[Funland] Cô Xuyến - Về nhà đi con

vandatAT

Xe container
Bỏ đi, tìm thằng thứ 5

Limlem

[Tịch thu bằng lái]
Đọc để giảm xì trét cho một ngày nóng nực thì cũng đc mờ cụ ^^

Mấy anh chị này tuổi có còn bé bỏng gì nữa đâu mà cứ thích nổi phềnh phền lên để thiên hạ chửi cho. Còn gia đình, con cái.. phải nghĩ đến chứ !?
Phẩy em thì có mà xấu hổ bỏ mẹ lên đc :">

Trong trường hợp này mợ ấy là người bị hại, lấy nhiều chồng cũng chả sao, ko tranh vợ cướp chồng thì cũng ko có vấn để gì, chỉ là ko may mắn nên ko thể nói lấy nhiều chồng thì xứng đáng bị đánh. Thằng chồng cũ giang tay đánh vợ tệ 1 thì những người ở ngoài nhận xét phải thế nào nó mới đánh tệ 10.
Lần thứ 2 bảo ko may mắn còn thông cảm đc. Chứ tới ba bốn lần thì đúng là zì thật đấy. Đừng bênh. Cứ kệ đi 😇

Chỉnh sửa cuối:

csc688

Xe buýt
Chẳng biết như thế nào nhưng sau lấy chồng em cứ đặt ra tiêu chí lành tính đầu tiên :-? Còn lại tính sau. Có cãi nhau thì cãi nhau trên lời nói, văn bản, phạm trù pháp luật. Chứ cãi nhau bằng bạo lực này đáng sợ nhỉ :-w
Làm sao mà biết được mợ. Những ông trông hiền lành lại rất cục tính. Nói chung là hên xui và đừng quá đáng với nhau đến mức không thể kiềm chế được thì em nghĩ chắc không bị đấm đâu

Napoli

Xe tải
Vợ chồng lấy nhau lần 1 là hên xui đỏ ăn đen chịu như oánh lô đề, lấy lần 2 là cần xem xét điều chỉnh lại bản thân, lấy đến lần thứ 3 thì phải xem lại cả cặp. Người thường họ không dám cạp lại với thành phần qua vài lần xuồng.

lau ga gia

Xe buýt
Phải nói là cô này hót hòn họt, 4 đời chồng vưỡn còn ít, tiến tới chắc phải 10 chú :D

nguyentoan.uct

Xe điện
chẳng biết ông kia được trả bao nhiêu, đang dịch bệnh ko được đóng phim, nhờ bạn ấy đấm cho phát lại được đài báo nhắc đến mấy hôm

Nongdantb

Xe tăng
-E nghe 2 tai xem ntn, chắc cũng chả phải tự dưng thằng ck nó lại nổi khùng lên nv? Mà cái bọn showbiz này đc cái giống nhau, lúc trc thì tâng bốc nhau lên tận mây xanh, sau đấy thì lật mặt giải tán nhanh như chớp? Haizz! :D
E nghĩ giống cụ.Dù có thế nào cũng phải có lý do mới phán xử được.
EM chẳng hiểu cụ com rõ vậy mà có ng vang cụ e cũng đến chịu.

Rivers

Xe container
Phụ nữ kiểu tốn giai dư lày, làm phở ăn tạm thì được, chứ bếch về làm cơm thì có lúc nghẹn.

huongdo03

Xe tăng
Cú đấm quá dã man, xem cũng thấy đau.

kijuto161

[Tịch thu bằng lái]
Thằng đàn ông sử dụng vũ lực với phụ nữ trong bất kể hoàn cảnh nào đều là thằng tồi, tồi tệ hơn nữa là nó đánh vợ trước mặt đứa trẻ bé bỏng. Đứa bé sẽ bị tổn thương tinh thần, khổ thân cháu bé.
Cái lúc môi ấp má kề sao mà tình cảm, sao mà nhẹ nhàng đến thế, chả bù cho những lúc thế này.
Thương cho cô em gái kia, đến 4 đời chồng rồi mà vẫn lận đận. Cầu mong cho em về bến bình yên.
em chưa từng động tay với bất kì phụ nữ nào nhưng vẫn cảm thấy điều cụ nói bên trên là lí thuyết suông, biết đâu những lời con kia nó nói độc địa hoặc đụng chạm quá đến mức k thể kiềm chế nổi? Trước mặt con k được ra tay mà lại được quyền buông lời cay độc, mất dạy? Nói chung là chúng ta k biết thì chả bênh bên nào hết nhưng về cơ bản là có lửa mới có khói

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]

doping113

Xe tải
đọc các comment mà buồn, tạo sao cứ phải dìm bằng các ngôn từ xúc phạm nhân phẩm đời tư, với nạn nhân là một phụ nữ bị đánh, trước mặt con 4 tuổi.
Để chứng tỏ là nhiều thông tin hay phận nữ đáng lép vậy?
Có thằng đàn ông nào dám cắm hương thề độc: chưa từng chơi gái, bồ bịch, quan hệ ngoài luồng không? không có đàn ông hư đốn sao có đàn bà lăng loàn,
Nếu đổi là em, con gái hay người nhà bị đánh thế thì thế nào?

Chỉnh sửa cuối: