Con Vợ Liberty cacbon yêu quý & Version cuối cùng chia sẻ cùng AE ^^

Lavender_li

Xe tăng

Lavender_li

Xe tăng
dạo này làm ăn phát đạt quá bác hoàng nhỉ.
dạo này em đi tỉnh nhiều quá nên mấy pro bảo lặn mất tiêu
ak mà anh lấy kiếm dc con [ VESPA-ACMA ] ko.?
+ hehe...chú mất tăm mất tích hơi bị " ĐẦU LÂU " đấy...cứ tưởng xuất ngoại lấy vợ ĐÀI LOAN rồi...qua bển đánh ít tay xách về nhá ^^
Trưa này vừa xong bộ cơ bản, nhìn giáng thoát hẳn. Ths bác Hoàng nhé, vài hôm lại qua í ới bác
+Ok , cụ cứ chạy đi,,,lúc nào máu độ nổi lên lại qua em ...tiếp tục make up em nó tiếp ..b-(

Xe Thồ

Xe tải
à Mà cho e hỏi :-? , yên taiwan vs yên nhập khác nhau chỗ nào bác nhờ , bác cho cái đánh giá a e còn biết :( k mua bị bíp thì khổ !~

Lavender_li

Xe tăng
+ yên nhập bên ngoài có lớp da chỗ người lái dày,logo in PIAGGIO in chìm,in nhiệt rất đẹp.Lớp mút xốp êm mềm.đàn hồi tốt
- bên trong lớp nhựa đen ( khung xương yên ) rất mịn, phom chuẩn.Ổ khóa nhậy, ko hay bị kẹt và rít như yên Đài loan
+ yên đài loan lớp vỏ bên ngoài mỏng,chữ in ko đẹp bằng, chỉ diễu cũng ko bằng.
- bên trong yên phần nhựa đen sần sùi, ko đều, nói chung là nhìn xấu hơn ( tiền nào của nấy )tuy cùng ổ khóa bên phải như nhau.ngoài ra ko có dây cài túi đựng đồ mà chỉ có lỗ để trống.
+ Tinh mắt 1 chút là phân biệt đc mà.Ok ,

Xe Thồ

Xe tải
lên cho bác Hoàng , dạo này chạy Chương trình e chẳng còn time qua bác , hết Chương trình này e Qua bác lên vành + đặt gạch phiên bản ms luôn :x

tuocnam

Xe tải
+ yên nhập bên ngoài có lớp da chỗ người lái dày,logo in PIAGGIO in chìm,in nhiệt rất đẹp.Lớp mút xốp êm mềm.đàn hồi tốt
- bên trong lớp nhựa đen ( khung xương yên ) rất mịn, phom chuẩn.Ổ khóa nhậy, ko hay bị kẹt và rít như yên Đài loan
+ yên đài loan lớp vỏ bên ngoài mỏng,chữ in ko đẹp bằng, chỉ diễu cũng ko bằng.
- bên trong yên phần nhựa đen sần sùi, ko đều, nói chung là nhìn xấu hơn ( tiền nào của nấy )tuy cùng ổ khóa bên phải như nhau.ngoài ra ko có dây cài túi đựng đồ mà chỉ có lỗ để trống.
+ Tinh mắt 1 chút là phân biệt đc mà.Ok ,
Mà e ngồi yên độ của bác nó bị nhăn ở 2 bên, ko bit yên nhập ngồi có bị thế ko?

LibertyYan

Xe đạp
thank anh Hoàng về địa chỉ thay đèn nha ^^ ,độ này thóc chưa lên nên chưa qa bên anh đc. :D

bobo2211

Xe tải
cho em hỏi cái, có cách nào làm tay phanh nó nhẹ đi đc ko? trước em đi pcx còn mua đc cái tay phanh biker còn vặn đc 5 nấc, xe Li hình như chả độ đc gì phần đấy?

