[Funland] Có phải em đang chuẩn bị "sập bẫy"?

Idemitsu

Xe tăng
E thì thấy có 3 kịch bản:
1) Thớt đang bị lừa tiền. Đơn giản là có thể mất luôn 5-10 củ hoặc sẽ bị nuôi béo để mất nhiều hơn
2) Thớt tung bài lên đây để chuẩn bị đưa ra mô hình kiếm tiền sau đó khoe lãi dụ gà ;))
3) Một tình yêu đẹp giữa chàng trai Việt và cô gái Đài loan

rasi1

Xe tải
Em dốt nên mới nhờ các cụ tư vấn mà. Thấy rất nhiều ảnh trong Line thì đúng là cô ấy ở Đài Loan thật. Em quên không nói chuyện này: Mấy hôm trước em nói đang gặp rắc rối cô ấy còn nói nếu vì tài chính thì để cô ấy giúp đỡ chuyển tiền cho em.
Cụ cứ bảo cô ấy chuyển cho mấy chục củ xem sao.
Ah mà nếu cô ấy bảo cụ phải chuyển trước mấy củ để làm thủ tục chuyển tiền thì next luôn nhé

Bồ hóng HN

Xe buýt
E thì thấy có 3 kịch bản:
1) Thớt đang bị lừa tiền. Đơn giản là có thể mất luôn 5-10 củ hoặc sẽ bị nuôi béo để mất nhiều hơn
2) Thớt tung bài lên đây để chuẩn bị đưa ra mô hình kiếm tiền sau đó khoe lãi dụ gà ;))
3) Một tình yêu đẹp giữa chàng trai Việt và cô gái Đài loan
Mục 3 đi cụ ơi. Em nói rõ là cô ấy người Việt Nam. Trước đây ở trong SG. Ở bên ĐL lâu rồi giờ có ý định về định cư VN ạ

Chuột bạch

Xe container
Cách đây khoảng 1 tháng em có quen 1 cô bé trên mạng nhưng hiện tại đang ở Đài Loan. Hai bên tâm sự qua lại thì cũng hiểu nhau và cô ấy hẹn cuối tháng này về. Công việc của cô ấy quản lý 2 quán Spa và làm ăn khá tốt. Cô ấy còn đầu tư một số lĩnh vực nào đó, nói chung là khá thành công. Tình cờ hôm nay chat với cô ấy thì cô ấy nói là đang xem số liệu để đầu tư. Em nói vui là cho em đầu tư với thì cô ấy rất nhiệt tình muốn như vậy. Cô ấy nói em phải tin tưởng cô ấy rồi cô ấy sẽ hướng dẫn đầu tư. Chỉ cần 5-10tr là đầu tư được rồi. Em bảo để suy nghĩ đã từ từ sẽ tính nhưng cô ấy cứ cương quyết muốn em đầu tư cùng cô ấy nếu không cô ấy không muốn tiếp tục liên lạc nữa. Cô ấy bảo để hôm nay xem số liệu có xu hướng tốt thì cùng đầu tư. Cô ấy sẽ gửi nền tảng đầu tư. Các cụ tư vấn cho em với.
Bổ sung tý ạ: Em và cô ấy cùng hoàn cảnh là ly dị. Cô ấy có một đừa con rồi. Đang định về VN định cư và đầu tư thêm quan Spa. Cô ấy muốn xây dựng quan hệ nghiêm túc với em. Cách đây vài hôm em nói đang gặp rắc rối nên stress. Cô ấy nói nếu anh không giận em sẽ giúp anh về vấn đề tài chính. Cần tiền cô ấy sẽ chuyển cho em nhưng em từ chối vì em không rắc rối về tài chính.
Khả năng là Phi, kkk

Langthang_Mercedes

Xe container
Cô ấy nói chuyện điện thoại với em rồi, qua Line cụ ạ. Lúc đầu quen qua Zalo. Sau đó cô ấy bảo dùng Line cho tiện. Em đang chờ xem cô ấy hướng dẫn thế nào rồi cập nhật để các cụ tư vấn
Có dòm thấy mặt không?

Min Autumn

Xe tải
Ko đầu tư là cắt liên lạc? Nghe cứ như đối tác làm ăn, thôi next cho nhanh.
Key chính đây ạ. Không trước thì sau cũng đến đoạn này thôi cụ nhỉ.

