[Funland] Có những chuyện không ngờ...!

haivu603122

Xe tải
Mình luôn mơ đến viễn cảnh đám cưới hay là gia đình bởi vì mình đã quá lớn tuổi. bỗng 1 thời gian sau mình cảm nhận có gì đó ko ổn. Mình tìm được thông tin về anh qua các trang mạng xã hội, thì ra anh đã có gia đình.

Mình lỡ có tình cảm với anh, mình cũng sẽ rất buồn khi rời xa anh, nhưng đó là điều tốt nhất mình phải làm. Mình ko bao h nghĩ mình rơi vào hoàn cảnh ntnay. Một lần nữa, mình rất thương cho trái tim đã tan vỡ quá nhiều làn. Nó lại cần thời gian để chữa lành. Biết đến bao giờ đây?
Chả biết chủ thớt ngây thơ hay ngớ ngẩn, người anh lớn tuỗi, thành đạt và kinh tế ổn định mà chưa có gia đình ư ? kiểu mơ mộng thiếu thực tế thì còn ôm hận dài dài

Love Sweden

Xe máy
Chưa có tình tiết gì mới à mợ? Vd cụ ấy thanh minh thanh nga, xin lỗi do hoàn cảnh hay hứa hẹn khắc phục gì đó chẳng hạn :D

p/s : con giáp 13 chỉ có lỗi trong mắt thiên hạ thôi chứ nếu mình thấy vui, thấy đáng thì cứ làm vì mình làm mình chịu chứ có ai chịu hộ đâu?
Em cũng k còn đủ tự trọng để nc với họ. Sâu bên trong em là e quá bối rối chưa bao h rơi vào tình huống này, em vừa thấy sợ vừa thấy buồn. K muốn liên quan gì đến ng ta nữa. Nhưng vì còn lằng nhằng tiền nong em muôn giải quyết cho xong r em tự khắc rời xa thôi. Ko phải nói gì thêm nữa.

Love Sweden

Xe máy
Vụ này mợ thớt có vẻ thiếu tự tin. Nói chung đàn ông tầm 4x mà thành đạt, chín chắn, nếu đã chấp nhận chat chit đến 3h sáng thì họ phải thực sự nghiêm túc, chứ không phải canh tác ngắn ngày. Ngược lại, nếu không nghiêm túc thì đó không phải người thành đạt, chín chắn.

Các cụ có câu "đắm đò thì giặt mẹt", nếu không còn gì để mất thì mợ thớt cứ làm tới đi
Thế mới nói em bị lừa và em nhẹ dạ quá mà mợ. Ng ta đưa em về tận nhà. Nói với em chuyện tương lai. Họ làm cho em tin đó là thật. Và em cũng tin. Đó là e nhẹ dạ quá đó mợ

lolotica

Xe điện
Thế mới nói em bị lừa và em nhẹ dạ quá mà mợ. Ng ta đưa em về tận nhà. Nói với em chuyện tương lai. Họ làm cho em tin đó là thật. Và em cũng tin. Đó là e nhẹ dạ quá đó mợ
đã abc xyz gì chưa mợ?

Em cũng k còn đủ tự trọng để nc với họ. Sâu bên trong em là e quá bối rối chưa bao h rơi vào tình huống này, em vừa thấy sợ vừa thấy buồn. K muốn liên quan gì đến ng ta nữa. Nhưng vì còn lằng nhằng tiền nong em muôn giải quyết cho xong r em tự khắc rời xa thôi. Ko phải nói gì thêm nữa.
Mợ bị lừa cả tiền nữa à? Vậy thì em nói mợ đánh giá sai đối tượng đâu có sai :D

thngaylangthang

Xe ngựa
Xong là xong chủ thớt nhỉ. Em vào xem có chuyện bất ngờ ... với mình hem

Love Sweden

Xe máy
Mợ bị lừa cả tiền nữa à? Vậy thì em nói mợ đánh giá sai đối tượng đâu có sai :D
Lừa tiền thì loại ấy cũng còn gì nữa đâu mà phải xưng anh ấy. Họ cũng k lgi quá đáng với em cả. Em trc đến nay ko quen buông lời thiếu tôn trọng ng khác nên vẫn xưng hô bt vì hon lớn tuổi hơn thì xưng anh thôi cụ à

Ko cụ à. Chuyện cá nhân em k tiện kể. Giải quyết xong thì chấm dứt thôi mặc dù trong lòng em khá buồn.
Nếu đúng như những gì mợ nói thì dứt được là cách tốt nhất nhưng em nghĩ vẫn còn gì đó uẩn khúc. Đáng lẽ ra mợ cứ nên hỏi thẳng cụ kia chứ không nên chỉ dựa vào những gì tìm hiểu được và suy diễn chủ quan :D

tâm sự vào dây lại gặp vài anh nhưu thế nữ thôi. các anh ở dây còn hiểm ác hơn nhiều

Love Sweden

Xe máy
Nếu đúng như những gì mợ nói thì dứt được là cách tốt nhất nhưng em nghĩ vẫn còn gì đó uẩn khúc. Đáng lẽ ra mợ cứ nên hỏi thẳng cụ kia chứ không nên chỉ dựa vào những gì tìm hiểu được và suy diễn chủ quan :D
Tính em rất dễ buông xuôi. Với giác quan của phụ nữ em tin là ko bao h sai. Uẩn khúc thì em cũng k có ý định tìm hiểu bởi càng nói sẽ càng làm câu chuyện đi rất xa, ảnh hưởng đến gia đình người ta!

thngaylangthang

Xe ngựa
:) thôi cụ đừng mong làm gì. Bất ngờ này đến bất ngờ khác ko khéo chết vì vỡ tim thôi cụ à.
Nếu được chết hay vỡ tim vì bất ngờ nơi tiền tuyến là 1 điều hạnh phúc đối với em, chủ thớt à :)

Love Sweden

Xe máy
Nếu được chết hay vỡ tim vì bất ngờ nơi tiền tuyến là 1 điều hạnh phúc đối với em, chủ thớt à :)
Cu muốn bất ngờ như em thì dễ mà. Em thì chỉ sợ có ngày ra đường bị ăn đòn như em cặp với bác LX570 thôi. Mà em thì k Hành nghề như em kia :). Em còn công việc, còn kinh doanh :D.

thngaylangthang

Xe ngựa
Cu muốn bất ngờ như em thì dễ mà. Em thì chỉ sợ có ngày ra đường bị ăn đòn như em cặp với bác LX570 thôi. Mà em thì k Hành nghề như em kia :). Em còn công việc, còn kinh doanh :D.
Chủ thớt hiểu chưa đúng í của em gồi :D
(mà hiểu chưa đúng là đương nhiên nhỉ, phải ko chủ thớt)

wave-tau

Xe container
Trên này nhiều cụ em thấy tốt mà mợ ko chọn lại chọn đúng thằng đểu, rai đểu có vẻ hấp dẫn hơn thì phải. :D
Cụ RaptorHoang là ví dụ, gương mẫu chuẩn mực, em vun vào với mợ moon mà ko được đấy. :D