[Funland] Có nên mua Sunshine City Ciputra?

hodung141

Đi bộ
Ra dc sỏ ko cụ đén phòng quản lý đất đai Hoàng Minh Giám hỏi là biết ngay.
Cứ đến đấy hỏi thôi à cụ ? Mình ko quen biết ai,nên chẳng biết phải đến bộ phận nào để hỏi cả ! Đến đó hỏi,nếu chưa ra được sổ,do vướng mắc ở đâu, lý do gì thì họ sẽ trả lời luôn cho mình à cụ ? E cám ơn ạ !

Bismuth89

Xe đạp
Cho em hỏi Sunshine Center vướng mắc gì vụ ra sổ thế các cụ? Em search mấy topic đều bị xoá sạch dấu vết 😂 mấy dự án khác của SS có sổ rồi mà toà này chưa cũng hơi rén, dù giá và vị trí đẹp đúng khu nhà em cần mua

MinD

Xe hơi
Các bác cho e hỏi khu ss city này mùa mưa có ngập dữ lắm k ạ? Với có trường học nào gần cho con em đi học cho tiện k ạ?
Em đang tăm tia chung cư khu này ạ

Bicu

Xe đạp
Các bác cho e hỏi khu ss city này mùa mưa có ngập dữ lắm k ạ? Với có trường học nào gần cho con em đi học cho tiện k ạ?
Em đang tăm tia chung cư khu này ạ
- Mưa thì ngập nặng, có nhà phải chuyển nhà từ city sang khu khác ở vì không tiện cho con đón xe bus đi học
- Trường tư có tiểu học sao ánh dương mapple bear

Bismuth89

Xe đạp
Cho em hỏi Sunshine Center vướng mắc gì vụ ra sổ thế các cụ? Em search mấy topic đều bị xoá sạch dấu vết 😂 mấy dự án khác của SS có sổ rồi mà toà này chưa cũng hơi rén, dù giá và vị trí đẹp đúng khu nhà em cần mua
Có bác nào biết tình hình sổ của SS Center ko ạ? Chứ cứ nghe sale bảo sắp có mà e ko quen ai cư dân ở đây cả

corgibeo

Xe hơi
Các cụ cho hỏi chỗ Sunshine City này toàn kính thế thì có nóng lắm ko nhỉ ? Có cụ nào review ưu nhược chỗ này hộ em được không ạ ?