Cụ chủ cứ phải làm sao xác minh được ng thân, họ hàng, bạn bè, trường học thì mới tạm tin đc. Nhưng em e là cụ thớt suy nghĩ lãng mạn quá còn mất nhiều thời gian để thoát ra lắm. Chúc cụ hồi tỉnh nhanh chóng an lành !

ah99x6

Xe điện
Ý cô ấy bảo là củng cô ấy đầu tư, đồng hành cùng cô ấy.
Người thật việc thật còn chả ăn ai, đây còn chưa gặp lần nào, ở mãi trời tây. Cụ thích thả gà ra đuổi thì cứ đầu tư thôi

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Cách đây khoảng 1 tháng em có quen 1 cô bé trên mạng nhưng hiện tại đang ở Đài Loan. Hai bên tâm sự qua lại thì cũng hiểu nhau và cô ấy hẹn cuối tháng này về. Công việc của cô ấy quản lý 2 quán Spa và làm ăn khá tốt. Cô ấy còn đầu tư một số lĩnh vực nào đó, nói chung là khá thành công. Tình cờ hôm nay chat với cô ấy thì cô ấy nói là đang xem số liệu để đầu tư. Em nói vui là cho em đầu tư với thì cô ấy rất nhiệt tình muốn như vậy. Cô ấy nói em phải tin tưởng cô ấy rồi cô ấy sẽ hướng dẫn đầu tư. Chỉ cần 5-10tr là đầu tư được rồi. Em bảo để suy nghĩ đã từ từ sẽ tính nhưng cô ấy cứ cương quyết muốn em đầu tư cùng cô ấy nếu không cô ấy không muốn tiếp tục liên lạc nữa. Cô ấy bảo để hôm nay xem số liệu có xu hướng tốt thì cùng đầu tư. Cô ấy sẽ gửi nền tảng đầu tư. Các cụ tư vấn cho em với.
Bổ sung tý ạ: Em và cô ấy cùng hoàn cảnh là ly dị. Cô ấy có một đừa con rồi. Đang định về VN định cư và đầu tư thêm quan Spa. Cô ấy muốn xây dựng quan hệ nghiêm túc với em. Cách đây vài hôm em nói đang gặp rắc rối nên stress. Cô ấy nói nếu anh không giận em sẽ giúp anh về vấn đề tài chính. Cần tiền cô ấy sẽ chuyển cho em nhưng em từ chối vì em không rắc rối về tài chính.
Cụ bảo e nó hỗ trợ cụ tài chỉnh 20 tr, rồi cụ đầu tư với e nó 10 tr là ok

Axeco

Xe buýt
Nếu yêu thì phải sex call ;))

Langthang_Mercedes

Xe container
Mục 3 đi cụ ơi. Em nói rõ là cô ấy người Việt Nam. Trước đây ở trong SG. Ở bên ĐL lâu rồi giờ có ý định về định cư VN ạ
Thì bảo về VN chịch giao lưu xong rồi tính tiếp. Nếu ngon thì đầu tư 5-10 củ bị mất cũng coi như mình sòng phẳng trả tiền chứ không lừa chén free. 99.99% là lừa nhưng có vẻ cụ chủ đang tiếc miếng bánh vẽ ngon.

QD092000

Xe điện
Nick zalo có avatar gái đẹp kết bạn là e bỏ qua.

Nhỡ tình báo nước bạn tuyển dụng thì sống sao nổi :)).

xukthal

Xe lăn
Cụ thớt xem đầu tư chỗ này khả dĩ hơn này ;;)

Chắc trước khi lái chính thức, phải có 1 bài kiểm tra 1 vòng hồ Tây xem trình lái xe ra sao. Hi hi.

Em xin mô tả một chút về bản thân ...( có thể trong tưởng tượng của em)
Em là nữ, độc thân.
Chiều cao 1m61, mặt mũi hài hoà, cười đẹp, hay cười, một nụ cười chứa đựng cả sự bao dung cả đất trời. Hã hã...
Nếu cụ nào còn độc thân, thì có thể nói đây là cơ hội nghìn năm có một. Nhanh tay vận may qua mất. Ha ha....