Có phải EA coi cháu là gà con không các bác?

tatrung

Xe điện
Website
www.thegioixesang.vn
E nói.thật các cụ cứ thích đâm.vào hãng, trừ xe đời mới chứ e46 các.cụ cứ ra 963 tam trinh,cái j.cũng có, cũng làm tốt và giá.cực.rẻ,.thợ.có.tâm lắm

trungauto

Xe đạp
Nhìn cụ ko giống gà con mà giống Dê con nên EA xin tí huyết nhậu í mà :))

nem_da_giau_tay

Xe buýt
theo quan điểm của e là nên thay, ít tiền thì cần sàng lọc xem cái gì cần thay trước và cái thay sau, hãng mà họ đã lish ra như thế là có lý của nó đấy, k đùa đc đâu, đừng nghe mấy chú bên ngoài,
e lấy ví dụ nhé, cái giảm sóc sau, có cái chụp cao su bảo vệ hay gọi là che bùn đất thôi, thường thì tầm 2-3 năm nó sẽ rách, thay cái đó là tầm 600k , thay cũng đc và k thay cũng đc, vấn đề là nó rách bùn đất cát nó sẽ bám vào cái ống sáng bóng của giảm sóc, và dần dần sẽ bị cát làm sước và dần dần sẽ đi cái giảm sóc, thế đó,
thí dụ của e chắc cụ sẽ hiểu chứ ợ

handico

Xe tải
theo quan điểm của e là nên thay, ít tiền thì cần sàng lọc xem cái gì cần thay trước và cái thay sau, hãng mà họ đã lish ra như thế là có lý của nó đấy, k đùa đc đâu, đừng nghe mấy chú bên ngoài,
e lấy ví dụ nhé, cái giảm sóc sau, có cái chụp cao su bảo vệ hay gọi là che bùn đất thôi, thường thì tầm 2-3 năm nó sẽ rách, thay cái đó là tầm 600k , thay cũng đc và k thay cũng đc, vấn đề là nó rách bùn đất cát nó sẽ bám vào cái ống sáng bóng của giảm sóc, và dần dần sẽ bị cát làm sước và dần dần sẽ đi cái giảm sóc, thế đó,
thí dụ của e chắc cụ sẽ hiểu chứ ợ
Chuẩn. E đồng ý. Nhiều xe bmw cũ lên đi vào chỗ sóc lồi lõm, nghiêng khi vào vỉa thấy xe chắc nịch phịch phịch phịch. Nhiều xe thì cọt kẹt, khục khục bồng bềnh. Tốt nhất là thay những gì cần thay. Chọn đc chỗ tốt chưa phải là tốt vì giá, chất lượng phục vụ vv.

Nếu ko care về tiền theo em cứ số 1 yên phụ mà chơi.
Nếu hơi lăn tăn về tiền thì chọn nơi nào uy tín về bmw mà chơi vì nhiều chỗ chuyên toyota nhưng ko chuyên bmw thì 1 tiền gà 3 tiền thóc.

Riêng cá nhân em thì en chọn chỗ nào vật tư rẻ vì đơn giản tiền nhân công các xưởng ngoài tương đối như nhau. Đồ rẻ thì em cứ cụ gaz em chơi. Cụ ấy vừa cấp đồ, vừa có xưởng lắp luôn cho mình, trình thì cũng pro, xưởng cũng đẹp các otofunner đông nên ra sửa chém gió vui.

Ví dụ em thay van hằng nhiệt ở ngoài 2.2 tr nhân công 300k = 2.5 tr
Cụ gaz bán em 1.4 công 300k = 1.7
Tiết kiệm 800k cho một vc rất nhỏ so sánh là rẻ đc 0.8/2.4= 34%

Xe em thay ở AG hết tầm 20 củ sau đó e vệ cụ gaz sửa em mới thấy mình tiết kiệm đc khá tiền.