Cổ phiếu Bambo Airline cụ nào mua chưa?

me.cuc.kem

Xe máy
Trước tết em thấy cổ phiếu Bambo của anh Quyết tăng vù vù trên chợ OTC, có thời điểm lên tận 48, không biết giờ giá bao nhiêu các cụ các mợ nhỉ? Em thấy giờ bảo còn 26 , mua thời điểm này nằm yên thở khẽ đợi cuối năm không biết có cơm cháo gì không ạ ?

RedCrow

Đi bộ
Không chơi với anh Quyết! Ở đâu có Quyết, ở đó mình nghỉ

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Không chơi với anh Quyết! Ở đâu có Quyết, ở đó mình nghỉ
Em cũng không ủng hộ chú này, nên không đầu tư, dòng của chú này thì chỉ đầu cơ thôi, tiền đâu mà đầu tư cho chủ tịch bán chui. Nương theo lái mà lướt cũng kiếm được phết đấy cụ. Em lướt được mấy bận FLC, ROS, AMD và KLF cũng được lời được loanh quanh 40%, đánh nhanh rút nhanh và không bao giờ tham đối với dòng cổ phiếu này, có biến là rút chạy ngay.

RedCrow

Đi bộ
Em cũng không ủng hộ chú này, nên không đầu tư, dòng của chú này thì chỉ đầu cơ thôi, tiền đâu mà đầu tư cho chủ tịch bán chui. Nương theo lái mà lướt cũng kiếm được phết đấy cụ. Em lướt được mấy bận FLC, ROS, AMD và KLF cũng được lời được loanh quanh 40%, đánh nhanh rút nhanh và không bao giờ tham đối với dòng cổ phiếu này, có biến là rút chạy ngay.
Mong bác chơi sòng phẳng đc vs đội lái khi chơi theo mấy cổ dòng FLC này, chứ có nhiều bác chết sặc máu vì không nhảy kịp theo nhạc của mấy lái và chủ tịch Quyết rồi

ubisapro

Xe trâu
Cứ chơi đi. Cùng lắm mua được kinh nghiệm :D

Em kiếm được cái tết ngon lành với em Baamboo này. Mua giá 28 nhảy giá 42. Cũng k quan tâm giờ nó giá bao nhiêu.
Cơ mà với tình hình của ngành hàng không, em sợ về mệnh.

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Mong bác chơi sòng phẳng đc vs đội lái khi chơi theo mấy cổ dòng FLC này, chứ có nhiều bác chết sặc máu vì không nhảy kịp theo nhạc của mấy lái và chủ tịch Quyết rồi
Sao cháu dám chơi sòng phẳng, cụ cứ đùa cháu.

Cháu có kỷ niệm "đau tim" nhất là với ROS, gần 70% vốn chơi với con này và thêm full margin gần 6 tháng, sáng mua chiều hoặc phiên sau bán, đến lúc thấy giá thấp dần và vol quá lớn, thấy sợ rồi, trong 5 phiên kê giá thoát hoàng. Thoát hết hàng thì được thêm 3 phiên ROS diễn tiếp, sau đó là cảnh đổ đèo ngoạn mục của ROS.

Giờ cháu không dám liều vậy vs họ nhà FLC nữa, thỉnh thoảng có game thì cháu nhấn nhá tối đa 30% vốn thôi. Cháu đang chốt nốt KLF mua đợt giá 1k4 - 1k5. Không tham tính bằng lần, dễ ăn đổ bô lắm. Sau game này chắc bỏ hẳn cái dòng FLC.

Chỉnh sửa cuối:

RedCrow

Đi bộ
Sao cp nó về sâu thế nhỉ?
Bác đặt đúng câu hỏi vấn đề rồi đấy.
Đơn giản là vì các phiếu họ FLC dao động không theo quy tắc thị trường hay kỹ thuật nào cả, mà hoàn toàn dựa trên ý chí của chủ tịch Quyết. Chuyện nó chỉ vậy thôi