Có nên múc A-Class không các bác nhỉ???

hoang_auditor

Xe tải
sắm luôn cho đủ Bim đủ Mẹc bác Prasuco ạ ^^, ở HN nên mua A đi cho thik mà phong cách bác ạ!
Gấu nhà em đang kết C200 mà cũng chuyển sang con này đấy. Xe nhỏ 2 mẹ con đưa nhau đi học quá hợp, đời mới dáng quá đẹp.

phongtom

Xe hơi
Em thấy form em A chẳng đẹp

win_arc

Xe máy
Hôm nay em vừa chạy thử A200 các cụ à, cảm nhận cá nhân của em thì như sau: xe nhỏ gọn, ngoại thất đẹp, dáng trẻ trung và phong cách, em chạy bản 1.6 thì thấy nói chung là cảm giác tay lái nhẹ, nhẹ nhàng phù hợp với gái, nhưng so với các dòng Mer thì quá ồn, ngồi trong xe cảm nhận rõ tiếng ồn vọng lên từ lốp xe vào khoang lái, nội thất A200 thì quá chán, ghế cơm, gương cơm, ghế da + nỉ, nội thất thì có mỗi màu đen cảm giác làm bé xe đi, giá như mà màu be sáng thì tốt, mặc dù xe nhỏ nhưng cảm giác ngồi cũng không chật lắm, tương đối thoải mái kể cả ngồi ở ghế sau. Kết luận là xe phù hợp với gái đi trong thành phố, nhẹ nhàng và đỡ tốn xăng.

Có mấy tấm ảnh hầu các cụ:

win_arc

Xe máy
À có một cái đáng cân nhắc là con A200 này đang nhập nguyên chiếc và hãng đang offer em bảo hành miễn phí 4 năm không giới hạn km, cái này em thấy tương đối hấp dẫn, coi như đi 4 năm đầu không phải lăn tăn gì luôn.

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
À có một cái đáng cân nhắc là con A200 này đang nhập nguyên chiếc và hãng đang offer em bảo hành miễn phí 4 năm không giới hạn km, cái này em thấy tương đối hấp dẫn, coi như đi 4 năm đầu không phải lăn tăn gì luôn.
Thông tin theo hãng là chỉ có bảo hành 2 năm và ko giới hạn số km chứ cụ.
Muốn gói bảo hành 4 năm là cụ phải mua gói riêng đấy,
Xe nhập nguyên chiếc hay lắp ráp đều chỉ có 2 năm BH thôi.
( Trừ 1 số TH đặc biệt như dòng C-Class mua trong tháng 7 thì được hãng khuyến mãi lên đến 4 năm BH ak)

khoa_anh

Xe máy
Giá của A ko thấp hơn C là bao. Mà theo em thì C class vẫn ngon hơn :D

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Giá của A ko thấp hơn C là bao. Mà theo em thì C class vẫn ngon hơn :D
Tùy nhu cầu mà cụ. Tại 2 dòng xe khác hẳn nhau. 1 cái sedan, 1 cái hatchback.
Cần xe dài rộng để đi lại thì chọn C. Nhỏ gọn đi trong thnahf phố cho chị em thì chọn A.
:D Cá nhân em thì em cũng chọn C300 AMG đi cho bốc

win_arc

Xe máy
Thông tin theo hãng là chỉ có bảo hành 2 năm và ko giới hạn số km chứ cụ.
Muốn gói bảo hành 4 năm là cụ phải mua gói riêng đấy,
Xe nhập nguyên chiếc hay lắp ráp đều chỉ có 2 năm BH thôi.
( Trừ 1 số TH đặc biệt như dòng C-Class mua trong tháng 7 thì được hãng khuyến mãi lên đến 4 năm BH ak)

Hôm nay mình vừa bảo các bạn sale bên Vinastar về check lại đấy, bên An Du đang offer mình bảo hành miễn phí 4 năm không giới hạn km, chắc chắn luôn.

