[Funland] Có những chuyện không ngờ...!

langthangnoidau

Xe buýt
Và còn thiếu 1 ý, những người đàn ông thành đạt, thường muốn lấy vợ trẻ,xinh, vì họ đã ở vị thế có rất nhiều sự lựa chọn.
Còn những người lấy vợ từ sớm, thì đó là những ng phụ nữ đã gắn bó với mình qua nhiều gian khổ để xây dựng sự nghiệp.

Vậy nên pn tuổi 30 nên lấy ai, hãy yêu và lấy NGƯỜI PHÙ HỢP VỚI MÌNH, đơn giản vậy thôi bạn ạ

Love Sweden

Xe máy
Và còn thiếu 1 ý, những người đàn ông thành đạt, thường muốn lấy vợ trẻ,xinh, vì họ đã ở vị thế có rất nhiều sự lựa chọn.
Còn những người lấy vợ từ sớm, thì đó là những ng phụ nữ đã gắn bó với mình qua nhiều gian khổ để xây dựng sự nghiệp.

Vậy nên pn tuổi 30 nên lấy ai, hãy yêu và lấy NGƯỜI PHÙ HỢP VỚI MÌNH, đơn giản vậy thôi bạn ạ
Cám ơn còm của mợ. Còm rất có tâm. Có lẽ đây cũng là tâm tư của 1 người như em. Em quá vội vàng đặt niềm tin sai nơi mợ ạ.

Thým Nở

Xe buýt
Em thì tin câu chuyện của mợ thớt là thật. Nhiều người cuộc sống đơn giản, ít va chạm nên ko phải ai đến tầm tuổi đó đầu cũng có sỏi, có sạn. Nhg nếu là bản thân em rơi vào tình huống đó, em sẽ xác định rõ ràng và nc thẳng thắn, dứt khoát. Mình ko biết - mình ko có lỗi, có chăng là có lỗi với bản thân thôi. Nhg nếu mình biết mà vẫn cứ tiếp tục thì lúc đó mình mới là kẻ tội lỗi đáng lên án.

lsakvn

Xe tăng
Cụ nào thì nhận đi lộ hết rồi còn nhắn tin làm gì nghe giả dối quá

DUONGLAM

Xe điện
Tròn 2 trang 40 còm mà chưa có Kụ nào hỏi câu truyền thống đậm chất nhân văn của OFer là quá lạ rồi

Khụ
Chịch chưa í hả cụ :))
"Mình đồng ý cho cả 2 thời gian tìm hiểu nhau. Mọi thứ lúc đó đối với mình thật màu hồng. Mình hi vọng đây là người đàn ông cuối cùng của cđời mình " đọc câu này là biết xong con ong rồi

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Mình chọn diễn đàn làm nơi tâm sự. Vì chính nơi đây cũng là nơi mình và anh đã vô tình match được nhau.
Vô tình 1 bài viết, 1 cái inbox của anh. Rồi a va mình nói chuyện thâu đêm suốt sáng. Cả 2 ôm điện thoại trò chuyện với nhau mặc dù chả biết đối phương kia là người ntnao?
Lúc đó mình cô đơn nên bấu víu vào anh, 1 người xa lạ qua điện thoại để đc trò chuyện tạo cảm giác bớt trống trải. Đó là khoảng thời gian mình mới chia tay bạn trai cũ, mình rất buồn.
Mặc dù anh hơn mình rất nhiều tuổi, nhưng ko ngờ 2 người nc hoà hợp với nhau như vậy. Mình nhớ có nhiều đêm nc đến 3h sáng! Cả 2 ko mảy may gì về thời gian và ko gian nữa rồi!
Rồi anh hẹn gặp mình vào ngày 8.3 nói rằng anh rất muốn tặng hoa cho mình. Mình đã rất vui và hồi hộp bởi đó là lần đầu tiên mình gặp anh! Mọi thứ thật suôn sẻ trong buổi gặp mặt đầu tiên.
Sau đó một thời gian dài theo đuổi. Mình ko đồng ý, lúc đó tin nhắn và cuộc gọi thưa dần. Mình rất bận bịu cũng ko quan tâm vì mình mải mê theo vòng xoáy của sự nghiệp. Mình mải kiếm tiền, mình làm cho 1 cty lớn, thu nhập của mình rất ổn, cuộc sống của mình thoải mái, rồi mình lại kinh doanh thêm, công việc kinh doanh khiến mình rất căng thẳng và cô đơn. Đi sớm về khuya, ko có thời gian để làm bất cứ việc gì. Có rất nhiều người đến với mình, nhưng mình thấy họ ko xứng tầm, họ ko hấp dẫn mình. Mình thích những ng đàn ông trưởng thành, điềm đạm và thành đạt. Anh thì vẫn vậy, thi thoảng vẫn hỏi thăm và ngỏ ý muốn đưa đón mình.
Rồi 1 ngày mình chợt nghĩ cuộc sống của mình cứ mãi tnay thì mình cũng k biết bao h mới tìm đc bạn trai. Mình lại tìm đến anh. Anh chính thức ngỏ lời làm bạn gái anh! Mình tin tưởng và đồng ý người đàn ông này! Anh là 1 ng đàn ông thành đạt, có sự nghiệp, có kte. Mình đồng ý cho cả 2 thời gian tìm hiểu nhau. Mọi thứ lúc đó đối với mình thật màu hồng. Mình hi vọng đây là người đàn ông cuối cùng của cđời mình.

