[Funland] Con gái miền Tây đẹp và nhậu

hxduong

Xe lăn
Văn & ảnh juve99 mà làm ký sự thì điểm dưới trung bình ;))
Cơ mà, chụp ảnh bằng tay như chủ thread là chuẩn hầu hết các cô gái miền này đấy.
- Ngoại hình: Chuẩn như chủ thread nói, nhưng cần bổ sung thêm vì chủ thread nói hơi so sài :D
- Nhậu: Con gái trong ấy quen nhậu hơn ngoài Bắc, cơ mà rượu trong ấy cũng dễ nhậu hơn rượu Bắc. Thử đưa rượu Bắc coi, 10 cô thì 8 cô chạy mất dép.

TÔN

Xe container
Chả cần đi miền tây e cũng biết gái miền tây như nào :))

TruonglaCung

[Tịch thu bằng lái]
Các Cụ of chắc toàn DL qua zutuber . Miền Tây bây chừ nàm gì còn con gái chứ ở đó có con gái đẹp. toàn bà bà già và trẻ con. gái nhớn xíu đẹp thì Sing Hàn thẳng tiến .. xấu xấu tí thì vào khu CN nàm công nhân cmn hết dồi.

Chỉnh sửa cuối:

ngu ngơ

Xe điện
E xuống miền Tây hơn 4 tháng, đúng là nhậu ở miền Tây không chỉ là hơi thở của đàn ông mà con gái cũng vậy các cụ ah! Con gái miền Tây uống bia rượu cũng như con gái miền Bắc uống nước lọc cho đẹp da. Đa phần chị e miền Tây đa trắng, ngực hông nở. Làm quen và hẹn bạn trai cũng khác ngoài Bắc. Mới quen nhau là ae mình đi nhậu chứ không phải hẹn cafe như ngoài Bắc. Mấy ô uống kém trong đó có e đã lên võng nằm thì chị e vẫn ngồi nhậu mà chưa biết khi nào nghỉ
Cụ người Bắc thì sớm lại có vài cô vợ miền Tây:)) Em quen một nhóm đều 3-4 cô vợ, đa phần là dân Bắc và người Hoa. Phụ nữ Nam bộ cởi mở, dễ gần hơn phụ nữ miền Bắc.

NguyenAnhPhan

Xe container
E xuống miền Tây hơn 4 tháng, đúng là nhậu ở miền Tây không chỉ là hơi thở của đàn ông mà con gái cũng vậy các cụ ah! Con gái miền Tây uống bia rượu cũng như con gái miền Bắc uống nước lọc cho đẹp da. Đa phần chị e miền Tây đa trắng, ngực hông nở. Làm quen và hẹn bạn trai cũng khác ngoài Bắc. Mới quen nhau là ae mình đi nhậu chứ không phải hẹn cafe như ngoài Bắc. Mấy ô uống kém trong đó có e đã lên võng nằm thì chị e vẫn ngồi nhậu mà chưa biết khi nào nghỉ
Và nhậu xong thì....e hèm...hèm....hèm

Tinhhoa.Dangcap

[Tịch thu bằng lái]
Gái miền Tây giọng nhẹ nhàng.

Cưng ơi....cưng à...em làm cho cưng nhen.
Trùi ui....cưng thấy đã không cưng.
Trùi ui...cưng...cưng ui em phê quá hà. ;))

Nghe một lần mà nhớ mãi. :x

lequynh91

Xe tải
Nhậu xong có tăng gì tiếp theo ko cụ

Phỗng new

Xe điện
Em nằm vùng ở trỏng từ hồi đầu 2000, đã thấy ít gái rồi. Các em các cháu nó lên SG với đi Hàn quốc, lấy đâu ra như cụ thớt với nhiều cụ tả thi vị như trong tiểu thuyết thế nhỉ?

Mà chán vãi ông thớt, tả gái bằng mồm nhưng văn lại kém. Chộp được cái ảnh thì phân giải mờ, khung hình thì kiểu như phim ngày xưa, đến đoạn xxx thì chổng mẹ máy quay lên giời :))

tazan_90

Xe tăng
Em nằm vùng ở trỏng từ hồi đầu 2000, đã thấy ít gái rồi. Các em các cháu nó lên SG với đi Hàn quốc, lấy đâu ra như cụ thớt với nhiều cụ tả thi vị như trong tiểu thuyết thế nhỉ?

Mà chán vãi ông thớt, tả gái bằng mồm nhưng văn lại kém. Chộp được cái ảnh thì phân giải mờ, khung hình thì kiểu như phim ngày xưa, đến đoạn xxx thì chổng mẹ máy quay lên giời :))
tầm năm 2000 còn nhiều mà cụ,em nào nhà co tí thì đep

MrSpy

Xe điện
Ảnh em lấy mạng thui, chứ em công nhận con gái trỏng họ uống ghê gớm, tất nhiên ko phải ai cũng vậy, nhưng đa số là nhậu được. Tụi em đi hơn nửa tháng long dong vài tỉnh mà ko muốn ra Hn luôn :D . Các anh chị em chân tính, kể cả cán bộ, nông dân, abc hầm bà lằng các kiểu siêu nhiệt. Thật như đếm, em cũng thắc mắc là sao mới gặp mà họ lại đối xử với mình như vậy, kiểu như là thân tình lâu năm ý. Ngồi nhậu đâu đó cùng 2 hay 3 hôm thì nói: cuối tuần rỗi a mời tụi em về Vuông nhà anh ở quê đánh bắt nhậu chơi, 3 thằng em và bà mợ nhà em sống ở trỏng về nhà dưới quê lão mà cả mấy nhà chờ đón như khách đặc biết...say sấp mặt với bia chai sg xanh với sagota. Rồi tụi em nhậu riết 1 quán gần Ks Mường Thanh- Cần thơ đến mức quen mấy em gái, chỉ đơn giản họ thích giọng Bắc, ngồi chém gió các kiểu,,bọn em có hứa vui là tụi em mà có dịp ra Hn tụi anh sẽ làm hướng dẫn viên khắp Hn và mời tẹt ga bia hơi Hn. Thế mà cuối 2018 các em ý nó ra thật, mấy ẻm đi Sapa trước rồi quay về Hn chơi 2 hôm...máu ghê gớm luôn. Tiễn ra sbay mà mấy thằng trợn mắt :))
Cụ kể nốt ks Mường thanh đi ;)

Thèm khát

Xe điện
Bài viết chưa đúng hướng rồi.
Cụ lia camera đúng chỗ iem thẩm phát.

minhhai985

Xe lăn
nhậu giỏi thì e chưa thấy nhưng da e nào e đấy mát tay lắm, chứ ko như mấy e ngoài bắc, sờ vào cứ như hòn than. :D