[Thảo luận] cổ nhuế ra phạm văn đồng - đi sao cho đúng

nunachuoi

Xe điện
Nếu từ Mỏ địa chất ra có 2 cách:
- Khi từ trường đi ra gặp đường Cổ Nhuế thì cứ đi thẳng theo đường nhựa mới làm thì sẽ ra được PVĐ. Đi đường này đảm bảo không bị tắc đường. Khi vào trường Mỏ nhà cháu cũng khuyên cụ nên đi đường này.
- Nếu rẽ phải theo đường Cổ Nhuế thì khi đến gần ngã tư với PVĐ, cần rẽ phải vào ngõ 43 để ra đường Thiết Giáp và ra đường PVĐ. Đường này hẹp nhưng vẫn đủ 2 xe tránh nhau, và rất hiếm khi có xe đi ngược chiều. Chú ý, thỉnh thoảng XXX đứng chố đường tàu bắt xe oto chạy ngược chiều
- Còn một lối đi nữa là đi qua khu đô thị RESCO, nhưng đường này có đoạn dài khoảng 300m rất khó đi và chật, gặp xe ngược chiều thì khó tránh nhau, nếu hôm trước mưa thì bản cả xe. Không nên đi.
Chúc cụ không bị xxx vịn
Cụ này phán chuẩn nhất, chắc thổ dân Cổ Nhuế rồi. Đi theo phương án 1 là lành nhất nhưng xa nhất (trừ khi cụ định lên cầu TL), phương án 2 là ngắn nhất nhưng gặp xxx là đứt vì vẫn bị 1 đoạn đi vào đường cấm ôtô, phương án 3 thì nói chung chỉ có thổ dân hoặc đi thường xuyên mới biết cái chỗ rẽ từ đường Cổ Nhuế sang Resco.

ngaynha

Xe tăng
;)) Cụ vào chăn rau trường Tài Chính à? :)
Đi đường đó càng to, dễ đi mà cụ :))
Đi thế cho chắc ăn, nhưng đường có dễ đi đâu cụ, có đoạn gần trg cán bộ ấy, xấu kinh.

mai.thanh10

Xe container
Trước ngã tư Cổ nhuế có biển cấm, Cụ đi từ đại học Mỏ ra thì cụ có để ý cái đường mới mở to đùng thông thẳng từ cái đường bé bé chạy qua cổng dại học Mỏ không? đường đấy thông ra phạm Văn Đồng, em toàn đi đường đấy!
Chuẩn, em cũng thế. Hơi nhiều ổ voi, nhưng đi khéo cũng không bị chạm gầm đâu. Ra đến PVĐ là ngõ 132.

tomxomlom

Xe tải
Nếu từ Mỏ địa chất ra có 2 cách:
- Khi từ trường đi ra gặp đường Cổ Nhuế thì cứ đi thẳng theo đường nhựa mới làm thì sẽ ra được PVĐ. Đi đường này đảm bảo không bị tắc đường. Khi vào trường Mỏ nhà cháu cũng khuyên cụ nên đi đường này.
- Nếu rẽ phải theo đường Cổ Nhuế thì khi đến gần ngã tư với PVĐ, cần rẽ phải vào ngõ 43 để ra đường Thiết Giáp và ra đường PVĐ. Đường này hẹp nhưng vẫn đủ 2 xe tránh nhau, và rất hiếm khi có xe đi ngược chiều. Chú ý, thỉnh thoảng XXX đứng chố đường tàu bắt xe oto chạy ngược chiều
- Còn một lối đi nữa là đi qua khu đô thị RESCO, nhưng đường này có đoạn dài khoảng 300m rất khó đi và chật, gặp xe ngược chiều thì khó tránh nhau, nếu hôm trước mưa thì bản cả xe. Không nên đi.
Chúc cụ không bị xxx vịn
Thanks cụ

Nhà cháu đã hoàn thành chuyến đi vào chiều qua

theo phuơng án 1 cụ ah

nhưng làm đội bóng quá, đi qua cũng hơi ghe ghe

chàu đành còi to mà vươt

kính cụ 1 ly

cuongdt86

Xe tăng
Đi thế cho chắc ăn, nhưng đường có dễ đi đâu cụ, có đoạn gần trg cán bộ ấy, xấu kinh.
Đâu ra mà xấu kinh chứ. Đường qua trường cán bộ thanh tra của Bộ công an làm ngon lành rồi mà cụ. Chắc lâu rồi cụ không vào chăn rau, để cỏ mọc lùm xùm rồi ;))

tiger113

Xe máy
giải tỏa lui vào lấy 2 m2 là ok ngay . ko bít đã có đè án chưa nhỉ

thienhoacompany

Xe hơi
Bác cứ lên đến ngã tư PVD - Xuân Đỉnh, sau đó rẽ trái sang Hoàng Tăng Bí, đi khoảng 1km đến ngã tư Đông Ngạc thì rẽ trái vào ĐH Mỏ, đi thế là lành nhất

cuongdt86

Xe tăng
Bác cứ lên đến ngã tư PVD - Xuân Đỉnh, sau đó rẽ trái sang Hoàng Tăng Bí, đi khoảng 1km đến ngã tư Đông Ngạc thì rẽ trái vào ĐH Mỏ, đi thế là lành nhất
Đang nói về đường từ trường Mỏ đi ra ngoài mà cụ ơi, chiều như cụ nói là đi vào roài.

DTK65

Xe tăng
nhà cháu dốt, phải làp topic này thỉnh cao chiêu các cụ ợ8->8->8->

nhà cháu có việc vào cổ nhuế( đại học mỏ địa chất) dự kiến đi vào ngày thứ 7

hôm nay đi Phạm văn đồng về hứong cầu giấy thấy 1 bác biển 16 phi từ cổ nhuế ra, có nhan, có bảo hiểm bằng dây, đèn xanh đàng hoảng thấy chú xxx phi ra túm[..][..][..][..][..]

híc^:)^

về hỏi mấy ku taxi, nó bẳo, anh phải đi đường tăng thiết giáp

là đường nào nhỉ:-q

các ku, mợ tư vấn giúp nhà cháo ợ;;)

cháu có cafe hầu các cụ và mợ@};-
Cháu cũng bị xxx hỏi thăm ở đoạn này rồi nhưng chả biết vì sao, lần sau cứ đi sau mấy em taxi thì ko sao...

Trước ngã tư Cổ nhuế có biển cấm, Cụ đi từ đại học Mỏ ra thì cụ có để ý cái đường mới mở to đùng thông thẳng từ cái đường bé bé chạy qua cổng dại học Mỏ không? đường đấy thông ra phạm Văn Đồng, em toàn đi đường đấy!
May quá có cụ chỉ cho lần đầu vào đây chứ ko thì lại bị xxx xin bánh mì kẹp thịt như hôm qua

ManUp

Xe máy
giải tỏa lui vào lấy 2 m2 là ok ngay . ko bít đã có đè án chưa nhỉ

l2003

Xe hơi
Cụ đến đường tàu rẽ trái ra rét cô