[Funland] Có những chuyện không ngờ...!

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Phét....không nuốn thôi.
Làm gì có
E nghĩ có vẻ đâu có sự lừa đảo gì đâu, có chăng chỉ là những vđ chưa rõ ràng của người ta thôi mà, có lẽ mợ ý sẽ đc tặng chiếc lược khi vẫn còn tóc.

E nhớ mợ cũng nhắn tin khắp nơi (có cả e) cảnh báo thay lõi lọc đó thôi.

Dân Do thái cũng có câu khá hay: Có thể là trứng khôn hơn vịt, nhưng trứng ung nhanh quá...

Hihi, vui thôi, nhưng “tình đời thoang thoảng vơi vơi thì bền”.
Cv nó ở phạm trù khác mà cụ :D

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

mobizen

Xe hơi
Cụ text ko chấm phẩy em đọc chả hiểu gì. Chuyện này của em hoàn toàn thật 100%. Em cũng k có ngờ có lúc cđời em rơi vào hoàn cảnh này! Vợ con anh ấy ở nơi khác, còn a ấy ở nơi khác!
Nghe giọng văn này 1 là câu chuyện ko có thật. 2 là mợ vẫn còn non lắm, cả về kinh nghiệm sống lẫn công việc.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Mình chọn diễn đàn làm nơi tâm sự. Vì chính nơi đây cũng là nơi mình và anh đã vô tình match được nhau.
Vô tình 1 bài viết, 1 cái inbox của anh. Rồi a va mình nói chuyện thâu đêm suốt sáng. Cả 2 ôm điện thoại trò chuyện với nhau mặc dù chả biết đối phương kia là người ntnao?
Lúc đó mình cô đơn nên bấu víu vào anh, 1 người xa lạ qua điện thoại để đc trò chuyện tạo cảm giác bớt trống trải. Đó là khoảng thời gian mình mới chia tay bạn trai cũ, mình rất buồn.
Mặc dù anh hơn mình rất nhiều tuổi, nhưng ko ngờ 2 người nc hoà hợp với nhau như vậy. Mình nhớ có nhiều đêm nc đến 3h sáng! Cả 2 ko mảy may gì về thời gian và ko gian nữa rồi!
Rồi anh hẹn gặp mình vào ngày 8.3 nói rằng anh rất muốn tặng hoa cho mình. Mình đã rất vui và hồi hộp bởi đó là lần đầu tiên mình gặp anh! Mọi thứ thật suôn sẻ trong buổi gặp mặt đầu tiên.
Sau đó một thời gian dài theo đuổi. Mình ko đồng ý, lúc đó tin nhắn và cuộc gọi thưa dần. Mình rất bận bịu cũng ko quan tâm vì mình mải mê theo vòng xoáy của sự nghiệp. Mình mải kiếm tiền, mình làm cho 1 cty lớn, thu nhập của mình rất ổn, cuộc sống của mình thoải mái, rồi mình lại kinh doanh thêm, công việc kinh doanh khiến mình rất căng thẳng và cô đơn. Đi sớm về khuya, ko có thời gian để làm bất cứ việc gì. Có rất nhiều người đến với mình, nhưng mình thấy họ ko xứng tầm, họ ko hấp dẫn mình. Mình thích những ng đàn ông trưởng thành, điềm đạm và thành đạt. Anh thì vẫn vậy, thi thoảng vẫn hỏi thăm và ngỏ ý muốn đưa đón mình.
Rồi 1 ngày mình chợt nghĩ cuộc sống của mình cứ mãi tnay thì mình cũng k biết bao h mới tìm đc bạn trai. Mình lại tìm đến anh. Anh chính thức ngỏ lời làm bạn gái anh! Mình tin tưởng và đồng ý người đàn ông này! Anh là 1 ng đàn ông thành đạt, có sự nghiệp, có kte. Mình đồng ý cho cả 2 thời gian tìm hiểu nhau. Mọi thứ lúc đó đối với mình thật màu hồng. Mình hi vọng đây là người đàn ông cuối cùng của cđời mình.

Mình luôn mơ đến viễn cảnh đám cưới hay là gia đình bởi vì mình đã quá lớn tuổi. bỗng 1 thời gian sau mình cảm nhận có gì đó ko ổn. Mình tìm được thông tin về anh qua các trang mạng xã hội, thì ra anh đã có gia đình.

