Có phải wigo đang được khuyến mãi trong tháng này không các cụ.

xebetong

Xe container
Bao giờ 350 lăn bánh thì em cũng mua, kệ ọp phơ sỉ nhục :)

New Audi R8

Xe buýt
Các cụ ơi, em dành dụm bao năm mới mạnh dạn sắm chiếc ato để đi cho nó an toàn. Với em thì giá cả vẫn quan trọng nhất mà xe đi thì phải an toàn, 'bền người rồi mới bền xe' phải không các cụ :))) Em xác định chọn con Wigo của Nhật cho ăn chắc mặc bền, mẫu mới ra năm nay hatchback hạng A cho vừa tầm ví ạ, mà cũng hườm hườm đáp ứng đủ tiêu chí của em. Giá 400 đổ lại mà được cả ngoại hình góc cạnh, có màu cam yêu thích của vợ em, em thì ừng hai túi khí, gầm cao sáng và trang bị camera lùi đầy đủ thì không thua gì những con cùng loại. Cơ mà tất nhiên nếu so riêng có thể ngoại hình e Wigo còn chưa xịn như những con đắt hơn. Cơ mà giá rẻ mà trông như này vs em là đũ ròi hehe =))) Mà đang có ưu đãi 20 củ dẩy đã tơi tận tới cuối năm e cũng có thêm chút thời gian tích lúa múc nó về nữa.

À mà em có nghe bạn review wigo tiết kiệm xăng hơn hẳn mấy con xe khác cùng dòng A. Ở đây chắc nhiều cụ sành xe hoặc ai từng trải nghiệm Wigo rồi cho em xin thiêm ý kiến nhé.

Đây là tk để đăng bài qcao của OF mà các cụ

vivu2211

Xe máy
cụ lh đại lý chưa

Mr. QA

Xe đạp
Vâng gấu nhà e đi lại đc Nh Ng khen xe đẹp :))
đẹp xấu là phạm trù gu thẩm mỹ cá nhân mà cụ. Có thể với người này là đẹp , nhưng với gu thẩm mỹ của người khác thì xấu. Nên em mới nói theo quan điểm cá nhân của e :D

sweetlightvn

Xe buýt
Các cụ ơi, em dành dụm bao năm mới mạnh dạn sắm chiếc ato để đi cho nó an toàn. Với em thì giá cả vẫn quan trọng nhất mà xe đi thì phải an toàn, 'bền người rồi mới bền xe' phải không các cụ :))) Em xác định chọn con Wigo của Nhật cho ăn chắc mặc bền, mẫu mới ra năm nay hatchback hạng A cho vừa tầm ví ạ, mà cũng hườm hườm đáp ứng đủ tiêu chí của em. Giá 400 đổ lại mà được cả ngoại hình góc cạnh, có màu cam yêu thích của vợ em, em thì ừng hai túi khí, gầm cao sáng và trang bị camera lùi đầy đủ thì không thua gì những con cùng loại. Cơ mà tất nhiên nếu so riêng có thể ngoại hình e Wigo còn chưa xịn như những con đắt hơn. Cơ mà giá rẻ mà trông như này vs em là đũ ròi hehe =))) Mà đang có ưu đãi 20 củ dẩy đã tơi tận tới cuối năm e cũng có thêm chút thời gian tích lúa múc nó về nữa.

À mà em có nghe bạn review wigo tiết kiệm xăng hơn hẳn mấy con xe khác cùng dòng A. Ở đây chắc nhiều cụ sành xe hoặc ai từng trải nghiệm Wigo rồi cho em xin thiêm ý kiến nhé.

Kh biết bác chủ cảm nhận thế nào chứ em thì ngồi lên ghế tài lắc nhẹ, là cả xe nó lắc. Thêm cái cần số nhìn nó rẻ tiền thế nào ấy

loveumore

Xe tải
Ông bạn cụ mua Wigo à, em thấy ông đấy sáng suốt đấy. Giờ thế kỷ bao nhiêu rồi mà mua xe lại lên mạng xem góp ý. Cứ trèo lên xe mà chạy rồi cảm nhận, wigo nó bị cái lỗi tối ưu quá mức trong thiết kế nên nhìn hơi cổ lỗ sĩ chứ còn lại vận hành và nhất là cái an toàn thì nó là số 1 đấy.

kellymanh

Xe máy
Nội thất con này ổn mà, về trang bị thì các xe dòng này xêm xêm nhau cả thôi. Nội thất chê nhất mỗi cái cần số nhìn như cái cẳng gà chứ còn lại quá rộng rãi rồi. Cái cần số nó nhỏ và khẳng khiu thế kia thì bù lại được cái ghế phụ của nó rộng rãi. Em ngồi dạng téc cả đũng quần mà cũng chẳng chạm được đầu gối và cần số đây này.

