côn M6 sao nặng thế

Vitara in TN

Xe tải
Công nhận ! em đi nhiều thì thấy quen ! mấy thằng bạn em mượn một hôm đi về kêu như vạc...bảo em chân to là phải!:redface:

thanhskull

Xe hơi
Em mới thay bàn ép của Sachs nhập theo các bác bên box Fiat, về đến VN giá em nó là 2.1tr trong khi tại VN 1 bộ của Valeo có giá trên dưới 1.5tr gồm cả bàn ép, lá côn và bi T. Được mỗi cái là hy vọng nó xịn hơn thôi. Thay vào thấy nhẹ hơn bộ cũ vì bộ cũ của em đã phải láng lại bàn ép 1 lần. Nói chung là đi quen thì không thấy gì, vì em đi đường tắc suốt mà. Chỉ có chịu khó đẩy số về mo khi dừng hoặc sắp dừng thì sẽ đỡ hơn hẳn. Chúc các bác cưới được vợ 2 như ý.

soya_milk

Xe tải
dạo này người đâu ra mà lắm thế, chỗ ngã 4 Đại Cồ Việt hôm nào cũng tắc tị, em đạp côn tê hết cả mông các bác ợ, mà con vợ 2 của em có vẻ chỉ khoái vít đường cao tốc thôi, đi TP thì oải quá, có lẽ em lại phải cho em nó đi thôi
Bác ơi, tôi chưa đi M6 MT, nhưng hàng ngày đi 323, theo tôi, có thể do ga số chưa chuẩn cũng là 1 nguyên nhân.

Hồi mới nhận xe, nghe mọi người nói côn Mazda nặng, mình đi cảm thấy nặng, nghĩ là xe nó thế, hóa ra sau này đi quen, ga số kết hợp tốt, thấy nhẹ bình thường. (b)