chỉ tồn tại đc khoảng 1 tháng thôi ah.1 dự án khác nhà em sẽ hầu các cụ vào tháng 9 ^^

Lavender_li

Xe tăng
e tưởng thay lốp sau thì nó sẽ cọ sát với dè sau chứ?Mà đã nâng thì cụ nâng luôn thụt sau đi cho nó đồng bộ:D
Thay lốp sau li nhập đúng là sẽ bị chạm dè sau nhưng cụ chỉ cần chỉnh 2 con ốc bắt dè 1 chút là ok cụ ah.Đi sẽ bám đường và chắc xe hơn.Nâng cả thụt sau và bánh thì chắc chắn sẽ bị chạm chân chống giữa.Phải chế lại đấy cụ.Nhưng phải công nhận cụ nào chân dài đi thì LÊ TÊ PHÊ !!!=P~

bmwvh113

Xe hơi
anh hoàng nhớ quả lốp sau của em nhé,về nhà ngắm xe lại lên cơn vật rồi:-<

Lavender_li

Xe tăng
anh hoàng nhớ quả lốp sau của em nhé,về nhà ngắm xe lại lên cơn vật rồi:-<
haha..công nhận quả lốp MAXXI nhìn như đấm vào *** ấy.ghét ko chịu nổi.Ok , mai giải quyết xong cv chiều lên CH a alo chú qua thay nốt lốp sau cho long lanh cành đào>>>>>>> trong nửa ngày từ 12h trưa đến 6h chiều mà chú thu xếp
+Lấy xe ở Phố Huế+ thay yên nhập + tay xách + ốp bô +bầu lọc gió+vành lốp trước 16"+ nâng thụt trước+biển chờ+thảm+bịt gương+dán xe>>>kaka a làm từng đấy việc mất 5 tháng. đúng là 9x năng động> chiều mai nốt quả lốp sau cho FULL OPTION nhá ;))

bmwvh113

Xe hơi
haha..công nhận quả lốp MAXXI nhìn như đấm vào *** ấy.ghét ko chịu nổi.Ok , mai giải quyết xong cv chiều lên CH a alo chú qua thay nốt lốp sau cho long lanh cành đào>>>>>>> trong nửa ngày từ 12h trưa đến 6h chiều mà chú thu xếp
+Lấy xe ở Phố Huế+ thay yên nhập + tay xách + ốp bô +bầu lọc gió+vành lốp trước 16"+ nâng thụt trước+biển chờ+thảm+bịt gương+dán xe>>>kaka a làm từng đấy việc mất 5 tháng. đúng là 9x năng động> chiều mai nốt quả lốp sau cho FULL OPTION nhá ;))
hehe đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai mà ,lúc chiều còn trâu đc giờ về nhà thấy hậu quả ngay,giọng khàn khàn mũi thì xụt xịt,nhưng chả sao cả cứ nhìn xe lại thấy sướng,mai em phải làm nốt con lốp mới lúc đấy mới thanh thản đc giờ,thiếu lốp cứ thấy thiếu thiếu j trong người ý,mai em đợi tin của anh đấy:>,à mà em hỏi tý là hình nhứ phải đi 500km mới thay dầu phải ko anh,thế hiện giờ xe em thì nó đang chạy dầu j mà em thấy khét lèn lẹt

Chỉnh sửa cuối: