Có phải em là con gà đi đặt Ford Focus ko ạ

tuanthaolove05

Xe hơi
Website
satthep.net
Haizzzzzz.....
Kể ra cũng khó nói, em mà là kụ, đã trót hứa chắc em vẫn phải cho tiền sâu thôi. Rút kinh nghiệm khi đi cưới vợ 3 vậy.
Chắc vợ cả nhà kụ áp bức dữ lắm nên kụ mới máu vợ 2 thế hả? (b)(b)(b) Em nghĩ kụ cũng chả phải gà đâu. Thôi xởi lởi trời lại cho, AQ một tí cho nó đỡ đau đầu kụ ạ.
Vâng, em nói bác nên đưa, đàn ông hứa phải làm, vợ bác nó còn máu hơn .Nói như bác em kết nhất, xởi lởi 1 chút nó dễ mình dễ ta.
Nhưng kết kuận lại bác vẫn là con gà.Các bác đi sau nhớ rút kinh nghiệm nhé

Chỉnh sửa cuối:

khoatgiarutgon

Xe tải
Vâng, em nói bác nên đưa, đàn ông hứa phải làm, vợ bác nó còn máu hơn .Nói như bác em kết nhất, xởi lởi 1 chút nó dễ mình dễ ta.
Nhưng kết kuận lại bác vẫn là con gà.Các bác đi sau nhớ rút kinh nghiệm nhé
Kaka, kụ nói nhầm thì phải, em có phải bác chủ thớt đâu ạ? Em thì em gà thật, nhưng em vẫn vuốt cho bác chủ thớt cho bác ấy đỡ xót của :21:

mrfangfap

Xe hơi
Các cụ cứ tinh vi tinh tướng.Người ta máu có xe thì người ta bỏ 1K.Phải nước kết các cụ các cụ có bỏ không ạ.Nói thẳng ,cái tầmnày đi mua xe hạng trung cả xe nhập lẫn xe trong nước thì ức chế toàn phần - nói thế cho vuông (y) Cách đây 1 tuần Mazda3 34K đầy nhóc giờ nó bảo 37-38K đấy,máu thì cứ mua,ko mua thì thôi đi chỗ khác mà kiếm.Ra chỗ khác nó bán 38K,nói ngon ngọt nó bớt cho 200 $ thì chắc các cụ lại sướng,nghĩ mình xuân,lộc vì gặp thằng tử tế nó bớt mà không nghĩ nó làm mình mấy K vì theo đóm ăn tàn vụ VAMA kiện cáo,xe lol gì cũng đòi tăng vài K :102: .Rồi như có ông,Nissan Sunny cũng các đây chưng 1 tuần,lúc xấp xỉ 37K chả mua,đắn đo giờ mua 40K mà nó chả bớt xu nào.
Đấy là nói xe nhập.Còn xe trong nước - các cụ xem đi,tình trạng chung thôi.Cụ chủ thớt đừng nghĩ nữa,thêm mệt - các cụ ấy đùa đấy,cụ chả gà đâu :21: Đầy người đặt xe từ tháng 9 mất 1K chênh lệch mà tháng 11 hoặc 12 mới nhận xe kìa,cụ vẫn xuân chán cụ ạ.Còn nếu sale nó mà giao xe 31/12 cho cụ thì cụ cứ băm vào mặt nó cho em - như thế quá xỏ lá :'(

Chỉnh sửa cuối:

Mon 29V

Xe điện
Cụ Phang Phập nói chuẩn quá, không chỉnh được, ở VN ta khổ thế đấy. Đã vốt cụ!

tuanle

Xe tải
Bằng tiền í lấy con Camry 2003 - 2005 gì đó mà đi, Đi Focus chán lắm... Xe liên doanh, máy ồn, vỏ mỏng, cái cổ hút cách mặt đất có 30- 40 cm nên cứ vào chỗ nước sâu sâu tí là Em lại ặc ặc giữa phố...được mỗi bộ loa Pro
em chỉ nói về cái cổ hút thôi, gà qué gì em không dám bàn
chả biết cụ nhìn thấy cái cổ hút Focus chưa nhỉ, cao hơn Camry đới :77:

toy=k+n

Xe tải
Bằng tiền í lấy con Camry 2003 - 2005 gì đó mà đi, Đi Focus chán lắm... Xe liên doanh, máy ồn, vỏ mỏng, cái cổ hút cách mặt đất có 30- 40 cm nên cứ vào chỗ nước sâu sâu tí là Em lại ặc ặc giữa phố...được mỗi bộ loa Pro
bác đi focus chưa hay nghe người ta nói thế ???
bác nói thử xem đi focus chán ở chỗ nào ???
máy ồn ư ??? mọi người đi focus chẳng ai thấy ồn hay mọi người tai điếc hết rồi :)):)):))
nói thật với bác camry xấu dã man chỉ hợp với các bác u40 trở lên :mad:

bác đi focus chưa hay nghe người ta nói thế ???
bác nói thử xem đi focus chán ở chỗ nào ???
máy ồn ư ??? mọi người đi focus chẳng ai thấy ồn hay mọi người tai điếc hết rồi :)):)):))
nói thật với bác camry xấu dã man chỉ hợp với các bác u40 trở lên :mad:
Em đi thử focus 1.8at hôm ford tổ chức , điều kiện đường đẹp mê ly còn thấy ồn khi ngồi đằng sau , đằng trước chỉ ở mức chấp nhận được , bác nói chả ồn j` là quá lời rồi , nội thất thì lởm . Rút cục là trả suất lấy xe tháng 9 , nhà em đặt cuối tháng 7 cũng chảng mất đồng nào cho sale

toy=k+n

Xe tải
Em đi thử focus 1.8at hôm ford tổ chức , điều kiện đường đẹp mê ly còn thấy ồn khi ngồi đằng sau , đằng trước chỉ ở mức chấp nhận được , bác nói chả ồn j` là quá lời rồi , nội thất thì lởm . Rút cục là trả suất lấy xe tháng 9 , nhà em đặt cuối tháng 7 cũng chảng mất đồng nào cho sale
đấy là ồn gầm từ đường dội lên còn em đang tranh luận là ồn máy mà bác đọc lại xem đúng ko :)):)):))
chứ còn cái xe tầm tiền đấy xe nào cũng ồn hết kể cả antis 2.0 :mad:

Vầng , mỗi người 1 ý , tầm 30k thì cũng không hơn đc vì chúng ta đang ở VN , các thượng đế vừa phải nhai hành vừa nghẹn ngào rằng tôi có khóc đâu . Mất 1k mà được thử cảm giác cười ra nước mắt âu cũng là 1 trải nghiệm thú vị nên mong bác chủ thớt đừng buồn nữa :6:

VietWagen

Xe buýt
Mạn phép đi chệch đề tài gà qué, máy móc, ồn ào một chút.
Chiều qua chạy trên đường nhác thấy bóng 1 em Focus 5dr. đời mới phía trước, nhà em cùng vợ hai còi hăm hở đuổi theo, qua mấy cái đèn đỏ mới bắt kịp, thì ra 1 em 2.0TCDi, mầu bạc metalic, biển 30T, mới kính cong. Chạy sau đít ngắm mông em nó 1 lúc, rồi lại chạy song song để ngắm lườn em nó, đến ngã tư vượt trước em nó 1 nhịp đèn đỏ rồi tấp vào lề đường, ra khỏi xe ngắm nhìn em nó từ từ chạy qua ... :43:. Tuy đã ngắm em nó chán trong showroom, rồi lái thử vài lần, nhưng lần này mới ngắm em nó chạy trên đường phố đông đúc, ồn ào, người xe như nêm, nhưng em nó trông vẫn đẹp và nổi bật!(l) Cầm lái em nó lại là 1 mợ tuổi băm, làm mình chạnh cả lòng :( hehe :D.

duongnam

[Tịch thu bằng lái]
em con 1 em focus máy dầu tháng 11 giao xe đây. bác nào máu alo em nha ----------------------------> 0977.86.23.24

PHC

Xe buýt
Sách nào nói vậy cụ? :77: Cụ cứ hay vui tính, hay nói ngược.

steelhcm

Đi bộ
Vâng, em cảm ơn các bác đã an ui, cho em lời khuyên, và ném đá vỡ đầu em, nhờ các bác mà em thấy lòng mình thanh thản trở lại.Và quyết định gọi cho sâu, sâu bảo hồi sau sẽ rõ

steelhcm

Đi bộ
Mạn phép đi chệch đề tài gà qué, máy móc, ồn ào một chút.
Chiều qua chạy trên đường nhác thấy bóng 1 em Focus 5dr. đời mới phía trước, nhà em cùng vợ hai còi hăm hở đuổi theo, qua mấy cái đèn đỏ mới bắt kịp, thì ra 1 em 2.0TCDi, mầu bạc metalic, biển 30T, mới kính cong. Chạy sau đít ngắm mông em nó 1 lúc, rồi lại chạy song song để ngắm lườn em nó, đến ngã tư vượt trước em nó 1 nhịp đèn đỏ rồi tấp vào lề đường, ra khỏi xe ngắm nhìn em nó từ từ chạy qua ... :43:. Tuy đã ngắm em nó chán trong showroom, rồi lái thử vài lần, nhưng lần này mới ngắm em nó chạy trên đường phố đông đúc, ồn ào, người xe như nêm, nhưng em nó trông vẫn đẹp và nổi bật!(l) Cầm lái em nó lại là 1 mợ tuổi băm, làm mình chạnh cả lòng :( hehe :D.
Vâng bác ạ, em toàn thế, toàn chạy theo để ngắm thân thể của em nó xem thế nào, càng ngắm càng thấy ngày cứoi sao ko đến ngay.máu lắm say lắm vì thế em mới thành con gà

Tianangdem

Xe tải
Vâng, em cảm ơn các bác đã an ui, cho em lời khuyên, và ném đá vỡ đầu em, nhờ các bác mà em thấy lòng mình thanh thản trở lại.Và quyết định gọi cho sâu, sâu bảo hồi sau sẽ rõ
Cụ được sâu cho nghe truyện tam quốc diễn nghĩa à mà hồi sau sẽ rõ?? rõ là phải rõ luôn cụ ạ ko là sâu nó ăn mục ruỗng cái két của cụ đấy :21:

Tamagochi

Xe tải
Ừ vỏ Focus mỏng thật các bác ợ, cái cửa của nó hình như dày có 30cm thôi.

khoat_gia

Xe buýt
Hichic tính em đã nói gì là làm, em vẫn đưa 1k nhưng vẫn ấm ức vì nó cho mình thành gà các bác ạ
Vote cho bác vì bác nói là làm, dưng mà vụ này e chả ủng hộ tí nào. Dưng mà như bác thì cũng là tự tay *** *** thôi(b):21:

HiPP

Xe tải
Mừng bác sắp có vợ hai:69:. Nhớ tham gia hội 4cus với bọn em nhé:6:

chickfly

[Tịch thu bằng lái]
Em mới ký HĐ mua 1 em F 5 cửa.Cho sale thêm 1000. nhưng tháng 11-12 mới lấy xe. có phải em là con gà ko ạ.Em nghe nói cho là phải có loiền trong 1 tuần mà.
hị, bác cảm nhận tốt thế mà sao lại làm thế :77:
1000 $ thì luôn và ngay!:69: