[Funland] Có những chuyện không ngờ...!

Đấy, cái phát hiện qua mạng xa hội và không tìm hiểu thực tại cũng như với chính chủ mà đã kết luận khăng khăng mới thành thấy có gì đấy ;)
Ban đầu thì sốc vì đã có gia đình nhưng thật ra mọi vấn đề đều xoay quanh ở chỗ gđ cụ kia đang HP nên buộc người đọc sẽ đưa ra câu hỏi nếu không HP thì ntn? Thêm nữa mợ thớt dùng từ rất lạ, tại sao lại k còn đủ tự trọng nc với họ (anh ấy) trong khi theo câu chuyện anh ấy mới là người có lỗi? Em nghĩ mợ thớt đang muốn gt gì đó với anh ấy thì đúng hơn :D
Em cũng k còn đủ tự trọng để nc với họ. Sâu bên trong em là e quá bối rối chưa bao h rơi vào tình huống này, em vừa thấy sợ vừa thấy buồn. K muốn liên quan gì đến ng ta nữa. Nhưng vì còn lằng nhằng tiền nong em muôn giải quyết cho xong r em tự khắc rời xa thôi. Ko phải nói gì thêm nữa.

Love Sweden

Xe máy
Nhưng cái cách của Mợ ý đang làm là dở Cụ ạ. Còn tình cảm đã đc trao đi dù đúng hay sai thì cũng đáng đc cảm thông.
Em vẫn biết là rất dở nên e đã chặn nick ng ta từ hqa. Nhưng em muốn trút nỗi lòng ra. Vì giữ trong lòng e thấy khó chịu quá. Thật sự lúc này điều em cần là kể ra để nhẹ lòng. Để em có thêm mạnh mẽ mà bước tiếp

Love Sweden

Xe máy
Ban đầu thì sốc vì đã có gia đình nhưng thật ra mọi vấn đề đều xoay quanh ở chỗ gđ cụ kia đang HP nên buộc người đọc sẽ đưa ra câu hỏi nếu không HP thì ntn? Thêm nữa mợ thớt dùng từ rất lạ, tại sao lại k còn đủ tự trọng nc với họ (anh ấy) trong khi theo câu chuyện anh ấy mới là người có lỗi? Em nghĩ mợ thớt đang muốn gt gì đó với anh ấy thì đúng hơn :D
Vậy cụ lại hiểu sai rồi. Hoặc có thể em đang rất rối nên câu cú lổn nhổn. Đúng là bây giờ em cảm thấy bản thân em mất hết giá trị, mất hết tự trọng, em có nói gì đi chăng nữa thì em cũng chỉ thấy hạ thấp bản thân thêm thôi. Trừ cái việc tài chính đang ảnh hưởng đến nhau em chưa biết giải quyết và làm ntnao để dứt điểm chấm dứt

Love Sweden

Xe máy
Đấy, cái phát hiện qua mạng xa hội và không tìm hiểu thực tại cũng như với chính chủ mà đã kết luận khăng khăng mới thành thấy có gì đấy ;)
Em nghĩ đào sâu cũng k giải quyết đc gì chỉ làm em thêm buồn. Vậy cho nên cứ để nó êm đềm trôi đi thì tốt hơn!

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Em vẫn biết là rất dở nên e đã chặn nick ng ta từ hqa. Nhưng em muốn trút nỗi lòng ra. Vì giữ trong lòng e thấy khó chịu quá. Thật sự lúc này điều em cần là kể ra để nhẹ lòng. Để em có thêm mạnh mẽ mà bước tiếp
Mợ tin Em chặn nick chẳng để làm gì mà chỉ làm Mợ chú ý hơn tới họ thôi. Cứ để mọi việc bình thường, ít liên lạc rồi phần lớn đàn ông sẽ nhãng ra... rồi dần dần sẽ ổn. Phần lớn trên này quan tâm đến tâm sự của Mợ đâu, họ đọc như là đọc 1 câu chuyện qua đường để bình phẩm. Đôi khi đóng cửa lại là điều hay Mợ ạ. :)