Xe này cá nhân mình so với C-class thì C rộng rãi hơn, option nhiều hơn, C-class đi cũng ít ồn hơn , cái A-class này chỉ đc cái nhỏ gọn, khả năng là ít tốn xăng hơn, dáng hatchback nên nhìn trẻ trung và đẹp hơn, còn lại tùy nhu cầu của từng người.

duy07ben

Xe hơi
em này giá cả thế nào hả cụ?? không biết về VN có bị thay đổi option ko nhi?

RAVA

Xe ba gác
-Xe Mec thì thường là máy dọc cầu sau, đây là lần đầu tiên ở VN có con Mec máy ngang cầu trước, ko biết em nó có còn cảm giác giống Mec nữa ko?:-??

hieu.VW

Xe hơi
Bác có thể tham khảo qua Volkswagen CC 2013 bên em, form dáng đẹp mà rất lạ
Mời bác vào web để xem thêm hình ảnh xe : http://volkswagenhanoi.com/

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
-Xe Mec thì thường là máy dọc cầu sau, đây là lần đầu tiên ở VN có con Mec máy ngang cầu trước, ko biết em nó có còn cảm giác giống Mec nữa ko?:-??

Nó vẫn là Mer chứ cụ. CÓ điều A-Class là dòng hatchback cỡ nhỏ nên không cần thiết phải sử dụng dẫn động cầu sau và máy dọc.
Mẫu này là thiết kế mới khá đặc biệt nhưng cũng rất hợp lý so với dòng xe nhỏ ( cá nhân em thấy kết cấu như vậy là phù hợp)

rolexus

Xe hơi
Cảm giác của em là ngồi lái nhìn cái view bên ngoài hơi bị bí do taplo cao, kính chắn gió trước và sau nhỏ. không biết có bác nào cảm giác như em không.
Một điểm nữa là vào số phải đệm tý ga mới bát đầu chuyển động, khác với các dòng xe khác. Không hiểu sao nó lại thiết kế như thế

rolexus

Xe hơi
Hôm nay mình vừa bảo các bạn sale bên Vinastar về check lại đấy, bên An Du đang offer mình bảo hành miễn phí 4 năm không giới hạn km, chắc chắn luôn.

Xe này cá nhân mình so với C-class thì C rộng rãi hơn, option nhiều hơn, C-class đi cũng ít ồn hơn , cái A-class này chỉ đc cái nhỏ gọn, khả năng là ít tốn xăng hơn, dáng hatchback nên nhìn trẻ trung và đẹp hơn, còn lại tùy nhu cầu của từng người.
Tóm lại là Vinastar bảo hành mấy năm???? có bác nào biết ko ạ

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Tóm lại là Vinastar bảo hành mấy năm???? có bác nào biết ko ạ

2 năm đấy cụ ak. Thông tin chính xác đấy. Gói bảo hành 4 năm hiện tại hãng đang lên chính sách bán cho khách hàng có nhu cầu mua với giá ưu đãi thôi.
Cụ cứ gọi điện đến cả 2 hãng check lại lần nữa cho chính xác

ndviet

Xe tải
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng, Từ Liêm, Hà Nộ
Website
www.andu.vn
Oải quá. Bảo hành 2 năm là nghiễm nhiên khách hàng mua xe mới được hưởng. Còn được lên 4 năm bảo hành là cách làm việc của bác rolexus làm việc với sales thôi mà. Thời điểm này là lúc cố gắng phục vụ khách hàng, mang đến sự hài lòng cho khách hàng thôi bác rolexus ạ!

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

Toandiamond

Xe đạp
Cụ chủ đang đi A4 chuyển qua A200 thì ức chế lắm, nghe nói bác định thêm 100tr bù thêm để mua A200 vậy sao không để dành 100tr đó đại tu con A4 đi cho nó chất hơn, theo mình nghĩ là vậy, còn tùy vào quyết định của bác thôi thích chiếc nào thì múc. Nhưng nghe nói vài năm nữa giá xe tại vn sẽ hạ nhiều lắm đó, nhịn thèm vài năm nữa biết đâu tầm tiền đó lại múc được chiếc Mer E mới cóng. He he