[Funland] Con Thày Vợ Bạn !

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Ui chít! Em định xơi vợ thèng bạn... thấy các cụ bàn thía này, thì sợ quá... em bỏ thui.
Em tưởng "Cơm thày, vợ bạn", nghĩa là Cơm của thày rất ngon, vợ thèng bạn cũng rất ngọt... thì em mới "xơi"... ngờ đâu như các bác nói...
^:)^ bái cụ

Louis Le

Xe tăng
Em cười đến vỡ bụng vì cái câu của cụ này=)) Gửi cho cái đồng hồ làm quà mà đầu óc lại liên tưởng đến ý khác, em nghi đầu óc cụ mà trông vợ người ta 2 năm rồi không điều tiếng gì thì em đi đầu xuống đất=)). Gửi mỡ cho mèo rồi.
thật đấy em nghi thằng bạn em nó gửi gắm ẩn ý là ....máy móc không dùng và lau dầu là ..nó chết :(|)

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
vầng em cũng khổ vì nó ! bác là người nổi tiếng xin bác cho tý ý kiến về con thầy vợ bạn với ạ .
Ru vợ bạn ngủ chưa??? thôi ngủ đi mai còn phải ăn trưa với gái cơ quan đấy, quên à :))

xelu2010

Xe buýt
Ui chít! Em định xơi vợ thèng bạn... thấy các cụ bàn thía này, thì sợ quá... em bỏ thui.
Em tưởng "Cơm thày, vợ bạn", nghĩa là Cơm của thày rất ngon, vợ thèng bạn cũng rất ngọt... thì em mới "xơi"... ngờ đâu như các bác nói...
bác này giống iem thía

haivanphe

Xe container
Ở cơ quan em có một cô đồng nghiệp bằng tuổi, rất thân với em, chống nó lại là bạn nối khố với em và cũng là thầy của em trong một số khía cạnh (ví dụ: là người đưa em vào đời). Cô này và em suốt ngày bỏ việc đi uống cafe, nói chuyện nhưng chỉ dừng ở đấy thôi ạ.

Louis Le

Xe tăng
Ở cơ quan em có một cô đồng nghiệp bằng tuồi , rất thân với em, chống nó lại là bạn nối khố với em và cũng là thầy của em trong một số khía cạnh (ví dụ: là người đưa em vào đời). Cô này và em suốt ngày bỏ việc đi uống cafe, nói chuyện nhưng chỉ dừng ở đấy thôi ạ.
cẩn thận tình ngay lý gian bác ạ ! lửa rơm là chuyện ngàn đời rồi

bagac_may

Xe tải
Em đã thấy có điểm chung giữa Ofer và Lxer =))

sidecardesigner

Xe điện
Con Thầy vợ bạn, gái cơ quan.. chả cứ các cụ, em cũng tránh :))
Em ứ phải les :P