Colorado - Chevolet vs Hilux, Triton, Ranger, BT50, Navara

TOANHIGHSKY

[Tịch thu bằng lái]
Website
longbienauto.com
Khiếp, dạo này các cụ sâu GM hoạt động kinh nhể. Chỗ nào cũng thấy nhảy vào comment down giá tùm lum
GM là 1 trong những hãng xe bán giá cả linh tinh nhất mà cụ? mạnh bên nào thì bên ấy bán thôi ạ

soul 9133

Xe tăng
Cụ lấy GM Chevrolet Colorado 2.8L thì qua em phục vụ cụ, xe có ngay, nhiều màu cho cụ chon lựa, cụ mua Trả góp hay Thuê mua thoải mái, em phục vụ cụ tận tình.

Thực lòng em cũng rất thích Colorado, tiếc mỗi cái là không có bản 4x4 AT

lucnguyenluong

Xe tải
E bỏ phiếu cho ranger,n e ít tiền chỉ chọn đc triton

HEAVY TRUCK

Xe buýt
có cụ nào chạy colorado cho chút cảm nhận đi
Em chạy bản LTZ 2.8-đời 2013 đây ạ
Chả chê gì cụ ạ. Có 1 cái ghét nhất là ứ có sấy gương,
Xe này Mômen xoắn cực đại ở ngay vòng tua 2000 vòng/phút(cụ nếu mua xe nên lưu tâm cái này, vì có xe sẽ đạt mô men xoắn cực đại trong khoảng VD 2500-3400 vòng/phút thì máy sẽ gầm gào hơn, đạp ga thốc cho vòng tua lên cao mới thoát ra được VD: sa lầy) nên rất khỏe khi có tải, hoặc leo dốc(đi trong phố thì hơi oải vì nó chỉ chực chồm lên)
và có lẽ cũng vì lý do này nên vòng tua khi chạy 100km/h chỉ khoảng 1800vong/phút nên giảm độ ồn đáng kể so với các xe khác. xe đi chắc chắn và không bị văng đuôi.
Nó có bù ga tự động(bù tự động chứ k phải cruicontrol nhé), cụ thể khi ở số thấp và đang đè côn, nó sẽ bù ga để tăng sức kéo mà không cần tác động chân ga. Ghế bọc da, ghế lái chỉnh điện tiện nghi và sang trọng. . . Nói chung đôi điều thế thôi ạ, chứ ai đi xe mà chẳng khen xe mình hay các cụ nhể

Chỉnh sửa cuối:

Cayenpro

Xe tải
Thế cụ đã thấy nhược điểm nào chưa HEAVY TRUCK, e toàn thấy khen chứ chưa thấy chê

hoatra

Xe điện
E đang cân nhắc làm e pickup đây: đang cân giữa DMax-range-Bt50 2.2 và e colorado này đây

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Thế cụ đã thấy nhược điểm nào chưa HEAVY TRUCK, e toàn thấy khen chứ chưa thấy chê
Thời điểm e mua xe là thích nên mua cụ nhé, xe cũ em chưa bán, vác tiền đi mua xe mới rồi mới túc tắc bán cụ ạ.
Nói thế để cụ hiểu là về mặt tài chính em k phải ngợi nên đương nhiên em sẽ chọn con xe mà em ưng nhất.
Em làm về gia công cơ khí chính xác và cũng tiếp xúc tương đối, cũng nghiên cứu rất kỹ trước khi mua xe.
Em đã chayh thử Navara, Ranger, triton. Riêng Bt50 và Hilux thì k chạy. Hilux thì vì trang bị kém, bt thì vì k thích ngoaih hình.
Em mua xe thay xe sedan nên phải tiện nghi thoải mái nhất.
Trên đây là chia sẻ của em. Ai thích xe nào mua xe ấy, Với em ngoaih hình và trang bị của Ranger làm e k hài lòng. Còn wildtrack thì màu cam k hợp mệnh với cả e k đủ kiên nhẫn ngồi chờ, thế thôi ạ

HEAVY TRUCK

Xe buýt
E đang cân nhắc làm e pickup đây: đang cân giữa DMax-range-Bt50 2.2 và e colorado này đây
Chạy thử con dmax số sàn, cần số nó rung bần bật nên em chạy mất dép, số at thì ổn hơn, cơ mà e k thích xe pickup mà số at. Vài lý do nữa làm em k thích dmax

Cayenpro

Xe tải
chủ yếu e hỏi khi cụ đi xe thấy có nhược điểm gì không thôi. Mọi người đang quan ngại khả năng chịu va chạm cơ học của của Colorado hơi kém. E thì còn lăn tăn giữa Ranger va con này thôi. Bên e chạy 2 con Everest 1 sàn 1 tự động thấy rất ok nhưng vưa phải thay lại rô tuyn lái và bót phụ đây là điều e cũng quan ngại ở Colorado. Nếu khách hàng mua Colo.. ít phụ tùng, bảo trì, thay thế cũng là chuyện phải tính đến. Vì mấy ô Sale bán xong là kệ *** khách sử dụng đến mấy ô cố vấn kt thì chỉ chăm thịt tiền của khách. Phải hỏi kỹ cụ không thì tự dưng thành con nợ của họ :-s

Chỉnh sửa cuối:

hoatra

Xe điện
Chạy thử con dmax số sàn, cần số nó rung bần bật nên em chạy mất dép, số at thì ổn hơn, cơ mà e k thích xe pickup mà số at. Vài lý do nữa làm em k thích dmax
Cụ cho e biết thêm lý do đc ko? Vì động cơ diesel thì isuzu là tốp đầu bảng

Hươngmýt

Đi bộ
Bạn e định lấy con bán tải mà không biết chon con nào cho hợp lý. E kết con Colorado nhưng nó bảo "nặng mông". Cụ nào có kinh nghiêm chỉ giúp nên chọn loại nào giúp e
Ranger đang hot cụ ơi