Lavender_li

Xe tăng
lên cho bác Hoàng , dạo này chạy Chương trình e chẳng còn time qua bác , hết Chương trình này e Qua bác lên vành + đặt gạch phiên bản ms luôn :x
+ OK rảnh rảnh lúc nào qua cũng đc mà,dạo này a cũng bận quá
Mà e ngồi yên độ của bác nó bị nhăn ở 2 bên, ko bit yên nhập ngồi có bị thế ko?
+yên độ da nào cũng bị nhăn 2 bên sau 1 thời gian sử dụng bạn ah, yên nhập cũng bị luôn.Bạn để ý 10 con li nhập thì 9 con bị, con còn lại thì vừa mua đc mấy hôm, chưa kịp nhăn ;))
thank anh Hoàng về địa chỉ thay đèn nha ^^ ,độ này thóc chưa lên nên chưa qa bên anh đc. :D
+ đèn đóm bạn qua 211 Phố Huế >> a TÂN cửa hàng DUY TÂN nhá ,...chuẩn luôn ! còn mình thì lúc nào đủ thóc đủ lúa qua cũng đc, nhưng trc tiên phải để tiền tiêu tết đã, xe cộ độ sau...^^

bobo2211

Xe tải
bác có gợi ý về gương xe ko? em cần tối thiểu gương bên trái, gương theo xe to quá mà gương cầu thì lại kiểu inox ko hợp, e đang tính nếu ko còn giải pháp nào thì mua gương cầu rồi dán carbon cho hợp

tuocnam

Xe tải
bác có gợi ý về gương xe ko? em cần tối thiểu gương bên trái, gương theo xe to quá mà gương cầu thì lại kiểu inox ko hợp, e đang tính nếu ko còn giải pháp nào thì mua gương cầu rồi dán carbon cho hợp
Bh hugo ko bắt gưong đâu. Trư khi bạn mắc thêm lỗi nào thì nó gộp cả lỗi ko gương vào. Cứ tháo ra cho đẹp

bobo2211

Xe tải
Bh hugo ko bắt gưong đâu. Trư khi bạn mắc thêm lỗi nào thì nó gộp cả lỗi ko gương vào. Cứ tháo ra cho đẹp
thực ra em MUỐN lắp vì an toàn bản thân thôi, chứ chuyển làn trái quay đầu ko có gương cứ phải ngoái đầu lại chán lắm :D

MEOTO1988

Xe tải
thực ra em MUỐN lắp vì an toàn bản thân thôi, chứ chuyển làn trái quay đầu ko có gương cứ phải ngoái đầu lại chán lắm :D
Phanh cậu xoáy bớt ra là nó bớt cứng đó, gương thì ra phố Huế mua cái gương cầu, ngắn, tròn, ra đó tha hồ chọn gương rẻ.
Cậu nên mua cái lọc gió nhập ở chỗ Anh Hoàng thay cho con gió việt. Tiếng máy và lúc lên ga khác hẳn đó ;)

Huy.Liberty

Xe máy
bác Hoàng đơ cho em xin giá full options tất cả những gì bác có nhé :"> he he, chọn lựa cho dễ :P

Germany_vnn218

Xe đạp
anh ơi cho em hỏi cái bưởng côn thì làm thế nào?

tuocnam

Xe tải
Phanh cậu xoáy bớt ra là nó bớt cứng đó, gương thì ra phố Huế mua cái gương cầu, ngắn, tròn, ra đó tha hồ chọn gương rẻ.
Cậu nên mua cái lọc gió nhập ở chỗ Anh Hoàng thay cho con gió việt. Tiếng máy và lúc lên ga khác hẳn đó ;)
Bác thay lọc gió rồi à? Đi cảm giác tnao? Khác nhiều ko?

MEOTO1988

Xe tải
Bác thay lọc gió rồi à? Đi cảm giác tnao? Khác nhiều ko?
Mình thay rồi. Máy thoáng hơn vì hút nhanh hơn, lọc gió việt để cái ống hút gió dài và để tận gầm đuôi xe, hút gió chậm hơn so với lọc gió nhập hút trực tiếp. Máy đi thoáng, lên ga cũng nhẹ hơn, bớt hụt và ì hơn.

Việt Nam thiết kế như vậy vì môi trường VN bụi ẩm nên để vậy nhưng làm giảm tác dụng so với gió nhập, Đi 6000 bỏ ra thay cái mút mới hoặc vệ sinh mút lọc gió là Ok ấy mà.

Chỉnh sửa cuối:

tuocnam

Xe tải
Tức là đi 6000km thì thay mút à?