[Funland] Có những ngày ...như hôm nay

sparta.leonidas

Xe cút kít

Trang điểm Tử thi

Xe container
Chai diệu của chị Thi bữa trước mang ra quán trâu bọn em vẫn còn giữ đấy. Hôm nào chị rảnh bố trí làm bữa xử lý nốt tồn đọng nhề?
Chai 138 í em lấy tận miền Tây Nghệ An đấy, mợ cất kỹ đừng cho ai nhé ;)

lamhoangvan87

Xe container
Hôm nay đi làm về muộn , đang hí hửng để tối đi xem bóng đá, thì sếp gọi điện bảo e chuẩn bị đồ đạc đi, đi công tác gấp .
Gấp vội vài bộ đồ, chạy đến công ty lấy cái máy tính rồi lên đường. Người thì đang cúm chưa khỏi, ăn vội đc cái bánh ngọt, cộng thêm hộp sữa.
Những ngày như hôm nay thấy lòng mình loang lỗ, những mệt mỏi chất chồng đột nhiên lại muốn khóc, mặc dù đã dặn mình phải mạnh mẽ lên.
Những ngày như hôm nay muốn nói với ai đấy rằng e mệt, để thấy giữa cuộc đời này vẫn còn có nơi để mình bám víu, muốn gọi điện về cho mẹ để khóc một trận đã đời ...
Những ngày như thế này , những ngày mà cơm áo gạo tiền là điều khiến con người ta cảm thấy mệt mỏi nhất, chán chường nhất thì người ta thường hay ngĩ về nhuẽng người mà ta yêu thương nhất.
Không ngủ đc, buồn quá e lảm nhảm vài dòng với các cụ mợ cho nhanh qua đêm :D

Xin chào bạn tôi :)

Trang điểm Tử thi

Xe container

Triển Chiêu

Xe tăng
Ai gọi em thế, em đang ở đây ạ

Bắp cải

[Tịch thu bằng lái]
Em xin sửa lại đôi chút :D
...
"QUOTE="Tàn Xynh, post: 45986571, member: 485037"
Hôm nay đi làm về muộn , đang hí hững để tối đi xem bóng đá, thì sếp gọi điện bảo e chuẫn bị đồ đạc đi, đi công tác gấp .
Gấp vội vài bộ đồ, chạy đến công ty lấy cái máy tính rồi lên đường. Người thì đang cúm chưa khõi, ăn vội đc cái bánh ngọt, cộng thêm hộp sửa.
Những ngày như hôm nay thấy lòng mình loang lỗ, những mệt mõi chất chồng đột nhiên lại muốn khóc, mặc dù đã dặn mình phải mạnh mẻ lên.
Những ngày như hôm nay muốn nói với ai đấy rằng e mệt, để thấy giửa cuộc đời này vẩn còn có nơi đễ mình bám víu, muốn gọi điện về cho mẹ đễ khóc một trận đả đời ...
Những ngày như thế này, những ngày mà cơm áo gạo tiền là điều khiến con người ta cãm thấy mệt mõi nhất, chán chường nhất thì người ta thường hay nghỉ về nhửng người mà ta yêu thương nhất.
Không ngũ đc, buồn quá e lãm nhãm vài dòng với các cụ mợ cho nhanh qua đêm :D

Copyright by Tàn Xynh

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay đi làm về muộn , đang hí hửng để tối đi xem bóng đá, thì sếp gọi điện bảo e chuẩn bị đồ đạc đi, đi công tác gấp .
Gấp vội vài bộ đồ, chạy đến công ty lấy cái máy
tính rồi lên đường. Người thì đang cúm chưa khỏi, ăn vội đc cái bánh ngọt, cộng thêm hộp sữa.
Những ngày như hôm nay thấy lòng mình loang lỗ, những mệt mỏi chất chồng đột nhiên lại muốn khóc, mặc dù đã dặn mình phải mạnh mẽ lên.
Những ngày như hôm nay muốn nói với ai đấy rằng e mệt, để thấy giữa cuộc đời này vẫn còn có nơi để mình bám víu, muốn gọi điện về cho mẹ để khóc một trận đã đời ...
Những ngày như thế này , những ngày mà cơm áo gạo tiền là điều khiến con người ta cảm thấy mệt mỏi nhất, chán chường nhất thì người ta thường hay ngĩ về nhuẽng người mà ta yêu thương nhất.
Không ngủ đc, buồn quá e lảm nhảm vài dòng với các cụ mợ cho nhanh qua đêm :D

Chị ngồi vững ở đây chính vì lý do chị không bao giờ phải đi công tác...
Thật là may mắn nhất trên đời là như thế.

Trang điểm Tử thi

Xe container

Trang điểm Tử thi

Xe container