Mình luôn mơ đến viễn cảnh đám cưới hay là gia đình bởi vì mình đã quá lớn tuổi. bỗng 1 thời gian sau mình cảm nhận có gì đó ko ổn. Mình tìm được thông tin về anh qua các trang mạng xã hội, thì ra anh đã có gia đình.

Cảm giác của mình lúc ấy cũng ko có gì nhiều. Mình k shock. Mình chỉ thấy thương bản thân mình, thương anh, thương các con và ng vợ của anh. Bỗng dưng mình trở thành 1 đứa con gái lăng loàn, cặp bồ với ng có gia đình bất đắc dĩ. Tối thứ 6, mình k có tâm trạng làm bất cứ việc gì, từ việc cty cho đến việc kdoanh. Mình bỏ bê nó cả buổi hôm nay để suy nghĩ về việc này. Mình thực sự buồn, mình thương tất cả mọi ng xung quanh anh, đang bị anh lừa dối.
Mình ko thể khóc đc, mình đã quá đau khổ rồi. Hơn hết, mình thương bản thân mình, quá lận đận trong chuyện tình cảm. Để đến hnay, 30 tuổi rồi vẫn ngồi đây, cảm thấy bất lực cho bản thân qua ngu ngốc. Đặt niềm tin sai nơi. Anh thì vẫn vậy, ko hề hay biết gì, vẫn nhắn tin cho mình những tin nhắn vô cảm. Mình đã nghĩ kiếp trc mình mắc nợ ai mà kiếp này yêu ai cũng bị phản bội. Mình thương thay bản thân mình, mọi chuyện từ nhỏ đến lớn 1 vai mình gánh vác, đôi khi mình rất mệt mỏi. Tìm 1 chỗ dựa cho cuộc đời này khó khăn đến thế sao! Mình ko mong gì hơn mong anh ấy hãy quay về với gia đình.
Mình lỡ có tình cảm với anh, mình cũng sẽ rất buồn khi rời xa anh, nhưng đó là điều tốt nhất mình phải làm. Mình ko bao h nghĩ mình rơi vào hoàn cảnh ntnay. Một lần nữa, mình rất thương cho trái tim đã tan vỡ quá nhiều làn. Nó lại cần thời gian để chữa lành. Biết đến bao giờ đây?
Chắc ko phải em =)) trên này em cũng match đc một mợ 27 tuổi, cũng nói chuyện call video tới 1-2h sáng, cũng kiểu như mợ cắm đầu làm ăn trong suy nghĩ chỉ có tiền với tiền, từ ngày ko gặp nhau cũng ít thấy mợ ấy hoạt động trên diễn đàn, ko biết ra sao thế nào có ổn ko :)
Hi vọng mợ ổn hơn, trừ việc khúc cuối khác em, khúc đầu mợ viết làm em nhột quá =))