Cảm giác của mình lúc ấy cũng ko có gì nhiều. Mình k shock. Mình chỉ thấy thương bản thân mình, thương anh, thương các con và ng vợ của anh. Bỗng dưng mình trở thành 1 đứa con gái lăng loàn, cặp bồ với ng có gia đình bất đắc dĩ. Tối thứ 6, mình k có tâm trạng làm bất cứ việc gì, từ việc cty cho đến việc kdoanh. Mình bỏ bê nó cả buổi hôm nay để suy nghĩ về việc này. Mình thực sự buồn, mình thương tất cả mọi ng xung quanh anh, đang bị anh lừa dối.
Mình ko thể khóc đc, mình đã quá đau khổ rồi. Hơn hết, mình thương bản thân mình, quá lận đận trong chuyện tình cảm. Để đến hnay, 30 tuổi rồi vẫn ngồi đây, cảm thấy bất lực cho bản thân qua ngu ngốc. Đặt niềm tin sai nơi. Anh thì vẫn vậy, ko hề hay biết gì, vẫn nhắn tin cho mình những tin nhắn vô cảm. Mình đã nghĩ kiếp trc mình mắc nợ ai mà kiếp này yêu ai cũng bị phản bội. Mình thương thay bản thân mình, mọi chuyện từ nhỏ đến lớn 1 vai mình gánh vác, đôi khi mình rất mệt mỏi. Tìm 1 chỗ dựa cho cuộc đời này khó khăn đến thế sao! Mình ko mong gì hơn mong anh ấy hãy quay về với gia đình.
Mình lỡ có tình cảm với anh, mình cũng sẽ rất buồn khi rời xa anh, nhưng đó là điều tốt nhất mình phải làm. Mình ko bao h nghĩ mình rơi vào hoàn cảnh ntnay. Một lần nữa, mình rất thương cho trái tim đã tan vỡ quá nhiều làn. Nó lại cần thời gian để chữa lành. Biết đến bao giờ đây?
Có những người phụ nữ nhạy cảm, họ nhận ra ngay 1 người đàn ông đã có gia đình qua cách hành xử mợ ạ, dù người đó có che giấu cách nào. Một người đàn ông đã có gia đình và đặc biệt là người thành đạt họ có những sự chu đáo và hiểu về phụ nữ một cách cặn kẽ hơn rất nhiều những người chưa có gia đình. Họ chăm sóc, sẻ chia với mợ theo kiểu chỉ có những người đàn ông đã có gia đình mới có thể làm được, dù rất nhỏ và rất ít. Chính những sự chu đáo và thấu hiểu, sẻ chia này nên rất nhiều người phụ nữ mê mệt đó ạ. Thôi, làm lại từ đầu và tỉnh táo hơn mợ ạ, dù em biết rằng lời em nói chỉ là lý thuyết, thực tế mới muôm màu và phức tạp. Chúc mợ sớm quên đi nỗi đau này và tìm được hạnh phúc mới ngọt ngào hơn, mợ nhé.

binhsu7273

Xe cút kít
Mợ chủ quen một cụ trên này, k ngờ cụ ấy đã có vợ, mợ ấy đang buồn và thất vọng.
E tóm tắt dư trên nhá :D
Đấy các cụ rút kinh nghiệm, vợ con rồi thì ngồi yên đấy, cứ đi thả thính lung tung, làm liên luỵ người khác. Thế là k tốt đâu, e thật!
Chồng con rồi thì cũng vậy, chớ lừa mấy Lão ngây thơ, Bồng Bột trên này, khổ cho mấy Lão ấy nhắm. :P

15cm45p

Xe điện
Mình chọn diễn đàn làm nơi tâm sự. Vì chính nơi đây cũng là nơi mình và anh đã vô tình match được nhau.
Vô tình 1 bài viết, 1 cái inbox của anh. Rồi a va mình nói chuyện thâu đêm suốt sáng. Cả 2 ôm điện thoại trò chuyện với nhau mặc dù chả biết đối phương kia là người ntnao?
Lúc đó mình cô đơn nên bấu víu vào anh, 1 người xa lạ qua điện thoại để đc trò chuyện tạo cảm giác bớt trống trải. Đó là khoảng thời gian mình mới chia tay bạn trai cũ, mình rất buồn.
Mặc dù anh hơn mình rất nhiều tuổi, nhưng ko ngờ 2 người nc hoà hợp với nhau như vậy. Mình nhớ có nhiều đêm nc đến 3h sáng! Cả 2 ko mảy may gì về thời gian và ko gian nữa rồi!
Rồi anh hẹn gặp mình vào ngày 8.3 nói rằng anh rất muốn tặng hoa cho mình. Mình đã rất vui và hồi hộp bởi đó là lần đầu tiên mình gặp anh! Mọi thứ thật suôn sẻ trong buổi gặp mặt đầu tiên.
Sau đó một thời gian dài theo đuổi. Mình ko đồng ý, lúc đó tin nhắn và cuộc gọi thưa dần. Mình rất bận bịu cũng ko quan tâm vì mình mải mê theo vòng xoáy của sự nghiệp. Mình mải kiếm tiền, mình làm cho 1 cty lớn, thu nhập của mình rất ổn, cuộc sống của mình thoải mái, rồi mình lại kinh doanh thêm, công việc kinh doanh khiến mình rất căng thẳng và cô đơn. Đi sớm về khuya, ko có thời gian để làm bất cứ việc gì. Có rất nhiều người đến với mình, nhưng mình thấy họ ko xứng tầm, họ ko hấp dẫn mình. Mình thích những ng đàn ông trưởng thành, điềm đạm và thành đạt. Anh thì vẫn vậy, thi thoảng vẫn hỏi thăm và ngỏ ý muốn đưa đón mình.
Rồi 1 ngày mình chợt nghĩ cuộc sống của mình cứ mãi tnay thì mình cũng k biết bao h mới tìm đc bạn trai. Mình lại tìm đến anh. Anh chính thức ngỏ lời làm bạn gái anh! Mình tin tưởng và đồng ý người đàn ông này! Anh là 1 ng đàn ông thành đạt, có sự nghiệp, có kte. Mình đồng ý cho cả 2 thời gian tìm hiểu nhau. Mọi thứ lúc đó đối với mình thật màu hồng. Mình hi vọng đây là người đàn ông cuối cùng của cđời mình.

