[Thảo luận] có phải tôi sai?

chinhatm

Xe container
Nếu đúng như cụ nói cách ngã ba 20m thì ko thể có lỗi sai làn được. Cụ đi thẳng ở làn thứ 3 tính từ gpc thì ko sai. Cụ hoàn toàn có thể khiếu kiện được. Cụ up lên biên bản trên này nhiều cụ sẽ vào hỗ trợ giúp.
Nếu muốn khiếu nại thì phải thu thập chứng cớ ngay lúc đó hoặc xe phải có cam hành trình. Tôi tin rằng trong biên bản chỉ ghi chung chung "đi sai phần đường, làn đường...". Bây giờ có khiếu nại thì xxx cũng chẳng nhớ chủ thớt là ai, đi thế nào, mà có nhớ thì xxx cũng sẵn sàng nói rằng chủ thớt rẽ trái từ làn đi thẳng hay đi thẳng từ làn rẽ trái...

tuanktxd77

Xe đạp
Kiện cáo thì cũng muộn rồi. Nhưng lần sau tôi vẫn đi như thế, nếu bị tóm tôi sẽ làm tới cùng đúng như quy trình của ofer. ít nhất cũng phải có hình ảnh, ghi âm hầu các cụ. thank

haihoi1289

Xe hơi
Kiện cáo thì cũng muộn rồi. Nhưng lần sau tôi vẫn đi như thế, nếu bị tóm tôi sẽ làm tới cùng đúng như quy trình của ofer. ít nhất cũng phải có hình ảnh, ghi âm hầu các cụ. thank
Cụ chủ đi đường mà lơ mơ quá, cung cấp thông tin thì nhỏ giọt, nhát gừng. Em cá cụ mà đi như thế nữa, nếu bị bắt cụ lại mất tiền cho coi =))