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Thôi.....khai thật đi....thú tội đê cho anh em ofer khỏi giật mình.....
Khúc cuối không phải em đâu cụ =))) hoặc đúng là bạn em match nhưng mà hẹn với nhiều cụ trên này, tại dạo mợ ấy vã cũng đúng tầm tháng 2-3/2020 đợt dịch, em quen lúc ấy nên em nhột :D

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Chun SUV

Xe buýt
Nói chung cứ tuổi nào làm việc đó thì đời nó thuận.
2 mấy tuổi lấy chồng, chồng nó cũng độ tuổi lấy vợ thì toàn anh bình thường. Con đẻ ra khoẻ mạnh. Tuổi về già hưởng thụ nghỉ ngơi.

Còn thích tự do, giải phóng phụ nữ, sự nghiệp, kiếm tiền này nọ, hoặc kén, thì cuối cùng cũng đâm vào cái vòng luẩn quẩn. Tìm chồng toàn thằng 3 mấy 40 chưa vợ bắt đầu ấm ớ. Xong lại thích nó phải bình thường thậm chí trên cả bình thường nên dễ xúc phải thằng có vợ đi lừa.

Lúc còn vài phút bù giờ bắt đầu hốt hoảng chặc lưỡi 1 thằng thì ôi thôi... chán đủ thứ! Yêu còn chả có. Con đẻ ra học chưa hết phổ thông đã sắp về hiu. Thời gian chính còn lại cuộc đời ngồi nuối tiếc mấy năm thanh xuân...
Hoặc không chặc lưỡi thằng nào thì bảo Ở vậy cho giai nó thèm. Ôi... Mỗi ngày đời thêm mấy nghìn cháu gái dậy thì, lại ngồi mong giai nó thèm cái bà già nua khó tính.

Mong đừng ai đem 1,2 câu chuyện Thần tiên kỳ diệu nào ra để bảo em nói sai. Rồi như thế cũng là làm hại phần nào cho các mợ đang bị như thế đấy. Để yên thì mới giúp đc phần nào cho các mợ ấy.

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Chết mẹ......thêm còm này các Cụ lại toát mồ hôi...vớ vẩn lại đấu tố nhau thì bome....
Em mới có gia đình thôi chưa có con, cũng dừng liên lạc với mợ ấy 4 tháng nay rồi =)) cụ nào có gia đình, có con và vẫn liên lạc với mợ ấy thì nhận đi nhé =))

Em thấy sai sai, nếu người đàn ông có vợ rồi sao có thể cả đêm ôm điện thoại chat với bạn gái là mợ dc nhỉ, cứ cho là qua mặt dc vài hôm nhug một thời gian khá dài.

Skoda_Favorit

Xe container
:T :T :T :T :T :T
Nhà em mà tan là em sang nhà bác ăn vạ đới!!!
Tự dưng e nghĩ hay là Cụ là chủ thể mợ thớt nói! :-? :D Lý do là sao Cụ lại bị đâm xe gẫy chân? Chắc suy nghĩ nhiều từ khi mợ ấy mở thớt!>:)=))=))=))
Fun tý cho dzui và btw chân Cụ ổn chưa và về nhà nằm chưa?;;)

Love Sweden

Xe máy
Chắc ko phải em =)) trên này em cũng match đc một mợ 27 tuổi, cũng nói chuyện call video tới 1-2h sáng, cũng kiểu như mợ cắm đầu làm ăn trong suy nghĩ chỉ có tiền với tiền, từ ngày ko gặp nhau cũng ít thấy mợ ấy hoạt động trên diễn đàn, ko biết ra sao thế nào có ổn ko :)
Hi vọng mợ ổn hơn, trừ việc khúc cuối khác em, khúc đầu mợ viết làm em nhột quá =))
Chuyện này mình nghĩ ko phải là hiếm nên đôi khi mọi ng lầm tưởng là bt mà cụ. Chuyện của em còn nhiều tình tiết éo le lắm. Em đã cắt bớt đi rồi.