Mình luôn mơ đến viễn cảnh đám cưới hay là gia đình bởi vì mình đã quá lớn tuổi. bỗng 1 thời gian sau mình cảm nhận có gì đó ko ổn. Mình tìm được thông tin về anh qua các trang mạng xã hội, thì ra anh đã có gia đình.

Cảm giác của mình lúc ấy cũng ko có gì nhiều. Mình k shock. Mình chỉ thấy thương bản thân mình, thương anh, thương các con và ng vợ của anh. Bỗng dưng mình trở thành 1 đứa con gái lăng loàn, cặp bồ với ng có gia đình bất đắc dĩ. Tối thứ 6, mình k có tâm trạng làm bất cứ việc gì, từ việc cty cho đến việc kdoanh. Mình bỏ bê nó cả buổi hôm nay để suy nghĩ về việc này. Mình thực sự buồn, mình thương tất cả mọi ng xung quanh anh, đang bị anh lừa dối.
Mình ko thể khóc đc, mình đã quá đau khổ rồi. Hơn hết, mình thương bản thân mình, quá lận đận trong chuyện tình cảm. Để đến hnay, 30 tuổi rồi vẫn ngồi đây, cảm thấy bất lực cho bản thân qua ngu ngốc. Đặt niềm tin sai nơi. Anh thì vẫn vậy, ko hề hay biết gì, vẫn nhắn tin cho mình những tin nhắn vô cảm. Mình đã nghĩ kiếp trc mình mắc nợ ai mà kiếp này yêu ai cũng bị phản bội. Mình thương thay bản thân mình, mọi chuyện từ nhỏ đến lớn 1 vai mình gánh vác, đôi khi mình rất mệt mỏi. Tìm 1 chỗ dựa cho cuộc đời này khó khăn đến thế sao! Mình ko mong gì hơn mong anh ấy hãy quay về với gia đình.
Mình lỡ có tình cảm với anh, mình cũng sẽ rất buồn khi rời xa anh, nhưng đó là điều tốt nhất mình phải làm. Mình ko bao h nghĩ mình rơi vào hoàn cảnh ntnay. Một lần nữa, mình rất thương cho trái tim đã tan vỡ quá nhiều làn. Nó lại cần thời gian để chữa lành. Biết đến bao giờ đây?
Mợ yêu sai người rồi.
Yêu em nè, cuộc sống luôn màu hồng nè:))

refineman79bqt

Xe tải
... Anh thì vẫn vậy, ko hề hay biết gì, vẫn nhắn tin cho mình những tin nhắn vô cảm. Mình đã nghĩ kiếp trc mình mắc nợ ai mà kiếp này yêu ai cũng bị phản bội...
Em quote đoạn này và nghe bằng cả hai tai. Cụ nông dân OF nào canh tác thì vào xác nhận cho cccm đê.

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Bụt thấy Love Weden khóc liền hiện ra hỏi "Làm sao con buồn ?"

Love Weden đáp " Dạ con buồn con khóc vì mối tình trái ngang của con và một anh trên oto phân"

Bụt hỏi "Thế tụi con đã chịch nhau chưa, nếu rồi đưa clip cho bụt coi..."

neomatrix

[Tịch thu bằng lái]
Love Sweden, mợ tên Thuỵ cụ ấy tên Điển nhỉ?

6997

Xe container

Có lần anh nói với em là anh có vợ rồi mà, nhưng em không tin, hay em quên 🤗🤗

Love Sweden, mợ tên Thuỵ cụ ấy tên Điển nhỉ?
Em tên Thụy, em ý tên Ái cụ ạ.

xommai

Xe tải
Mợ đấy, 30 rồi mà vẫn không phân biệt được đàn ông có vợ và chưa vợ. Làm cty lớn lại còn tự kinh doanh thì độ sắc sảo chắc chắn phải có chứ, hay mợ vì sự cô đơn quá mà tặc lưỡi nương theo cảm xúc chưa kỹ càng rồi mắc bẫy. Mợ quên họ đi, sốc lại mình, tập trung vào công việc, nuôi dưỡng cảm xúc bằng những việc khác, có duyên ắt sẽ gặp, đừng để mình thành rau sạch.

Chỉnh sửa cuối:

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em thấy cụ nông dân này cũng kiên trì rước đèn thật đấy.

Đọc qua thì cũng thấy mợ chủ có thực sự yêu cụ kia đâu nên em tin là mợ chủ chỉ hơi hẫng 1 chút thôi, sẽ qua nhanh thôi mợ. Chúc mợ may mắn hơn lần sau.