kellymanh

Xe máy
Ông bạn cụ mua Wigo à, em thấy ông đấy sáng suốt đấy. Giờ thế kỷ bao nhiêu rồi mà mua xe lại lên mạng xem góp ý. Cứ trèo lên xe mà chạy rồi cảm nhận, wigo nó bị cái lỗi tối ưu quá mức trong thiết kế nên nhìn hơi cổ lỗ sĩ chứ còn lại vận hành và nhất là cái an toàn thì nó là số 1 đấy.
Tầm 350 triệu thì như thế là ok rồi, khen chê kệ thiên hạ. Toàn ông đi xe máy leo lên chê cái xe ô tô, toy nó là thương hiệu lớn nên không thể làm ra các sản phẩm vớ vẩn được. Xe toy nó chạy ổn định như thế nào thì các cụ có thể tự mình kiểm chứng được mà không cần phải đi hỏi bất kỳ ai. Còn đẹp xấu nó là cảm nhận cá nhân không ảnh hưởng gì đến giá trị lâu bền của 1 chiếc xe ô tô cả.

loveumore

Xe tải
Kh biết bác chủ cảm nhận thế nào chứ em thì ngồi lên ghế tài lắc nhẹ, là cả xe nó lắc. Thêm cái cần số nhìn nó rẻ tiền thế nào ấy
Chưa hiểu ý bác lắm, cần số nhìn rẻ tiền nhưng bền ngon là được bác ơi

longbker

Xe tải
Chiếc xe đoạt nhiều giải thưởng về mỹ thuật của những năm 90 hehe, đùa chứ cái tối giản quá cũng làm mất cân đối giữa nội thất và ngoại thất nhỉ. Bên trong các chi tiết nhựa của wigo nó không bóng bẩy mạ xi màu mè mà để trần như thế em thấy ổn. Mà nếu không thích thì bỏ ra 10t đi làm nội thất thì thoải mái long lanh. Các dòng hạng A như thế còn chê cái gì nữa

QV.BTM

Xe tải
Tầm 350 triệu thì như thế là ok rồi, khen chê kệ thiên hạ. Toàn ông đi xe máy leo lên chê cái xe ô tô, toy nó là thương hiệu lớn nên không thể làm ra các sản phẩm vớ vẩn được. Xe toy nó chạy ổn định như thế nào thì các cụ có thể tự mình kiểm chứng được mà không cần phải đi hỏi bất kỳ ai. Còn đẹp xấu nó là cảm nhận cá nhân không ảnh hưởng gì đến giá trị lâu bền của 1 chiếc xe ô tô cả.
RỘng mà, hàng ghế sau nếu bỏ cái hộp chứa đồ ra thì ghế vẫn ngả ra được, ngồi đầu gối không đụng ghế trên mà đầu cũng cách trần cả đoạn. Điều hòa mát rượi, bọc nội thất bằng nỉ cũng được rồi nếu muốn da hay ngon hơn thì thêm tý tiền ra ngoài làm. Morning, I10, hay fadil nó cũng thế mà ông nào bảo hơn đâu vào đâu nói xem.

QV.BTM

Xe tải
Tiền nào của nấy bác ơi, nhưng được cái xe Toyota Wigo thì bền và an toàn, Toy ngồi luôn mềm hơn mấy thằng Hàn xẻng nhé.. Nên cũng bù laị được khoản này

Mọi người nói nhận xét thế nào thì nhận xét chứ em nghĩ bản thân cụ tự trải nghiệm mà chấm 9 điểm thì chẳng còn gì phải bàn cãi cả.

luong64qhqp

Xe tải
Phản hồi tiêu cực nhiều em nghĩ là do toàn các bác sale vào cmt! nhưng Wigo phù hợp với nhu cầu của gia đình thớt đấy, vừa lành vừa tốt! Em kính cụ một chén gọi là chúc mừng!

ruby thiet

Xe buýt
Cụ mua em nó là hợp lý rồi, mấy bữa cụ quất thêm em nữa thì con này vợ cụ đi còn hợp lý hơn! Em cũng mới tậu 1 em vàng chanh cho mợ nhà em. Nó cứ phải gọi là chim ưng!

finish.1

Xe tải
Em đang đi 1 em wigo đời đầu mà giờ vẫn chưa muốn gả cho ai. Cũng ưng như chủ thớt. Các cụ cứ phải lái em nó thì cái nhìn nó mới khách quan được. Em dự các cụ chê chắc gì đã thấy em nó ngoài đời

luong64qhqp

Xe tải
Nhiều cụ mua xe về chủ yếu là trưng cho sang với mang nặng cái đầu chứ chắc gì đã giám đi, va quệt hỏng hóc đâu thì có mà khóc thành dòng. Toyota vừa là hãng lớn, đồ lại rẻ, thay thế phụ tùng cũng dễ. Cụ rước em nó về chục năm đầu chắc chỉ cần đổ xăng, thay dầu là đi thôi. Còn các cụ muốn trưng diện thì em nghĩ hạng C là hợp lý, hạng A không hợp với các cụ rồi cá chê rồi :v

luong64qhqp

Xe tải

Wigo trong phân khúc này so găng thì đc mỗi cái giá cao nhỉ :D