[Funland] Có phải chất lượng xăng trong đợt dịch đang rất tệ hại ???

bantaitulai

Xe tăng
Em thi suýt mang xe đi bảo dưỡng. Chắc lại có đại gia nào như Trịnh xxx rồi

cha_ly_kuc_ku

Xe điện
Sh là cây xăng ăn bớt nhiều nhất cái HN này nhé.
Trông rất chuẩn chỉ, nv, ht.
Nhưng các cụ làm bài test là biết nó ăn bớt 10- 20 kl xăng.
Em tưởng sau phốt ngày xưa thì nó làm ăn đàng hoàng hơn? Cụ có bằng chứng ko? Lãnh đạo cây xăng có treo thưởng cho ai đưa ra bằng chứng về gian lận đấy.
Dạo này cháu chạy xe cũng thấy ì & nghe tiếng máy gằn hơn, cả oto lẫn xe máy, cứ nghĩ xe mình lâu ko bảo dưỡng đến thời kỳ nó vòi tiền, Haizzz

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Sh là cây xăng ăn bớt nhiều nhất cái HN này nhé.
Trông rất chuẩn chỉ, nv, ht.
Nhưng các cụ làm bài test là biết nó ăn bớt 10- 20 kl xăng.
Trước em thấy taxi hay đổ ở đấy, giờ không thấy nữa. Nhưng mà em đổ ở đấy cũng 7-8 năm rồi không thấy vấn đề gì nên cũng yên tâm. Cây xăng chỗ Cao su Sao vàng có ổn không cụ ?

DPFashionWomen

Xe buýt
Website
chaca.com.vn
nó bán xăng toạ lạc vị trí chạy như tôm tươi ko vì chút lợi ích nhỏ nhoi mà hỏng đại cục

via OTOFUN for iPhone

hacvuphong

Xe tăng
Khắp các diễn đàn đang phàn nàn chất lượng xăng đợt này. Rõ rà có vấn đề cả hệ thống nhưng vì sao chắc lại đợi điều tra hoặc xịt trôi qua
Chất lượng tồi tại đâu thì chưa biết; nhưng cây của PVN vẫn chuẩn. Hai con cỏ của e chạy thấy ì đạp ga thấy máy gắt te te như kiểu máy k có dầu bôi trơn. Kiểm lại đổ 95 tuyền cây ngoài. Hết bình con đầu đổ của PVN thì lại thấy ổn. Nay con còn lại còn 1/3 bình đổ thêm cho đầy chạy cũng khác, máy êm hẳn.

máy ủi

Xe tải
Mình hay đổ xăng trên trục Hoàng Quốc Việt + cuối phố Đội Cấn , cả máy cả tô ko kén 92 hay 95 . Từ tháng 3 tới nay thấy có mấy hiện tượng thế này .
- Đề xe khó nổ
- Nổ xong chết máy đề tiếp nuôi đề lâu mới nổ
- Tăng ga thường bị hụt hơi giật như kiểu xe sắp hết xăng
- Xe máy lâu lâu đang chạy bình thường kéo ga thì nổ 1 phát thật to như đốt pháo đùng ở đít .
Chạy xe là nhu cầu tất yếu hàng ngày , có phải từ bao lâu nay chúng ta đang dùng hàng đểu giá cao mà ko làm gì được . ???
Em cũng hay đổ ở cây xăng cuối Đội Cấn. Hôm qua có hiện tượng xe chạy tự nhiên không bốc, cứ ì ì như kiểu lốp non hơi tay lái rất nặng. Xuống kiểm tra 4 bánh bình thường. Nay đổ xăng chỗ khác lại thấy bt