coolman

Xe tải
Mình chọn diễn đàn làm nơi tâm sự. Vì chính nơi đây cũng là nơi mình và anh đã vô tình match được nhau.
Vô tình 1 bài viết, 1 cái inbox của anh. Rồi a va mình nói chuyện thâu đêm suốt sáng. Cả 2 ôm điện thoại trò chuyện với nhau mặc dù chả biết đối phương kia là người ntnao?
Lúc đó mình cô đơn nên bấu víu vào anh, 1 người xa lạ qua điện thoại để đc trò chuyện tạo cảm giác bớt trống trải. Đó là khoảng thời gian mình mới chia tay bạn trai cũ, mình rất buồn.
Mặc dù anh hơn mình rất nhiều tuổi, nhưng ko ngờ 2 người nc hoà hợp với nhau như vậy. Mình nhớ có nhiều đêm nc đến 3h sáng! Cả 2 ko mảy may gì về thời gian và ko gian nữa rồi!
Rồi anh hẹn gặp mình vào ngày 8.3 nói rằng anh rất muốn tặng hoa cho mình. Mình đã rất vui và hồi hộp bởi đó là lần đầu tiên mình gặp anh! Mọi thứ thật suôn sẻ trong buổi gặp mặt đầu tiên.
Sau đó một thời gian dài theo đuổi. Mình ko đồng ý, lúc đó tin nhắn và cuộc gọi thưa dần. Mình rất bận bịu cũng ko quan tâm vì mình mải mê theo vòng xoáy của sự nghiệp. Mình mải kiếm tiền, mình làm cho 1 cty lớn, thu nhập của mình rất ổn, cuộc sống của mình thoải mái, rồi mình lại kinh doanh thêm, công việc kinh doanh khiến mình rất căng thẳng và cô đơn. Đi sớm về khuya, ko có thời gian để làm bất cứ việc gì. Có rất nhiều người đến với mình, nhưng mình thấy họ ko xứng tầm, họ ko hấp dẫn mình. Mình thích những ng đàn ông trưởng thành, điềm đạm và thành đạt. Anh thì vẫn vậy, thi thoảng vẫn hỏi thăm và ngỏ ý muốn đưa đón mình.
Rồi 1 ngày mình chợt nghĩ cuộc sống của mình cứ mãi tnay thì mình cũng k biết bao h mới tìm đc bạn trai. Mình lại tìm đến anh. Anh chính thức ngỏ lời làm bạn gái anh! Mình tin tưởng và đồng ý người đàn ông này! Anh là 1 ng đàn ông thành đạt, có sự nghiệp, có kte. Mình đồng ý cho cả 2 thời gian tìm hiểu nhau. Mọi thứ lúc đó đối với mình thật màu hồng. Mình hi vọng đây là người đàn ông cuối cùng của cđời mình.

Mình luôn mơ đến viễn cảnh đám cưới hay là gia đình bởi vì mình đã quá lớn tuổi. bỗng 1 thời gian sau mình cảm nhận có gì đó ko ổn. Mình tìm được thông tin về anh qua các trang mạng xã hội, thì ra anh đã có gia đình.

Cảm giác của mình lúc ấy cũng ko có gì nhiều. Mình k shock. Mình chỉ thấy thương bản thân mình, thương anh, thương các con và ng vợ của anh. Bỗng dưng mình trở thành 1 đứa con gái lăng loàn, cặp bồ với ng có gia đình bất đắc dĩ. Tối thứ 6, mình k có tâm trạng làm bất cứ việc gì, từ việc cty cho đến việc kdoanh. Mình bỏ bê nó cả buổi hôm nay để suy nghĩ về việc này. Mình thực sự buồn, mình thương tất cả mọi ng xung quanh anh, đang bị anh lừa dối.
Mình ko thể khóc đc, mình đã quá đau khổ rồi. Hơn hết, mình thương bản thân mình, quá lận đận trong chuyện tình cảm. Để đến hnay, 30 tuổi rồi vẫn ngồi đây, cảm thấy bất lực cho bản thân qua ngu ngốc. Đặt niềm tin sai nơi. Anh thì vẫn vậy, ko hề hay biết gì, vẫn nhắn tin cho mình những tin nhắn vô cảm. Mình đã nghĩ kiếp trc mình mắc nợ ai mà kiếp này yêu ai cũng bị phản bội. Mình thương thay bản thân mình, mọi chuyện từ nhỏ đến lớn 1 vai mình gánh vác, đôi khi mình rất mệt mỏi. Tìm 1 chỗ dựa cho cuộc đời này khó khăn đến thế sao! Mình ko mong gì hơn mong anh ấy hãy quay về với gia đình.
Mình lỡ có tình cảm với anh, mình cũng sẽ rất buồn khi rời xa anh, nhưng đó là điều tốt nhất mình phải làm. Mình ko bao h nghĩ mình rơi vào hoàn cảnh ntnay. Một lần nữa, mình rất thương cho trái tim đã tan vỡ quá nhiều làn. Nó lại cần thời gian để chữa lành. Biết đến bao giờ đây?
ANH XIN LỖI! ANH NGHĨ LÀ KHI E ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN NÀY LÀ E BIẾT ĐÓ RỒI CHỨ!

