Con Vợ Liberty cacbon yêu quý & Version cuối cùng chia sẻ cùng AE ^^

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
CHUẬN CHUẬN !!! thế là phải thay phần kết "THE END" bằng " TO BE CONTINUE..." roài(*)
dạo này em thấy bắt đầu nhiêu ng thay bầu lọc gió rồi anh ơi,hôm nay em cả vợ đang đi trên đoạn hàng khay thấy 1 bác đi xe lib vịt đã thay lọc gio,thân xe màu trắng,đàu xe lại màu đồng,tay xách 2k8,yên 2k9,nhìn đến ảo,quay ra nhìn cái biển bác ý xe biển 29-y7-xxx.xx

Dương Phong

Xe tải
Cái chắn bùn trước với bộ vành lốp trước nhìn có vẻ ko cân xứng cụ nhỷ,trông cái bánh nó dư ra 1 đoạn ko hợp lý lắm=.=,e thì cũng muốn con xe đc cái dáng như lib nhập dưng mà sợ thay đổi này nọ vào nó lại lỗi lầm thì mệt lắm=.=.

Lavender_li

Xe tăng
dạo này em thấy bắt đầu nhiêu ng thay bầu lọc gió rồi anh ơi,hôm nay em cả vợ đang đi trên đoạn hàng khay thấy 1 bác đi xe lib vịt đã thay lọc gio,thân xe màu trắng,đàu xe lại màu đồng,tay xách 2k8,yên 2k9,nhìn đến ảo,quay ra nhìn cái biển bác ý xe biển 29-y7-xxx.xx
thua,,,bác này thì ĐỠ ko nổi quả ĐẦU NGÔ MÌNH SỞ thế này.vái 2 vái , lạy 3 lạy !!X_X

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Cái chắn bùn trước với bộ vành lốp trước nhìn có vẻ ko cân xứng cụ nhỷ,trông cái bánh nó dư ra 1 đoạn ko hợp lý lắm=.=,e thì cũng muốn con xe đc cái dáng như lib nhập dưng mà sợ thay đổi này nọ vào nó lại lỗi lầm thì mệt lắm=.=.
đúng đấy cụ ơi,cái này em nói lâu rồi mà,cụ thay nốt cái chắn bùn trước nhìn yêu luôn.

Lavender_li

Xe tăng
lỗi lầm thì em cũng chả sợ mấy, đúng là cái dè chắn bùn trc của li nhập nó dài hơn 2cm so với li vn cụ ah.Thế nên nếu máu thì thay nhìn cũng hợp lý hơn>CƠ mà nhà em thấy bỏ ra >1 củ cho cái chắn bùn ( mà chỉ sợ màu XCL li nhập lại đá màu li vn thì khốn) nên nhà em tạm bỏ qua vụ này.Cái j mà ko quá cần thiết hoặc ko khác quá thì thôi cụ ah.

Chỉnh sửa cuối:

Dương Phong

Xe tải
Cụ H pm vào inbox e giá cái lọc gió luôn nhé^^

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
lỗi lầm thì em cũng chả sợ mấy, đúng là cái dè chắn bùn trc của li nhập nó dài hơn 2cm so với li vn cụ ah.Thế nên nếu máu thì thay nhìn cũng hợp lý hơn>CƠ mà nhà em thấy bỏ ra >1 củ cho cái chắn bùn ( mà chỉ sợ màu XCL li nhập lại đá màu li vn thì khốn) nên nhà em tạm bỏ qua vụ này.Cái j mà ko quá cần thiết hoặc ko khác quá thì thôi cụ ah.
em nghĩ ko đá mấy đâu anh ơi,mà nếu có đá thật nếu đã máu thì có thể đi sơn lại màu xịn chíh hãng cái dè trước luôn được mà.mưa rơi nhưng vẫn chơi =))

Lavender_li

Xe tăng
em nghĩ ko đá mấy đâu anh ơi,mà nếu có đá thật nếu đã máu thì có thể đi sơn lại màu xịn chíh hãng cái dè trước luôn được mà.mưa rơi nhưng vẫn chơi =))
anh bảo này : Chú đá con Li nhập trắng kute đi, mua con Li vn như anh rồi ae ta lại thi độ cho HOÀNH TRÁNG ;)) kha kha!!!

