[Thảo luận] Có phải là hội viên KFC?

luxus

Xe tăng
Chiều nay em đi qua phố Hà Trung thì thấy đoạn gần ra chợ hàng Da bị tắc cứng một lúc. Nguyên nhân là do một bác Kia Forte đi vào đường cấm ô tô (phố Hà Trung cấm ô tô một chiều) chắc là không đi được nữa nên buộc phải lùi lại. Bất ngờ là để vào được phố Hà Trung từ phía đấy thì cái xe Forte đó phải đi cả vào đường Ngõ Trạm cũng cấm ô tô một chiều luôn:-o.

Hình này em chụp lúc bác ý đã lùi được khoảng 30m rồi.:))

Có phải bác nào trong hội KFC thì rút kinh nghiệm nhá.

Chỉnh sửa cuối:

OTO NHUA

Xe hơi
Em xin rút kinh nghiệm, số là lúc đầu em đi đúng sau đó em QUAY ĐẦU lại ai ngờ lại thành đi phải chiều cấm ô tô. Bác đến sớm thì còn thấy em phải lùi hẳn vào trong nhà Quốc trinh để quay đấy.:))

mai.thanh10

Xe container
Em xin rút kinh nghiệm, số là lúc đầu em đi đúng sau đó em QUAY ĐẦU lại ai ngờ lại thành đi phải chiều cấm ô tô. Bác đến sớm thì còn thấy em phải lùi hẳn vào trong nhà Quốc trinh để quay đấy.:))
Thế bác ko bị vịn àh? May thế. Đi vào đường cấm mất vài củ, treo bằng phải ko bác?

VP_Statham

Xe tải
loanh quanh lên đây lại bắt được tài xế vi phạm LLGT

Okane

Xe container
Ơ cho e hỏi: QUỐC TRINH là chân dài nào đới ạ 8->

mr.ken_no1

Xe container
A e OF giàu thía, gặp nhau ở đâu ko gặp cứ gặp nhau ở Hà Trung (Không biết tỉ giá đô đọt dạo này thế nào nhỉ - nhà cháu ko có VND chứ nói gì đến ĐÔ, hị hị)

mai.thanh10

Xe container
Nhà cháu là tài non trên OF, luận mãi mới ra KFC là Kia Phóc tê Cờ lúp. Lúc đầu cứ tưởng một số ae OF nhà ta thành lập hiệp hội thích ăn gà rán mới chết chứ:)):)):)). Các bác tài già thông cảm cho nhà cháu nhé.

V-Acura

Xe đạp
À, lúc đó em mượn tạm con xe cỏ của bác bên KFC, bác cứ chụp ảnh làm em ngượng quá, mà tính em là cứ ai giơ máy ảnh lên là em lại đi thật chậm, cười thật duyên, cho hình nó Loét ý mà:))
Lần sau bác cứ nói em một câu, em xuống xe chụp chẹp cho cẩn thận\:D/

Bus_nhanh

Xe điện
Nhà cháu là tài non trên OF, luận mãi mới ra KFC là Kia Phóc tê Cờ lúp. Lúc đầu cứ tưởng một số ae OF nhà ta thành lập hiệp hội thích ăn gà rán mới chết chứ:)):)):)). Các bác tài già thông cảm cho nhà cháu nhé.
Cháu cũng tưởng hội gà rán :))

longgk

Xe đạp
Cụ cứ quay đầu thoải mái, em hay lượn khu đó chẳng thấy xxx nào đâu cụ ạ. Nhưng nếu đi đường khác thì dòm biển hộ cái nếu không ảnh hưởng đến túi tiền của cụ đấy ợ

Cuabien

Xe điện
Chiều nay em đi qua phố Hà Trung thì thấy đoạn gần ra chợ hàng Da bị tắc cứng một lúc. Nguyên nhân là do một bác Kia Forte đi vào đường cấm ô tô (phố Hà Trung cấm ô tô một chiều) chắc là không đi được nữa nên buộc phải lùi lại. Bất ngờ là để vào được phố Hà Trung từ phía đấy thì cái xe Forte đó phải đi cả vào đường Ngõ Trạm cũng cấm ô tô một chiều luôn:-o.

Hình này em chụp lúc bác ý đã lùi được khoảng 30m rồi.:))

Có phải bác nào trong hội KFC thì rút kinh nghiệm nhá.

Trợn hết cả mắt cũng không thấy rõ biển số, chẳng biết ông nào nhà gà mà khiển trách. KFC nguyên tắc là luôn tuân thủ luật, chắc cụ này không phải nhà gà đâu. \:D/

luxus

Xe tăng
Bác cua: biển 6544 đầu 30 nhé. Em đi qua nhòm thấy bác lái xe trông play rân lắm (có cả bạn gái ngồi cạnh nữa cơ)

Cuabien

Xe điện
Bác cua: biển 6544 đầu 30 nhé. Em đi qua nhòm thấy bác lái xe trông play rân lắm (có cả bạn gái ngồi cạnh nữa cơ)
Báo cáo cụ là trong 168 con gà của KFC không có biển 6544 ạ ! Em biết hội viên nhà gà sẽ không đi đứng như vậy mà. ~:> \:D/