[Funland] Có người bạn rủ kinh doanh chỉ có thắng?

Trục

Xe ba gác
Tổ chức này cụ nhỉ. Mà mình đọc không biết họ kinh doanh cái gì
Cụ cũng coi như thuộc top về hình ảnh PR cho họ đấy nhỉ? ;))
Cụ là ai trong clip đây:

cusao

Xe lăn
Em có đánh giá ở thớt khác rồi, nay em oánh lại: Người nào, nhóm nào, hội nào mà vào of này để hoạt động hoạc lôi kéo thuyết phục đc các ofers em mới cho là tài giỏi...Ở nhóm khác, chỗ khác...em coi thường

hoviethung

Xe lăn
Cụ cũng coi như thuộc top về hình ảnh PR cho họ đấy nhỉ? ;))
Cụ là ai trong clip đây:
View attachment 6065418
Chưa thấy báo chí nào bóc phốt tổ chức này cụ nhỉ. Tiền đâu phải từ trên trời rơi xuống vào túi mình. Chắc phải đủ năm đủ tháng mới thành câu lạc bộ tình người cụ nhỉ?

hoviethung

Xe lăn
Em có đánh giá ở thớt khác rồi, nay em oánh lại: Người nào, nhóm nào, hội nào mà vào of này để hoạt động hoạc lôi kéo thuyết phục đc các ofers em mới cho là tài giỏi...Ở nhóm khác, chỗ khác...em coi thường
Các offer đều siêu nhân cả. Trước sau cũng sẽ bị bóc trần cụ nhỉ?

tridaulau

Xe tăng
Các offer đều siêu nhân cả. Trước sau cũng sẽ bị bóc trần cụ nhỉ?
Ý cụ là nó lừa đảo chứ gì????
Nếu không thì cụ làm theo nó
Nếu cụ nghĩ lừa đảo hay như thế nào sam same thì đừng có lập thớt kiểu này nữa

Mít tờ Tung

Xe buýt
=)) Win to win thì chả chỉ có thắng ? đầu tư luôn cầm chắc lỗ. Chỉ có giảm lỗ rồi chuyển sang lãi dần dần được ko mà thôi. =)) free hết xong tặng con xe máy thì cụ cứ tham gia, còn vào nó bắt đóng tiền thì thôi nghỉ luôn.

hatchback

Xe buýt
Quê em có bà cô sang Hàn lao động được thời gian về cũng kiếm được mớ dắt lưng ,nghe tin bà về nước cô cháu lân la sang gạ gẫm đầu tư tiền ảo đa cấp khuyến mãi du lịch nghỉ dưỡng, thấy được đi du lich miễn phí bà cô nhận lời ngay và tung hô cô cháu tốt bụng ,cô cháu đi cùng cô xong về hí hửng vác hợp đồng qua chốt đơn thì bị từ chối thẳng vì tiền cô gửi tiết kiệm rồi thế là chửi nhau và đến giờ vẫn không nhìn mặt nhau đúng là bố tổ cái thằng đa cấp .
Bà cô tỉnh quá!
Bạn mình nói thì mình biết thôi. Chỉ mong các cụ các mợ từng tham gia cho ý kiến rõ hơn về cách thức làm việc của tổ chức này?
Hay cụ vào vài tháng, mang xe máy về không mất đồng nào lại lên đây phổ biến cho anh em đi. Không vào hang cọp sao bắt được cọp con?

Cống Ngầm

Xe buýt
Cuộc đời này ko có gì mà ngon chỉ việc húp ko phải làm cả

biahoihanoi

Xe lăn
Ngon thì nó mời bố mẹ anh em họ hàng nhà nó rồi. Đâu đến lượt cụ.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Câu hỏi rất đơn giản nếu nó không kinh doanh sinh ra tiền trả cụ thì lấy tiền đâu mà trả cho người đầu tư?
Nếu trả lời được câu hỏi này thì em nghĩ đầu tư cũng ok

cusao

Xe lăn
Em không biết bán hàng đa cấp ở tây thế nào chỉ biết bán hàng đa cấp ở ta rất là thất đức. Bởi toàn dùng thân tín sẵn có để gạ gẫm như cô cháu, bạn hữu, anh em ho hàng....để bán hàng giá cao. Có thuyết phục được người mới, người lạ đâu?
Giờ khái niệm "đa cấp" đã phát triển rất đa dạng rồi. Xin hãy cảnh giác bởi
- Thất bại thì tan cửa nhà , nát đời khỏi phải phân tích
- Kiếm đc cũng thì cũng bất an trong tâm và nhận đc nhiều thù hận từ người thân chẳng vẻ vang gì

hoviethung

Xe lăn
=)) Win to win thì chả chỉ có thắng ? đầu tư luôn cầm chắc lỗ. Chỉ có giảm lỗ rồi chuyển sang lãi dần dần được ko mà thôi. =)) free hết xong tặng con xe máy thì cụ cứ tham gia, còn vào nó bắt đóng tiền thì thôi nghỉ luôn.
Phải làm gì mới được tặng xe máy chứ. Mình chắc không đủ năng lực làm theo yêu Cầu như ông bạn mình được

hoviethung

Xe lăn
Em không biết bán hàng đa cấp ở tây thế nào chỉ biết bán hàng đa cấp ở ta rất là thất đức. Bởi toàn dùng thân tín sẵn có để gạ gẫm như cô cháu, bạn hữu, anh em ho hàng....để bán hàng giá cao. Có thuyết phục được người mới, người lạ đâu?
Giờ khái niệm "đa cấp" đã phát triển rất đa dạng rồi. Xin hãy cảnh giác bởi
- Thất bại thì tan cửa nhà , nát đời khỏi phải phân tích
- Kiếm đc cũng thì cũng bất an trong tâm và nhận đc nhiều thù hận từ người thân chẳng vẻ vang gì
Chủ công ty này cũng là thành viên của công ty đã từng được cảnh Báo thì phải. Bây giờ lập công ty riêng. Đúng là ra đời như nấm sau mưa?

Chỉnh sửa cuối:

Quang973

Xe hơi
Chưa thấy báo chí nào bóc phốt tổ chức này cụ nhỉ. Tiền đâu phải từ trên trời rơi xuống vào túi mình. Chắc phải đủ năm đủ tháng mới thành câu lạc bộ tình người cụ nhỉ?
CLB Tình người bây giờ nổi lềnh phềnh rồi.

xecatco

Xe tải
Không mất gì em cũng chơi, mẹ nó mời mình đi hội thảo vào hôm rảnh cũng chạy đến oánh bữa, zô như thật xong té , ... hee bố mấy thằng này cụ phải đưa nó cho Huấn rose training cho

cụ nhớn

[Tịch thu bằng lái]
Không cần vốn chỉ cần tham gia là có lợi nhuận. Tham gia hơn một tháng mà được tặng một con xe máy luôn. Đây là lời quảng cáo. Mình thì không tin vì có mùi vị như kinh doanh đa cấp. Có cụ mợ nào tham gia món này xin cho vài lời khuyên. Cám ơn nhiều
Cụ thớt dịch giúp ra tiếng Ta cái chứ tiếng Tây Lông dư lày không hiểu gì cả.

Nếu ổn mai tôi tham gia kiếm con xe máy mới chứ dạo này chạy Grab với con xe đểu ế quá.

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Hình như cái này của thằng Lợi, ngày xưa làm đa cấp Vision thuê con Lamborghini chụp ảnh làm màu thì phải?

buikhacthinh

Xe tăng
Dễ lấy tiền của thiên hạ vậy sao...???:-/