[CCCĐ] Cô Tô - Thanh Lân ( Jul-2017) chuyện bây giờ mới kể

hoanvdc

Xe máy
Em lấy nét vào quả bóng thế nào lại nhầm ...dạo này mắt mũi kém quá .:)):)):))

Trời tối dần vớt vát thêm dăm kiểu bọn em cũng rút dần hoa hết cả mắt ..X_X
Văn phong của cụ tuyệt vời...nhưng em lại chỉ thích xem hình...ướt hết bàn phím cụ ạ

tvdung

Xe điện
Em cho cụ thời gian từ nay đến tháng 10 để ..tìm cách mở cửa hi hi ( tháng trước đi HSP Cụ có lý do chính đáng nên anh em thông cảm ) :)):)):))
Vâng, em sẽ cố nịnh gấu để được cấp phép theo các cụ ợ :)

giangsuki

Xe ngựa
Em lấy nét vào quả bóng thế nào lại nhầm ...dạo này mắt mũi kém quá .:)):)):))

Trời tối dần vớt vát thêm dăm kiểu bọn em cũng rút dần hoa hết cả mắt ..X_X
Đấy, đi biển phải ra những bãi như này mới là chuẩn

Kim Thành Sport

Xe tải
Website
thethaokimthanh.vn
Em vừa rồi cũng ra Cô Tô và bị kẹt lại 3 ngày do đúng hôm mưa bão. Ở lại nghe thêm được nhiều câu chuyện về Cô Tô từ thời xa xưa cho đến ngày nay cũng nhiều cái hay ạ.
Ảnh cụ chủ chụp đẹp quá ạ :D

hoangtuananh69

Xe tăng
Em vừa rồi cũng ra Cô Tô và bị kẹt lại 3 ngày do đúng hôm mưa bão. Ở lại nghe thêm được nhiều câu chuyện về Cô Tô từ thời xa xưa cho đến ngày nay cũng nhiều cái hay ạ.
Ảnh cụ chủ chụp đẹp quá ạ :D
Em mong được ở lại như Cụ mà chả được ...Mấy khi được ngắm bão biển :)):))

hoangtuananh69

Xe tăng
Em kể tiếp :
Mặc dù không thích nhưng ra Coto cũng phải lượn phố đêm 1 lần ( chỉ 1 lần duy nhất thôi ạ ) . Theo em thì đây là điểm trừ rất lớn của Coto ( ý kiến cá nhân ) ngoài sự xô bồ , ồn ào , bát nháo ra thì chả có cái gì đáng để đến khu này ..Thề với các Cụ em lượn được nửa vòng là phải quay ra vì không chịu nổi ..Như 1 cái chợ vỡ

Quán nào cũng Karaoke , thậm chí có quán mở 1 lúc 3 bộ cho 3 nhóm khách thi nhau hát ... %-(%-(%-(
Đứng tán phét với mấy em giai trẻ bán kem cuộn 1 lúc là em chuồn về KS ..không chịu nổi sự ồn ào ở đây

hoangtuananh69

Xe tăng
Buổi sáng Chủ nhật là buổi sáng cuối cùng của đoàn em tại Coto , do đặt vé tàu về lúc 13h00 nên chương trình buổi sáng chỉ là nghỉ ngơi tắm biển tại bãi tắm tình yêu ( đối diện khách sạn ) trưa đi ăn và ra tầu ...
Hơn 8h00 các nhà mới bắt đầu hành quân ra bãi biển

Con cún này chắc rất ngạc nhiên chả hiểu tại sao mấy người này lại có hành động lạ như vậy :D

Con đường Tình Yêu đây ạ , sáng sớm chả có ai ngoài nó hi hi :)):)):))

Dung dăng dung dẻ một chút .gì thì gì chúng ta cũng đang đi trên con đường Tình Yêu :)):)):))

Kết thúc chương trình khám phá Cô tô tại đây , đoàn em theo đúng lịch trình về đến nhà lúc 20h cùng ngày An toàn tuyệt
đối ..
Cám ơn các Cụ , các Mợ hẹn các Cụ các Mợ chương trình sau ạ :)):)):))

Kim Thành Sport

Xe tải
Website
thethaokimthanh.vn
Em mong được ở lại như Cụ mà chả được ...Mấy khi được ngắm bão biển :)):))
Ở lại chơi thêm mấy ngày thì thích nhưng mà công việc sốt xình xịch cụ ạ. Với lại ở lại ít thôi chứ nếu lâu quá lại đâm ra buồn. Nghe các bác ở đó kể chuyện hầm, hào, rồi thì chuyện dân TQ ngày xưa pha thêm chút ma tà nữa cũng thú vị lắm ạ.

hoangtuananh69

Xe tăng
Ở lại chơi thêm mấy ngày thì thích nhưng mà công việc sốt xình xịch cụ ạ. Với lại ở lại ít thôi chứ nếu lâu quá lại đâm ra buồn. Nghe các bác ở đó kể chuyện hầm, hào, rồi thì chuyện dân TQ ngày xưa pha thêm chút ma tà nữa cũng thú vị lắm ạ.
Trước khi đi cả đoàn em cũng đã xác định rồi gặp bão thì ở lại thêm vài ngày ..ngắm bão biển nhưng lại chả có duyên he he

thành đông

Xe điện
Hôm qua đọc bài trên VNExpress về chính sách cộng điểm ưu tiên cho học sinh thi đại học, thấy tác giả giống 1 cụ trong hội 7x, chắc đúng phải không cụ ĐÔNG?
vâng ah cụ ấy thành viên của trung đoàn nhà em