Dương Phong

Xe tải
e đang thắc mắc cái khóa Đk chống trộm 4 chức năng của cụ ko biết nó có tác dụng ntn nhỷ? Chỉ có tác dụng với trường hợp khóa cổ xe hay là ko khóa cổ xe?Riêng về lib có khóa code nên e ko lo lắm về vụ mất xe nhưng có những lúc đi đến những cửa hàng họ yêu cầu mình ko đc khóa cổ xe,cũng ko ghi phiếu xe và nhân viên tự dắt xe cho mình,những trường hợp như vậy rất dễ mất xe mà đã mất rồi thì mình chẳng có bằng chứng gì là do họ làm mất cả,trc h toàn đi Ju cùi nên trg hợp đấy e chưa gặp qua nhưng h tích cóp đc con xe ưng ý mà để mất cũng thật đáng tiếc^^

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
anh bảo này : Chú đá con Li nhập trắng kute đi, mua con Li vn như anh rồi ae ta lại thi độ cho HOÀNH TRÁNG ;)) kha kha!!!
em cũng chuẩn bị đá đây,hôm qua đi chợ đêm cả vợ,đi gửi xe thằng trông xe éo hiểu để xe em kiểu gì mặt em nó bị xước,nhìn ghét thật,xước mông xước đờ ít thì ko sao đằng này lại xước mặt,để khi nào em quất em nó nát rồi cho đi spa luôn 1 thể rồi cho em nó ra đi luôn. :D

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
e đang thắc mắc cái khóa Đk chống trộm 4 chức năng của cụ ko biết nó có tác dụng ntn nhỷ? Chỉ có tác dụng với trường hợp khóa cổ xe hay là ko khóa cổ xe?Riêng về lib có khóa code nên e ko lo lắm về vụ mất xe nhưng có những lúc đi đến những cửa hàng họ yêu cầu mình ko đc khóa cổ xe,cũng ko ghi phiếu xe và nhân viên tự dắt xe cho mình,những trường hợp như vậy rất dễ mất xe mà đã mất rồi thì mình chẳng có bằng chứng gì là do họ làm mất cả,trc h toàn đi Ju cùi nên trg hợp đấy e chưa gặp qua nhưng h tích cóp đc con xe ưng ý mà để mất cũng thật đáng tiếc^^
xe có khóa code kể cả cụ ko khóa cổ xe chức năng code vẫn hoạt động,kẻ gian ko thể nổ máy nếu ko có mã từ khớp với chíp từ bên trong ổ khóa,cho nên cụ yên tâm là đợi nó vác xe tải đến cẩu về thôi,còn anh bảo vệ ngồi đấy mà để xe tải đến bốc xe bác đi thì bác bốc luôn anh bảo vệ đi đi =))

7777777

Xe máy
Bạn ơi thay ti thụt sau ở đâu, giá rổ thế nào nhi?

ronnie_kk

Xe đạp
Èo, bác nâng thụt sau cái nhìn kao vãi lều :)) thay nốt lốp sau vs cả chân chống giữa nữa cho nó nuột bác ạh ;)) like mạnh cho bác :">

leoNTV

Xe tải
tất cả giá rổ bao nhiêu thế bác ơi..!! xe đẹp quá

Hung_liberty

Xe hơi
Bác PM em cái giá đèn lead dành cho biển chờ đi
Lắp đặt thế nào nữa hả bác ?
số em là 0989096222 nhé.

Lavender_li

Xe tăng
Đã PM lại cho các cụ nhá,..có ji các cụ cứ alo trực tiếp để biết thêm chi tiết ah.Nhà em ban ngày toàn ol bằng đt nên PM lại dài dòng cũng hơi bất tiện.mong các cụ thông cảm!!

davisy

Xe tải
bác lavender_li ơi cho em hỏi bác dán carbon tay xáhc và ốp bô ở địa chỉ nào thế ạ? Và dán carbon có mấy loại, kèm giá rổ thiệt hại của bác là bao nhiêu thế ạ? Bác giúp em với tay xách và ốp bô e bị xước hết vì hay gửi xe rồi, e thấy dán carbon màu này nhìn ko bị dại xe :x... Bác pm giúp em với nhé. Thanks bác.

Lavender_li

Xe tăng
bác tốn bao nhiêu cho cái biển vậy ?
Dạ,cái biển em đi ép chống nước nên hết có 70k cụ ah.Còn nếu cụ hỏi mấy cái con số trên biển thì cũng may nhờ quen biết nên nhà em mất có 2 củ thôi ợ.tối về fang mấy con đề linh tinh gỡ đc 20k tiền đề suy ra là nhà em hết ~700k cho cái biển.kaka ^^

biatuoi

Xe hơi
Website
lexus-thanglong.vn
bác này yêu xe và công phu thật. Like mạnh những ai chăm chút và giữ gìn xe