[Funland] con gái không lấy chồng, một mình cả đời thực sự liệu có ổn?

haitimkiems

Xe đạp
chuyện là cháu mới 2x (x nhỏ xíu) nhưng mẹ cháu đã rất sốt ruột về việc cháu chưa yêu thêm 1 ai, có cụ nào giống như bme cháu ko ạ, kiểu siêu lo lắng cháu sẽ ế suốt cuộc đời ấy ạ? và thi thoảng mẹ cháu cứ nói vài câu kiểu "không có ai à?", "con này ế rồi" ... khiến cháu cũng không được thoải mái cho lắm vì cháu thấy rất ok với hiện tại, độc thân vui vẻ.
Về cháu thì ngoại hình cũng tạm ổn, cao ráo ưa nhìn, học hành đàng hoàng nhưng chưa có công ăn việc làm, vẫn đang tìm việc. Trước đó thì cháu cũng trải qua một vài mối tình và cũng quen biết nhiều rồi nhỏ có lớn có và cháu thấy bất ổn lắm :v cứ mỗi lần có ai đó bước vào cuộc sống của cháu là y như rằng đảo lộn, một mình thì ksao. Cháu cũng xác định là sẽ cố gắng ở 1 mình cả đời sung sướng ko phải đau đầu vì ai. Bme cháu lại bảo "m như thế thì 30t là sướng nhưng rồi đến 40, 50t m mới biết mặt" ... là biết mặt gì vậy ạ ^^
Khi... X gần đến 6 hoặc 9 cháo lại còm tiếp nha!

Nhimtiu

Xe container
có khi cháu đổi lại tiêu đề thớt thành "nơi se duyên cho những người cô đơn" hợp lí hơn
Cháu có muốn se duyên thì cho tiêu chí chọn sói tương lai của cháu lên biết đâu các chú OFers lại tìm đc gấu cho F1 đới. Không biết tiêu chuẩn chọn sói ôm của cháu có cao cao bên cửa sổ quá hơm? :))

Ba Ngơ

Xích lô

p.thao126

Xe máy
Cháu có muốn se duyên thì cho tiêu chí chọn sói tương lai của cháu lên biết đâu các chú OFers lại tìm đc gấu cho F1 đới. Không biết tiêu chuẩn chọn sói ôm của cháu có cao cao bên cửa sổ quá hơm? :))
cháu se duyên cho mọi người chứ cháu thì se làm gì đâu ạ =))
còn tiêu chuẩn của cháu thì cũng vừa tầm cửa sổ thôi còn nhìn được vì cháu chiều cao có hạn thì cũng không phải hoa hậu người mẫu gì, cứ viển vông rồi sự thật lại tàn nhẫn :)):)):))