Vậy cụ lại hiểu sai rồi. Hoặc có thể em đang rất rối nên câu cú lổn nhổn. Đúng là bây giờ em cảm thấy bản thân em mất hết giá trị, mất hết tự trọng, em có nói gì đi chăng nữa thì em cũng chỉ thấy hạ thấp bản thân thêm thôi. Trừ cái việc tài chính đang ảnh hưởng đến nhau em chưa biết giải quyết và làm ntnao để dứt điểm chấm dứt
Trong thâm tâm mợ chắc đang muốn gt đoạn cuối. Nếu hùn hạp lớn thì rõ ràng càng nhanh càng tốt (không đúng thời điểm thì cả 2 bên sẽ đều phải chịu thiệt) còn nếu nhỏ thì xem như không cho nhẹ đầu, cụ kia đã bỏ tg dài theo đuổi mợ do đó nếu thiệt thòi hơn chút cũng không để tâm đâu còn nếu mợ thiệt thòi kiểu gì cụ ấy cũng bù đắp (xem như sửa sai việc đã lừa :D )

Love Sweden

Xe máy
Mợ tin Em chặn nick chẳng để làm gì mà chỉ làm Mợ chú ý hơn tới họ thôi. Cứ để mọi việc bình thường, ít liên lạc rồi phần lớn đàn ông sẽ nhãng ra... rồi dần dần sẽ ổn. Phần lớn trên này quan tâm đến tâm sự của Mợ đâu, họ đọc như là đọc 1 câu chuyện qua đường để bình phẩm. Đôi khi đóng cửa lại là điều hay Mợ ạ. :)
Cám ơn Mợ. :) qđiểm sống khác nhau cũng là điều bt :D

6997

Xe container
:) k biết cụ nói đểu hay thật nhưng thôi em nhận :)
Em thật mà

Em cũng ngoài 40
Em cũng đã có vợ con
Em cũng có bạn gái 30 tuổi
Em cũng đã từng chat đến 3h sáng
Em cũng đưa bạn gái em về nhà chơi

Em khác:
Em không dấu bạn gái là em đã có vợ con
Em không làm gì đến tiền của bạn gái em

Gì nữa để em nhớ đã. Già rồi, lại cứ phải thu xếp. Em bắt đầu LẪN!

Em thật mà

Em cũng ngoài 40
Em cũng đã có vợ con

Em khác:

Cái khoản dấu có vợ con không hiểu sao em không tin nổi. Ngay từ lúc 25-30 em đã không chơi trò đó thậm chí còn không nghĩ đó là nhược điểm :D

huongsac80

Xe container
Ủa chứ hổng phải đóng ibx tránh làm phiền ạ ? ;))
Em thấy có ib hay ko là do duyên số đấy :))
Lúc nào cũng bật đèn xanh , chớp hẳn hoi mà chưa thấy cái tin nào mợ ui. :D
Em chấm phát. có cụ mợ nào bắt chuyện, quất em phát cho em biết lối còm :D
Cụ hãy nói về câu chuyện tình yêu của mình đi :D

thngaylangthang

Xe ngựa
Cụ hàm ý cao xa thế thì em chịu thôi. Em ngu dốt mà :)
Có lẽ chúng ta đều có những điểm ngu dốt của riêng mình và ko giống nhau :) nhưng vẫn có thể chia sẻ ở đây với những người chưa quen biết ;;) (em nói vậy có được ko chủ thớt ơi)
Em thấy có ib hay ko là do duyên số đấy :))

Cụ hãy nói về câu chuyện tình yêu của mình đi :D

Love Sweden

Xe máy
Có lẽ chúng ta đều có những điểm ngu dốt của riêng mình và ko giống nhau :) nhưng vẫn có thể chia sẻ ở đây với những người chưa quen biết ;;) (em nói vậy có được ko chủ thớt ơi)
Hi cụ tự do ngôn luân mà. Nhưng em vẫn k hiểu ý cụ là gì. Cụ phân tích em với. Em nhận em kém mà

thngaylangthang

Xe ngựa
Hi cụ tự do ngôn luân mà. Nhưng em vẫn k hiểu ý cụ là gì. Cụ phân tích em với. Em nhận em kém mà
Nếu tích phân or vi phân thì lại sa đà vào chít chát hay inbox cả đêm gồi á :) (mình tạm dừng ở đây, gặp nhao/ọp nai sẽ ... nhé)

November123

Xe tải
Em thật mà

Em cũng ngoài 40
Em cũng đã có vợ con

Em khác:

Đã vodka cụ.
Nghe nói bây giờ họ thích những người đàn ông đã có gia đình hả cụ? Họ cho rằng đó là những người đàn ông trưởng thành, hiểu tâm lý phụ nữ, bla bla bla. Đúng không cụ? :)